เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 07:15:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญชาวใต้แสดงตัวหน่อยครับ  (อ่าน 8640 ครั้ง)
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2004, 11:02:18 AM »

ลุงหมูครับ ฝากแสดงความเสียใจกับเฮียหงษ์ด้วยนะครับ Sad Sad ระวังตัวหน่อยแล้วกันครับพี่ 

แล้วถ้ามีโอกาสเหมาะ  จะแวะไปเยี่ยมเยียนอีกครับ

เมื่อวานระเบิดที่ตลาดสดธารโต  ซึ่งผมเพิ่งไปเดินซื้อของมาเมื่อไม่กี่วันก่อน มีรุ่นน้องอยู่ที่โรงพักธารโตคนนึง  ได้ข่าวก็โทรไปถาม  เห็นว่าเป็นร้านน้ำชาของไทยพุทธ  ธารโตสภาพแวดล้อมน่าอยู่มาก   ทรัพยากรธรรมชาติก็สมบูรณ์  แต่คนนี่สิ  Angry

บางโพ 5
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2004, 08:49:13 PM »

Smiley Smiley Grin Grin ค้อโทดผี่ๆ เผื่อนๆ หน่องๆ นะขรับหนา  Grin Grin โผมผึ้งหล้บจ้ำกต๋างจั่งหวัด เลยไม่ดายค่าวมาแล web นานครัน หนะครับ ( ม่ายช่าย ย๊ากจีโชว์ หนะขรับ ) Grin Grin แหะ แหะ
           ค้อรายงานตั๋วเลย  " ชายแดนประเทศไทย  จังหวัดนราธิวาส " ครับพ้ม

เพื่อชาติและราชบัลลังก์

เชิงเทือกภูเขาทอง   ฮาลา - บาลา  นราธิวาส

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
Chjam
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2004, 09:44:58 PM »

Chjam คนนราธิวาส คนภาคใต้ทีอาจกลายเป็นภาคเหนือถ้ารัฐไม่จัดการอย่างจริงจังและต่อเนือง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
slindongbayu
Full Member

คะแนน 47

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 09:38:30 AM »

ผมคนสายบุรี อยู่กรุงเทพฯมา 10 ปี ตอนนี้อาสากลับมารับใช้แผ่นดินเกิด และได้ลงในพื้นที่บ้านเกิดจริงด้วย ตอนนี้มารับตำแหน่งเป็นปลัดอำเภอสายบุรี ครับ เพื่อนๆผ่านไปผ่านมาแวะมาทานกาแฟได้ครับ เมื่อเดือนที่แล้วท่านมะขิ่นก็แวะมาเป็นท่านแรก
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 10:00:41 AM »

ผมคนสายบุรี อยู่กรุงเทพฯมา 10 ปี ตอนนี้อาสากลับมารับใช้แผ่นดินเกิด และได้ลงในพื้นที่บ้านเกิดจริงด้วย ตอนนี้มารับตำแหน่งเป็นปลัดอำเภอสายบุรี ครับ เพื่อนๆผ่านไปผ่านมาแวะมาทานกาแฟได้ครับ เมื่อเดือนที่แล้วท่านมะขิ่นก็แวะมาเป็นท่านแรก

...ยินดีกับคนสายบุรีด้วยครับ...ว่าแต่ช่วงนี้ชาวบ้านยังแห่มาขอ ป.3 อยู่หรือเปล่าครับ...และที่ผ่านมาออก ป.3 ให้ชาวบ้านไปกี่รายแล้วครับ...อย่าลืมแนะนำชาวบ้านที่จะมาซื้อปืนที่ กทม. ระวังโดน "ฟัน" กระเป๋าฉ๊กกลับไปนะครับ... Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2004, 10:03:03 AM โดย visith » บันทึกการเข้า

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
sp
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 12:07:56 PM »

ผม อยู่สุราษฎร์ธานี  กาญจนดิษฐ์  ครับ
SP
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 12:15:49 PM »

ขอนอกเรื่องหน่อยครับ     พี่ๆเคยได้ยินข่าวนี้   หรือเปล่า  ครับ  ดาวเทียมกับลูกแกะ  คือผมเพิ่งจะอ่านจากหนังสือ  ELECTRONICS HAND BOOK  ของไทยนี้หละ    ลูกแกะคือ  สุภิญญา  กลางณรงค์    ดาวเทียมคือกลุ่ม  ชิ….คร๊อป   ยักษ์ใหญ่  ด้าน  โทร
      ท่าน อานันท์  ปันยารชุน   ออกมาเรียกร้อง เรี่ยไร เงิน เพื่อจ้างทนาย  ช่วยผู้หญิง ลูกชาวสวนตัวเล็กๆ  ชาว
 สุราษฎร์ธานี
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 03:24:16 PM »

