เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 06:41:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ...IPSC PHOTO ...  (อ่าน 51362 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2008, 01:06:27 PM »

คู่หูต่างวัย..แชมป์โลกกับรองแชมป์โลก IPSC โปรดัคชั่น
 Grin Grin Grin

อ้าว กลายเป็นมวยปล้ำไปแล้วววว ตกใจ Grin Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #61 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 01:08:21 AM »

พี่นกไฟ ฝึกยิงมือซ้ายตั้งแต่เมื่อไหร่   ตกใจ
คิก คิก

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #62 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 01:25:41 AM »

ใส่นาฬิกาสองเรือนด้วย ตกใจ อาจารย์เราเปลี่ยนไป๋ ไหว้ 

ฟันธง ภาพนี้ทำมาชัวร์เลย แขนซ้ายช่วงข้อศอกแสงเงาผิดปกติ คิก คิก คิก คิก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #63 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 06:35:49 AM »

ภาพนี้พระอาจารยืแน่นอนครับ

เอว่าแต่หนีไปยิง production ตั่งแต่เมื่อไหร่ครับเนี๊ย

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #64 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 07:53:26 AM »

55555 ไม่ใช่ครับ... ขำก๊าก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #65 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 08:51:00 AM »

พี่นกไฟ ฝึกยิงมือซ้ายตั้งแต่เมื่อไหร่   ตกใจ
คิก คิก

อาจารย์โดนลองวิชา  อิ อิ

ผู้ทำเเละเผยเเพร่มีความผิดตามกม.ชัวร์   เชียร์ให้ผู้เสียหายเรียกร้องค่าชดเชยเต็มที่ครับ

เเนะนำให้ไปแจ้งผู้การวิสิทธ์ แห่งปดส.มือปราบน้องเเน็ทด่วน

เชียร์โลด!  ได้เท่าไหร่ขอเเบ่งด้วยเด๊อ....

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #66 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 08:53:48 AM »

คิก คิก   ดีนะผมรู้จักพี่นกไฟตัวจริง.........ถ้ารู้จักผิวเผินสงสัยโดนหลอก 55+ ขำก๊าก เยี่ยม

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
MJTactical
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #67 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 09:05:59 AM »

คิก คิก

ผู้ทำเเละเผยเเพร่มีความผิดตามกม.ชัวร์   เชียร์ให้ผู้เสียหายเรียกร้องค่าชดเชยเต็มที่ครับ

เเนะนำให้ไปแจ้งผู้การวิสิทธ์ แห่งปดส.มือปราบน้องเเน็ทด่วน

เชียร์โลด!  ได้เท่าไหร่ขอเเบ่งด้วยเด๊อ....

โดนหลอกไปเต็มเปาเลยครับ เรา

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #68 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 10:13:19 AM »

แถมให้อีกรูปครับ  ยิงไฟแลบเก็บสามเป้าสุดท้าย    คิก คิก

รูปถ่ายโดย วมต. ผองพัฒน์ครับ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #69 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 10:15:20 AM »

ใส่นาฬิกาสองเรือนด้วย ตกใจ อาจารย์เราเปลี่ยนไป๋ ไหว้ 

ฟันธง ภาพนี้ทำมาชัวร์เลย แขนซ้ายช่วงข้อศอกแสงเงาผิดปกติ คิก คิก คิก คิก

รองเท้าด้วย
คิก คิก   ดีนะผมรู้จักพี่นกไฟตัวจริง.........ถ้ารู้จักผิวเผินสงสัยโดนหลอก 55+ ขำก๊าก เยี่ยม

แสดงว่าพี่เสือยังรู้ไม่จริง  รู้ไหมว่าพี่นกไฟจริง ๆ แล้วถนัดมือซ้ายนะ จะบอกให้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2008, 10:16:52 AM โดย Choltit » บันทึกการเข้า

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #70 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 11:42:09 AM »

แถมให้อีกรูปครับ  ยิงไฟแลบเก็บสามเป้าสุดท้าย    คิก คิก

ยิงท่านี้ใช่อาจารย์เลย เข่าไม่ดีย่อยิงไม่ไหว  คิก คิก ไหว้

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #71 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 03:37:53 PM »

คิก คิก

ตกใจ ตกใจ...ไม่เข้ามาแป๋บเดียวมีคนเอารูปผมขึ้นเวปเลยหรือนี่...นี่แอบยิงยังอุตสาห์ตามไปแอบถ่ายอีกหรือนี่ โดนชก เยาะเย้ย

คิก คิก

ผู้ทำเเละเผยเเพร่มีความผิดตามกม.ชัวร์   เชียร์ให้ผู้เสียหายเรียกร้องค่าชดเชยเต็มที่ครับ

พี่อ๋องยอมจ่าย 500,000 เดี๋ยวผมให้หนุ่มหลังจากรับจากพี่อ๋อง แต่หนุ่มเอาครึ่งของผมมาก่อนก็แล้วกัน คิก คิก คิก คิก

ยิงท่านี้ใช่อาจารย์เลย เข่าไม่ดีย่อยิงไม่ไหว  คิก คิก ไหว้

Angry Angry...มันแซว... เศร้า เศร้า คิก คิก คิก คิก หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2008, 03:39:42 PM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #72 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 08:32:42 PM »

รองเท้าด้วย
คิก คิก   ดีนะผมรู้จักพี่นกไฟตัวจริง.........ถ้ารู้จักผิวเผินสงสัยโดนหลอก 55+ ขำก๊าก เยี่ยม

แสดงว่าพี่เสือยังรู้ไม่จริง  รู้ไหมว่าพี่นกไฟจริง ๆ แล้วถนัดมือซ้ายนะ จะบอกให้

รู้สิ..........ยิงปืนยาวมือซ้ายนะครับ คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #73 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 12:56:05 AM »

ภาพวันนี้ครับ'

MJTactical
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

« ตอบ #74 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 12:59:39 AM »

ภาพวันนี้ครับ'

คนนี้ใครครับเนี๊ย ดูจากข้างหลังแล้วเดาไม่ถูกเลยครับ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 12
  พิมพ์