เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 05:25:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: abcd  (อ่าน 30534 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2008, 08:28:57 PM »

มีคนมาช่วยกันเขียนใน Phoenix Club เยอะดีครับ
ขอแสดงความยินดีอีกครั้งครับสำหรับเพื่อนๆที่น่ารักทุกท่าน... Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2008, 09:22:49 PM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2008, 11:20:53 PM »

ผมแก้ไขหัวข้อกระทู้ให้ใหม่ตามชื่อห้องแล้วครับ  หลงรัก

ขอบคุณมากครับพี่บุญสวัสดิ์ หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
tibby
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 03:20:52 AM »

ยินดีด้วยค่ะ กับห้องใหม่ค่ะ
เพิ่งสังเกตเห็นวันนี้นะเนี่ย..  คิก คิก คิก คิก

วิ้ว..
tibby..

ขอบคุณครับหลานtibby....เจอกัน(ผม/ป้าสุภา..ชัวร์)ที่แมชย์นี้ถิ่นคุณBSW ครับ Grin Grin Grin

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=49711.0

แหมๆ แมชนี้พลาดไม่ได้อยู่แล้วค่ะ แล้วเจอกันค่ะ คิดถึ๊ง..คิดถึง
ไม่ได้ยิงปืนมาหลายเดือนละค่ะ อ่านหนังสือจนหัวโตกว่าตัวแล้วเนี่ย..แหะๆ

tibby..
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 07:10:53 AM »

เพิ่งสังเกตเห็นวันนี้นะเนี่ย..  คิก คิก คิก คิก

วิ้ว..
tibby..

ขอบคุณครับหลานtibby....เจอกัน(ผม/ป้าสุภา..ชัวร์)ที่แมชย์นี้ถิ่นคุณBSW ครับ Grin Grin Grin

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=49711.0

แหมๆ แมชนี้พลาดไม่ได้อยู่แล้วค่ะ แล้วเจอกันค่ะ คิดถึ๊ง..คิดถึง
ไม่ได้ยิงปืนมาหลายเดือนละค่ะ อ่านหนังสือจนหัวโตกว่าตัวแล้วเนี่ย..แหะๆ

tibby..

สวัสดีครับน้องติ๊ป เจอกันแมทซ์นี้ครับ
ทีมชุมพรฯ มากันเยอะๆนะครับ... Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 12:56:19 PM »

วิ้ว..
tibby..

tibby..

คิดถึงด้วย นะนะ  Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
tibby
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 02:34:05 PM »

สวัสดีครับน้องติ๊ป เจอกันแมทซ์นี้ครับ
ทีมชุมพรฯ มากันเยอะๆนะครับ... Cheesy

แมชนี้เป็นแมชที่ทีมชุมพรไปไม่เคยขาดอยู่แล้วค่ะ.. เพราะ..อาหารอร่อย..หุหุ   กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
ติดใจโรงแรมด้วยค่ะ สวยแล้วก็สบายมากๆ โรงแรมร้อยปี ไรเนี่ยค่ะ..  คิก คิก คิก คิก

tibby..

แล้วไปด้วยป้ะเนี่ย ไม่เจอตั้งนานพี่วอ อ้วนขึ้นยังคะ  Grin Grin
skajy
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 04:19:44 PM »

เขาเรียก โรงแรมร้อยเกาะ ครับ แหมเล่นตั้งให้เป็น ร้อยปี  Grin
 บรึ๊ย  ตกใจ เก่าขนาดนั้นผมไม่กล้านอน กลัวมีคนนอนเป้นเพื่อน 
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 04:23:17 PM »

tibby..

แล้วไปด้วยป้ะเนี่ย ไม่เจอตั้งนานพี่วอ อ้วนขึ้นยังคะ  Grin Grin

เศร้าคงไม่ได้ไปครับ ......ใครจะไปอ้วนทันติ๊ปหล่ะ อ้วนนำหน้าไปซะขนาดนั้น  คิก คิก คิก คิก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
tibby
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 08:02:00 PM »

เขาเรียก โรงแรมร้อยเกาะ ครับ แหมเล่นตั้งให้เป็น ร้อยปี  Grin
 บรึ๊ย  ตกใจ เก่าขนาดนั้นผมไม่กล้านอน กลัวมีคนนอนเป้นเพื่อน 

ขอบคุณค่ะ ที่มาแก้ให้ โฮะๆ คิก คิก คิก คิก มันคล้ายๆกันนี่คะ
แต่ร้อยปีก็ดูขลังดีนะคะ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เศร้าคงไม่ได้ไปครับ ......ใครจะไปอ้วนทันติ๊ปหล่ะ อ้วนนำหน้าไปซะขนาดนั้น  คิก คิก คิก คิก

เชอะ เค้าผอมแล้วย่ะ  แลบลิ้น แลบลิ้น
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 03:23:12 PM »

เชอะ เค้าผอมแล้วย่ะ  แลบลิ้น แลบลิ้น

แลบลิ้น แลบลิ้น

Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #55 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 10:21:46 AM »

ยินดีด้วยครับ แล้วจะเข้ามาเรื่อยๆนะ นี่ก็เพิ่งเห็นว่าแยกออกมาเป็นบ้านใหม่แล้ว

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #56 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 10:33:17 AM »

วิ้ว..
tibby..

หายไปไหนมาละนี่ ถามข่าวคราวจากพวกทีมชุมพร เห็นว่ามัวแต่ไป IN LOVE ........................................................... .........กับ BB Gun เหรอ!!!!!!!!!!

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #57 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 10:36:29 AM »

ผมขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ ผมจะแวะเข้ามาบ่อยๆครับ
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #58 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 10:48:50 AM »

ยินดีด้วยครับ แล้วจะเข้ามาเรื่อยๆนะ นี่ก็เพิ่งเห็นว่าแยกออกมาเป็นบ้านใหม่แล้ว

หวัดดีครับพี่เล็ก ขอบคุณครับอาทิตย์นี้เจอกันครับ Cheesy

ผมขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ ผมจะแวะเข้ามาบ่อยๆครับ

ขอบคุณครับคุณเอกพงศ์ อาทิตย์นี้มาเปล่าครับ...
แมทซ์เชียงใหม่ตอนแรกว่าจะไป แต่เจ็บป่วยซะก่อน ขอโทษด้วยครับ Cheesy

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #59 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 01:40:21 PM »

หวัดดีครับพี่เล็ก ขอบคุณครับอาทิตย์นี้เจอกันครับ Cheesy

ขอบคุณครับคุณเอกพงศ์ อาทิตย์นี้มาเปล่าครับ...
แมทซ์เชียงใหม่ตอนแรกว่าจะไป แต่เจ็บป่วยซะก่อน ขอโทษด้วยครับ Cheesy

ขอสวัสดีกับทั้ง 2 คนพร้อมกันเลยนะครับ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์