เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 05:20:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: abcd  (อ่าน 30524 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #75 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 04:38:26 PM »

ยินดีกับห้องใหม่ของชาว IPSC ครับ

คึกคักดี ผมหายไปนานเพราะมัวแต่บ้าปั่นจักรยานครับผม

เห็น น้อง Tibby แว๊ป ๆ ใน www.thaimtb.com ไม่รู้จำกันได้หรือเปล่า เห็นไปถามเรื่องพกปืนปั่นจักรยานอยู่ http://www.thaimtb.com/cgi-bin/viewkatoo.pl?id=240672

อยากมาปั่นด้วยกันก็เชิญน๊ะ

ชม Sample ได้ที่นี่ หนุ่ม ๆ แถวนี้ใจดีน่ารักทุกคนครับ

http://www.thaimtb.com/cgi-bin/viewkatoo.pl?id=247891

ว้ายๆ ดีใจจังค่ะ เห็นชื่อพี่แล้วล่ะค่ะ ว่าจะทักอยู่ว่าคุ้นๆ
เก็บเงินซื้อ mtb อยู่ค่ะ อยากได้ trek wsd อุอุ ว่างๆปั่นไปยิงไปกัน  ขำก๊าก ขำก๊าก
หรือเอาแบบถูกๆ ก่อนดีอะคะ
เห็น jamis ก็ดี frame alu เบามั้ยคะ หรือซื้อดีไปเลย (trek wsd ราคาแบบกลางๆแต่ดีมากสำหรับติ๊บ) ดีคะ

ขอบคุณค่ะ
tibby..

สวัสดีทั้งพี่ป้อมและน้องติ๊บครับ

พี่ป้อมมาที่ห้องนี้ไม่มีเรื่องกวนใจแน่นอนครับ... คิก คิก คิก คิก

วีระชัย ว.
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #76 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 04:38:41 PM »

ที่ www.probike.co.th มีขาย trek wsd รุ่นใหม่ ไปดูได้  เฟรมสวยดี แต่อะหลั่ยไม่ค่อยถูกใจเท่าไหร่ แต่ก็ใช้ได้

ดูแล้วไปซื้อ ที่ตัวแทนจะได้ถูกกว่าที่ probike จ้า

ซื้อดี ๆ ไปเลยดีกว่าเพราะว่าไม่งั้นต้องมาเปลี่ยนโน่นเปลี่ยนนี่อีก

ปรึกษาได้จ้า ปรกติสิงสู่อยู่ี่ที่ thaimtb น่ะแหละ

สำหรับจักรยานคันแรก ก่อนซื้ออ่านที่นี่ก็ดีครับ http://www.bikeloves.com/trick/trick01.shtml

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2008, 04:40:28 PM โดย วีระชัย ว. » บันทึกการเข้า
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #77 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 04:57:41 PM »

นักกีฬา IPSC ขี่จักรยานเยอะเหมือนกัน
ผมเปิดกระทู้ใหม่ในนี้ไปให้แล้วครับ เชิญเข้าไปพูดคุยกันเลย Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2008, 05:02:34 PM โดย นาจา » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
tibby
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #78 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 06:07:12 PM »

สวัสดีทั้งพี่ป้อมและน้องติ๊บครับ

พี่ป้อมมาที่ห้องนี้ไม่มีเรื่องกวนใจแน่นอนครับ... คิก คิก คิก คิก

สวัสดีตอนเย็นๆค่ะ
ว่างๆ ออกไปปั่นคลายเครียดกันบ้างไหมคะ ท่านพี่นกไฟ Wink Wink

ที่ www.probike.co.th มีขาย trek wsd รุ่นใหม่ ไปดูได้  เฟรมสวยดี แต่อะหลั่ยไม่ค่อยถูกใจเท่าไหร่ แต่ก็ใช้ได้

ดูแล้วไปซื้อ ที่ตัวแทนจะได้ถูกกว่าที่ probike จ้า

ซื้อดี ๆ ไปเลยดีกว่าเพราะว่าไม่งั้นต้องมาเปลี่ยนโน่นเปลี่ยนนี่อีก

ปรึกษาได้จ้า ปรกติสิงสู่อยู่ี่ที่ thaimtb น่ะแหละ

สำหรับจักรยานคันแรก ก่อนซื้ออ่านที่นี่ก็ดีครับ http://www.bikeloves.com/trick/trick01.shtml

แต่จักรยาน แพงไม่ใช่เล่นเหมือนกันนะเนี่ย.. อ๋อย อ๋อย

tibby..
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #79 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2008, 05:51:15 AM »

แต่จักรยาน แพงไม่ใช่เล่นเหมือนกันนะเนี่ย.. อ๋อย อ๋อย

tibby..

