เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 04:29:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19 ... 42
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามสารทุกข์สุกดิบ ... (ระวังโรคตาแดง )  (อ่าน 120801 ครั้ง)
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #225 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 04:53:24 PM »

หันไปกิน ของเปรี้ยว เข็ดฟัน ก็ได้นี่ครับ น้าก้อน...อิอิ

จัดให้หน่อยดิครับพี่ตูฯ จูบบบบ

เหอะๆ...จะกินเป็นเหร๋อออออออ.....กินต้มจืด กับผัดผัก ไปแหละ ดีแล้ว...อิอิ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #226 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 04:58:21 PM »

คิก คิก คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #227 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 05:03:18 PM »

หันไปกิน ของเปรี้ยว เข็ดฟัน ก็ได้นี่ครับ น้าก้อน...อิอิ

จัดให้หน่อยดิครับพี่ตูฯ จูบบบบ

เหอะๆ...จะกินเป็นเหร๋อออออออ.....กินต้มจืด กับผัดผัก ไปแหละ ดีแล้ว...อิอิ

แง๊.....แหย่ให้เสียว  แล้วเลี้ยวกลับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #228 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 05:12:42 PM »

อ๊ะ ๆๆๆๆๆ....เอาน้ำจิ้มแจ่วไป...เพิ่มรสชาติ เสียหน่อย อาจจะดีขึ้น...อิอิ
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #229 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 10:31:38 PM »

แง๊.....แหย่ให้เสียว  แล้วเลี้ยวกลับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

หายดีแล้วสิเนี่ย น้องก้อน

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #230 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 10:17:53 AM »

ถือโอกาส ช่วงป่วยไซนัสเล่นงานเลิกบุหรี่มาได้   แปด วันแล้วครับ .........  อิอิอิ
กำลังย่างเข้าวันที่ เก้า ...........  ไม่รู้จะหยุดได้นานแค่ไหน
ครั้งสุดท้ายที่อดบุหรี่ เลิกมาได้ เกือบ สองปี  แล้วก็กลับมาสูบใหม่ ..........  อิอิอิ 
ครั้งนี้ ไม่รุ้จะได้กี่วัน ..........  อิอิอิ 

ช่วงวันแรก ๆ  เอาเรื่องเหมือนกัน .........  ปากมันจะคาบ มือมันจะหยิบให้ได้ ........  อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
น่อย พีที99-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 606

ดื่มเหล้ากับคนรู้ใจพันจอกไม่เมา

« ตอบ #231 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 10:36:37 AM »

ถือโอกาส ช่วงป่วยไซนัสเล่นงานเลิกบุหรี่มาได้   แปด วันแล้วครับ .........  อิอิอิ
กำลังย่างเข้าวันที่ เก้า ...........  ไม่รู้จะหยุดได้นานแค่ไหน
ครั้งสุดท้ายที่อดบุหรี่ เลิกมาได้ เกือบ สองปี  แล้วก็กลับมาสูบใหม่ ..........  อิอิอิ 
ครั้งนี้ ไม่รุ้จะได้กี่วัน ..........  อิอิอิ 

ช่วงวันแรก ๆ  เอาเรื่องเหมือนกัน .........  ปากมันจะคาบ มือมันจะหยิบให้ได้ ........  อิอิอิ

....น้องรูฯครับ  เลิกไปเลยครับ   ลูกผู้ชาย คิก คิก ตัดสินใจแน่วแน่ครับ เยี่ยม

เวลากินเหล้ามานี่งใกล้ๆกันเนอะ หลงรัก
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #232 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 10:41:05 AM »

....น้องรูฯครับ  เลิกไปเลยครับ   ลูกผู้ชาย คิก คิก ตัดสินใจแน่วแน่ครับ เยี่ยม

เวลากินเหล้ามานี่งใกล้ๆกันเนอะ หลงรัก

อิอิอิ ครับพี่ น่อย ...........  ผมเลิกเป็นเพื่อนใครบางคนครับ .....  อิอิอิ 
......  สงสัยต้องมีติดปลายนวมสักขวสองขวด จะได้มีกำลังใจ ...........  อิอิอิ
  จริง ๆ ผมติดนิสัยมากกว่าติดบุหรี่ครับพี่น่อย ..........   เคยตัวกับการคาบบุหรี่
ยิ่งเวลาเห็นคนสูบยิ่งอยากสูบตาม ไม่ใช่เพราะร่างกายอยากบุหรี่ครับ ......  อิอิอิ

แก้นิสัยได้คงช่วยได้อีกหลายเรื่อง ...........  อิอิอิ

ปล. ว่าไงจ๊ะเธอ ........  สักลิตร ดำ ๆ ไหม ..........  อิอิอิ ใครสูบก่อนแพ้ ..........  อิอิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 15, 2008, 10:57:38 AM โดย RUGER » บันทึกการเข้า

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #233 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 11:07:23 AM »

เอาใจช่วยครับ....สู้ๆ

สองขวดไปเลยครับ.......หนับหนุน..........จะตามไปช่วยเปิด.........อิอิ

โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #234 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 12:13:28 PM »

เอาใจช่วยค่ะน้องรู....ปากจะได้หอม ๆ .... Grin Grin Grin

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #235 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 01:12:19 PM »

เอาใจช่วยค่ะน้องรู....ปากจะได้หอม ๆ .... Grin Grin Grin

อืมมม...นั่นสิครับ...ปากจะได้หอมๆ หน่อย...อิอิ
น่อย พีที99-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 606

ดื่มเหล้ากับคนรู้ใจพันจอกไม่เมา

« ตอบ #236 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 03:01:01 PM »

.....เห็นไม๊  เยาะเย้ย      ไม่สูบบุหรี่ดีตั้งหลายอย่างแนะ คิก คิก
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #237 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 03:15:35 PM »

ใครดูดก่อนเสียสองขวดโอเค๊... Grin

ผมหยุดมาได้ วันนี้วันที่ 15 แล้ว นำหนักขึ้นมา 1 โล.. อ๋อย   2 วันแรกของกินไม่ขาดปากเลย ทั้งลูกอม หมากฝรั่ง.. กิ๊วก๊าว

ใครแอบดูด...ตุ๊ดนะ..อิอิ

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #238 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 03:22:22 PM »

มีแอบดูดตุ๊ดกันด้วยอ๊ะ  ยี๊

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #239 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 03:28:29 PM »

ใครดูดก่อนเสียสองขวดโอเค๊... Grin

ผมหยุดมาได้ วันนี้วันที่ 15 แล้ว นำหนักขึ้นมา 1 โล.. อ๋อย   2 วันแรกของกินไม่ขาดปากเลย ทั้งลูกอม หมากฝรั่ง.. กิ๊วก๊าว

ใครแอบดูด...ตุ๊ดนะ..อิอิ

โอเคดำ สองลิตร .........  แอบดูดเป็นตุ๊ด ดูดก่อนแพ้   

สปิริต วุ้ยยยยยยยยยยยยย    ...........  อิอิอิ

หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19 ... 42
  พิมพ์