ขอนอกเรื่องหน่อยครับ     พี่ๆเคยได้ยินข่าวนี้   หรือเปล่า  ครับ  ดาวเทียมกับลูกแกะ  คือผมเพิ่งจะอ่านจากหนังสือ  ELECTRONICS HAND BOOK  ของไทยนี้หละ    ลูกแกะคือ  สุภิญญา  กลางณรงค์    ดาวเทียมคือกลุ่ม  ชิ….คร๊อป   ยักษ์ใหญ่  ด้าน  โทร
      ท่าน อานันท์  ปันยารชุน   ออกมาเรียกร้อง เรี่ยไร เงิน เพื่อจ้างทนาย  ช่วยผู้หญิง ลูกชาวสวนตัวเล็กๆ  ชาว

ตอนนี้เรื่องไปถึงไหนแล้วครับ

S76C+,C++
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 04:06:11 PM »

....ผม...ตกข่าว.. Sad......ใครข่วย Replay ให้หน่อยซิ.... Wink

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 04:12:58 PM »

เหมือนกันครับ
ผมตกข่าวด้วย
ให้ข้อมูลหน่อย
(กระทู้นี้ เข้ามาอ่านบ่อย แต่ไม่ค่อยได้โพสต์ กลัวว่าจะปล่อยของแรงไป เป็นกำลังใจให้ทุกคนครับ)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

slindongbayu
Full Member

คะแนน 47

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 04:37:33 PM »

...ยินดีกับคนสายบุรีด้วยครับ...ว่าแต่ช่วงนี้ชาวบ้านยังแห่มาขอ ป.3 อยู่หรือเปล่าครับ...และที่ผ่านมาออก ป.3 ให้ชาวบ้านไปกี่รายแล้วครับ...อย่าลืมแนะนำชาวบ้านที่จะมาซื้อปืนที่ กทม. ระวังโดน "ฟัน" กระเป๋าฉ๊กกลับไปนะครับ... Wink
รู้สึกว่าจะโดนต้มก่อนผมมาแล้ว  ร้านเดิมครับ อูซี่ อีเกิ้ล ราคา 110,000 บาท
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 05:29:36 PM »

เป็นกำลังใจช่วย.....ระวังตัวด้วยน่ะครับ
babe
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 09:42:52 PM »

Huh Huh ท่าน TABOO ครับอยู่แต่...ตะกั่วเท่านั้นเหรอครับท่านไม่ใช้..หัวทองเเดงเพราะกลัวฟ้าผ่า...ช่ายม่ายครับผ้ม   Grin Grin Grin
BuA~รักในหลวง~
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 09:00:23 PM »

ตอนไปแสดงพิธีเปิดฟุตบอลโลกของผู้หญิงเค้าให้แต่งเป็นคนภูเก็ตค่ะ(ตัวดำ) Grin
แต่จิง จิงแล้วเป็นคนกุงเตป..
อ้าว..ว....
งั้นก็ลงภูเก็ตเมื่อไม่กี่วันนี้สิครับ
เป็นไงมั่งครับ
งานนี้ เขาบอก ถึงจโปรโมทไม่เต็มที่แต่ก็เป็นงานใหญ่ระดับโลกทีเดียว
ไม่ทราบว่าคนไทย คนต่างชาติ เข้าดูบอลเยอมั้ยครับ
โปรโมทบ้านเราได้แหน
ก็เห็นบอกว่าถ่ายทอดสด 130 ประเทศทั่วโลกค่ะ แล้วตอนแสดงแสดงที่กรุงเทพ ฯค่ะ
คนดูส่วนใหญ่จะเป็นนักเรียน มีชาวต่างชาติบ้างส่วนและค่าใช่จ่ายโดยรวมราวๆ5ล้านบาท

คนสำเร็จมองปัญหาเป็นโอกาส คนล้มเหลว มองโอกาสเป็นปัญหา
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 12:23:58 AM »

....ผม...ตกข่าว.. Sad......ใครข่วย Replay ให้หน่อยซิ.... Wink

Huh ผมก็ตกข่าวคับ...

ท่านใดทราบรายละเอียดรบกวนหน่อยนะคับ...  Smiley
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์