พี่วีระชัย ว. คนนี้เเหละจักรยานของพี่เค้าเอานิ้วชี้นิ้วเดียวยกยังได้ราคาไม่ต้องพูดถึงครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
วีระชัย ว.
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #80 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2008, 06:55:26 AM »

พี่วีระชัย ว. คนนี้เเหละจักรยานของพี่เค้าเอานิ้วชี้นิ้วเดียวยกยังได้ราคาไม่ต้องพูดถึงครับ

แต่ต้องนิ้วนักมวยปล้ำน๊ะ เพราะที่ขี่อยู่ตอนนี้ 12.7 โลครับผม เป็นรถเหล็กไม่พุ่งแต่ไหลดีครับ

ราคาไม่ต้องพูดถึง เพราะจำไม่ได้ ซื้อมือสอง ทีละชิ้น สองชิ้น ในเวปเอา ประหยัดไปได้โข แต่กว่าอะหลั่ยจะครบ ก็ปาเข้าไปเป็นเดือน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2008, 06:58:12 AM โดย วีระชัย ว. » บันทึกการเข้า
อ๊อด ดอนแก้ว
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #81 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2008, 07:02:39 AM »

ขอแสดงความยินดีกับบ้านใหม่ครับ Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #82 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2008, 10:27:30 AM »

ขอแสดงความยินดีกับบ้านใหม่ครับ Grin

ขอขอบคุณ และยินดีต้อนรับครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #83 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2008, 10:42:32 AM »

สวัสดีครับ

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #84 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2008, 03:30:53 AM »

Grin สวัสดีชาว IPSC ทุกท่านครับ Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #85 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2008, 10:12:30 AM »

Grin สวัสดีชาว IPSC ทุกท่านครับ Grin

สวัสดีครับ นายใหม่...สบายดีนะครับ

ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #86 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2008, 09:17:44 PM »

สวัสดีครับ นายใหม่...สบายดีนะครับ

Grin สวัสดีครับพี่ สบายดีครับ วันนี้ไปซ้อมมาเป็นไงบ้างครับ ผมเซ็งเลยไปไม่ได้ Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #87 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2008, 08:16:39 PM »

Grin สวัสดีครับพี่ สบายดีครับ วันนี้ไปซ้อมมาเป็นไงบ้างครับ ผมเซ็งเลยไปไม่ได้ Grin

ผมยิงไป 30 นัดยังเหนื่อยเลยครับ..แถมมีเรื่องลุ้นมันส์ๆ....ต้องถามน๊อตครับว่าเป็นไง..... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #88 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2008, 08:30:49 PM »

ผมยิงไป 30 นัดยังเหนื่อยเลยครับ..แถมมีเรื่องลุ้นมันส์ๆ....ต้องถามน๊อตครับว่าเป็นไง..... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สุดจะบรรยาย ครับพี่ใหม่ ผมหมดไป 204 นัดครับ แต่ช่วงที่ซ้อมได้ครบทุกอารมครับ

ทั้งมันส์ ทั้งเหนื่อย ทั้งเสียว อันนี้ต้องคุยกันหลังไมค์ครับ  Grin Grin Grin Grin

เสาร์นี้ถ้าว่างขอเชิญนะครับพี่ใหม่ (อย่ามัวปั่นเหล้าจนลืมวิชา IPSC นะครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก )

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #89 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2008, 05:39:57 AM »

สุดจะบรรยาย ครับพี่ใหม่ ผมหมดไป 204 นัดครับ แต่ช่วงที่ซ้อมได้ครบทุกอารมครับ

ทั้งมันส์ ทั้งเหนื่อย ทั้งเสียว อันนี้ต้องคุยกันหลังไมค์ครับ  Grin Grin Grin Grin

เสาร์นี้ถ้าว่างขอเชิญนะครับพี่ใหม่ (อย่ามัวปั่นเหล้าจนลืมวิชา IPSC นะครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก )

Grin ช่วงนี้คงว่างยากหน่อย เพราะกำลังทำร้านใหม่ด้วย สำคัญเลย เอาตังไปทำร้านใหม่หมดแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin ส่วน IPSC ไม่ลืมครับ ซ้อมแห้งอยู่เนือง ๆ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 28, 2008, 06:00:46 AM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์