เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 05:16:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: abcd  (อ่าน 30522 ครั้ง)
tibby
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 02:01:09 PM »

หายไปไหนมาละนี่ ถามข่าวคราวจากพวกทีมชุมพร เห็นว่ามัวแต่ไป IN LOVE ........................................................... .........กับ BB Gun เหรอ!!!!!!!!!!

สวัสดีค่ะ พี่เล็ก .. ตอนนี้ in love ได้แต่กับหนังสือ, research และ paper เท่านั้นละค่ะ  อ๋อย อ๋อย
ทำไรอย่างอื่นไม่ได้เรย แง้..  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ตอนนี้เลยได้แต่ขี่จักรยานออกกำลังอยู่แถวบ้านละค่ะ

tibby..
saensuk
คนที่รู้แล้วไม่พูดก็เหมือนกับไม่รู้ คนที่เก่งแต่ไม่กล้าก็เหมือนไม่เก่ง
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 03:46:28 PM »

ยินดีกับบ้านใหม่แห่งนี้ด้วยนะครับ

คนบางคนคิดว่าทุกปัญหามีทางออก แต่คนบางคนคิดว่าทุกทางออกมีปัญหา
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 04:14:44 PM »

ยินดีกับบ้านใหม่แห่งนี้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ...แวะมาเยี่ยมเยียนกันนะครับ

Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 06:26:31 PM »

ขอบคุณครับคุณเอกพงศ์ อาทิตย์นี้มาเปล่าครับ...
แมทซ์เชียงใหม่ตอนแรกว่าจะไป แต่เจ็บป่วยซะก่อน ขอโทษด้วยครับ Cheesy
[/color]

ยังไม่แน่เลยครับว่าจะได้ไปหรื่อไม่ ถ้าไม่ติดอะไรก็คงจะได้ไปครับ
พี่นาจาหายดีแล้วเหรอครับ
เรื่องไปแข่งที่เชี่ยงใหม่ไม่ต้องห่วงครับพี่ ปีหนึ่งๆมีหลายแมทช์ เอาไว้พี่หายดีแล้วค่อยว่ากันใหม่ครับ Grin Grin Grin
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 06:31:17 PM »

ขอสวัสดีกับทั้ง 2 คนพร้อมกันเลยนะครับ
[/color]

สวัสดีครับ
เช่นเดียวกันครับผมขอสวัสดีพี่ทั้งสองด้วยเลยนะครับ Grin Grin Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 09:44:51 PM »

สวัสดีครับพี่ๆ ทุกๆท่าน ที่อยู่ทุกภาคของประเทศไทย ครับ ไหว้

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #66 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 06:16:21 PM »

หายไปไหนมาละนี่ ถามข่าวคราวจากพวกทีมชุมพร เห็นว่ามัวแต่ไป IN LOVE ........................................................... .........กับ BB Gun เหรอ!!!!!!!!!!

สวัสดีค่ะ พี่เล็ก .. ตอนนี้ in love ได้แต่กับหนังสือ, research และ paper เท่านั้นละค่ะ  อ๋อย อ๋อย
ทำไรอย่างอื่นไม่ได้เรย แง้..  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ตอนนี้เลยได้แต่ขี่จักรยานออกกำลังอยู่แถวบ้านละค่ะ

tibby..

เสร็จทำวิทยานิพนธ์ เรียนจบแล้วก็กลับมายิงเน้อ ขอให้จบไวๆ ได้เกรดดีๆ (AA)

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
tibby
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 02:00:42 AM »

เสร็จทำวิทยานิพนธ์ เรียนจบแล้วก็กลับมายิงเน้อ ขอให้จบไวๆ ได้เกรดดีๆ (AA)

ขอบพระคุณมากค่ะ ขอให้เป็นอย่างพี่เล็กว่าค่ะ

tibby..
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 07:19:02 AM »

ขอบพระคุณมากค่ะ ขอให้เป็นอย่างพี่เล็กว่าค่ะ

tibby..

เป็นกำลังใจให้น้องติ๊ปด้วยครับ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 10:32:15 AM »

tibby..

ขอแสดงความยินดีล่วงหน้าครับน้องติ๊บ เยี่ยม

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 11:49:04 AM »

ผมเพิ่งสังเกตุครับ .. ยินดีด้วยกับห้องใหม่ครับ

...

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 01:59:47 PM »

ผมเพิ่งสังเกตุครับ .. ยินดีด้วยกับห้องใหม่ครับ

...

ขอบคุณยินดีต้อนรับครับคุณjakrit  Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
tibby
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 02:28:55 PM »

เป็นกำลังใจให้น้องติ๊ปด้วยครับ Cheesy

ขอแสดงความยินดีล่วงหน้าครับน้องติ๊บ เยี่ยม

ขอบพระคุณพี่ๆมากค่ะ มีกำลังใจทำต่ออีกเย้ออออออเลย  ไหว้ ไหว้

ฮึบ..สู้ๆ
tibby..

**แ้ก้ไข quote ผิดจุดค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2008, 02:31:44 PM โดย tibby » บันทึกการเข้า
วีระชัย ว.
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 03:12:21 PM »

ยินดีกับห้องใหม่ของชาว IPSC ครับ

คึกคักดี ผมหายไปนานเพราะมัวแต่บ้าปั่นจักรยานครับผม

เห็น น้อง Tibby แว๊ป ๆ ใน www.thaimtb.com ไม่รู้จำกันได้หรือเปล่า เห็นไปถามเรื่องพกปืนปั่นจักรยานอยู่ http://www.thaimtb.com/cgi-bin/viewkatoo.pl?id=240672

อยากมาปั่นด้วยกันก็เชิญน๊ะ

ชม Sample ได้ที่นี่ หนุ่ม ๆ แถวนี้ใจดีน่ารักทุกคนครับ

http://www.thaimtb.com/cgi-bin/viewkatoo.pl?id=247891

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2008, 03:30:21 PM โดย วีระชัย ว. » บันทึกการเข้า
tibby
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 04:25:27 PM »

ยินดีกับห้องใหม่ของชาว IPSC ครับ

คึกคักดี ผมหายไปนานเพราะมัวแต่บ้าปั่นจักรยานครับผม

เห็น น้อง Tibby แว๊ป ๆ ใน www.thaimtb.com ไม่รู้จำกันได้หรือเปล่า เห็นไปถามเรื่องพกปืนปั่นจักรยานอยู่ http://www.thaimtb.com/cgi-bin/viewkatoo.pl?id=240672

อยากมาปั่นด้วยกันก็เชิญน๊ะ

ชม Sample ได้ที่นี่ หนุ่ม ๆ แถวนี้ใจดีน่ารักทุกคนครับ

http://www.thaimtb.com/cgi-bin/viewkatoo.pl?id=247891

ว้ายๆ ดีใจจังค่ะ เห็นชื่อพี่แล้วล่ะค่ะ ว่าจะทักอยู่ว่าคุ้นๆ
เก็บเงินซื้อ mtb อยู่ค่ะ อยากได้ trek wsd อุอุ ว่างๆปั่นไปยิงไปกัน  ขำก๊าก ขำก๊าก
หรือเอาแบบถูกๆ ก่อนดีอะคะ
เห็น jamis ก็ดี frame alu เบามั้ยคะ หรือซื้อดีไปเลย (trek wsd ราคาแบบกลางๆแต่ดีมากสำหรับติ๊บ) ดีคะ

ขอบคุณค่ะ
tibby..
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์