เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 01:31:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมเล่ม อวป.แบบเฉพาะทาง  (อ่าน 1302 ครั้ง)
Earthworm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 211

« เมื่อ: มิถุนายน 30, 2008, 09:01:09 AM »

ผมเฝ้าสังเกตุมาเป็นระยะเวลาพอสมควรแล้วนะครับ เห็นว่าคำถามที่เพื่อนสมาชิกส่วนใหญ่ถามมา มักจะเป็นคำถามเดิมๆแยกเป็นหมวดๆที่ค้นหาได้ครับ แต่ก็เห็นใจเพื่อนสมาชิกครับ เพราะการค้นหาในเวปมันค่อนข้างจะลำบากนิดนึง อ่านก็ไม่ค่อยจะสบายตาเท่าไหร่(คือยังเป็นคนโบราณที่ชอบค้นชอบอ่านอะไรจากหนังสือมากกว่า) ก็เลยอยากจะเสนอ ทาง อวป.ทำหนังสือที่ให้ความรู้ความบันเทิงเฉพาะทางแบบหนาๆมาสักหลายๆเล่มให้เป็นแหล่งข้อมูลและสะสมครับ เช่น ของท่านผู้การฯก็ว่ากันไปทางไรเฟิล อ.ผณิศวร ก็ชนวนริม อ.เทียนชัยก็ปืนพก หรืออะไรก็ตามที่ท่านอาจารย์แต่ละท่านถนัดครับ ประมาณว่า เอนไซโคลปิเดีย ปืน ฉบับภาษาไทยครับ เพื่อนๆเห็นว่ายังไงครับ ถ้ามีเสียงเรียกร้องเยอะๆ เราก็น่าจะได้เห็นกันนะครับ ถ้าไม่เป็นการรบกวนเวลาของบุคคลากรมากนัก ออกมาช่วงปีใหม่ก็น่าจะเป็นของขวัญสำหรับพวกเราที่จะเต็มใจซื้อให้กับตัวเองครับ
Earthworm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 211

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2008, 09:02:25 AM »

ผิดหน้าครับ RO กรุณาย้ายให้ด้วยครับ
p@rinya
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 26

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2008, 09:06:49 AM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2008, 09:12:10 AM »

Grin Grin Grin

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
Earthworm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 211

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2008, 09:17:18 AM »

การลงกระทู้ผิดหน้า แสดงให้เห็นว่า ผมไม่ค่อยเหมาะกับ คอมพ์ฯ จริงๆครับ แฮ่ๆๆๆๆๆๆ

RO ครับรีบย้ายเร็วๆครับ อายจะแย่อยู่แล้ว
karambit.888
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2008, 10:37:28 AM »

การลงกระทู้ผิดหน้า แสดงให้เห็นว่า ผมไม่ค่อยเหมาะกับ คอมพ์ฯ จริงๆครับ แฮ่ๆๆๆๆๆๆ

RO ครับรีบย้ายเร็วๆครับ อายจะแย่อยู่แล้ว

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2008, 10:38:43 AM »

น้องปิ๊..ก บอกว่าจะทำออกมา style FHM อ่ะครับ คริ คริ
AI.MAKER
สู้เพื่อลูก!!!!ปืน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 65

อัตตนา โจทยัตตานัง

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2008, 05:23:35 PM »

[

เห็นด้วยครับ ในเรื่องที่เสนอ แต่ขำพี่ครับ

ท่าน RO รีบมาย้ายเร็วเดี๋ยวพี่เขาอาย คราวหน้าต้องปลอมตัวติดหนวดมาโพสกระทู้ +1 ให้กำลังใจครับ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 30, 2008, 05:25:09 PM โดย AI.MAKER » บันทึกการเข้า

Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2008, 05:58:08 PM »

เอารวมเล่มตามสั่งได้มั๊ยครับ......แบบว่ามีสารบัญแต่ละฉบับมาให้ดูใครอยากได้เล่มไหนก็เลือกๆ

แต่เล่มรวมแต่ละเล่มต้องไม่น้อยกว่า 12 ฉบับครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์