เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 06:40:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16 17 18 [19] 20 21 22 ... 42
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามสารทุกข์สุกดิบ ... (ระวังโรคตาแดง )  (อ่าน 121211 ครั้ง)
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #270 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 06:03:05 PM »

ขยันจังเลยนะครับ ระวังสุขภาพด้วยนะครับ

ช่วงนี้ไข้หวัดกำลังเล่นงานผมเลย เริ่มมึนๆหัวแล้วครับ

ดูแลสุขภาพอย่าให้เป็นเยอะนะคุณโป้ง มีเด็กๆอยู่บ้านด้วย เดี๋ยวจะติดกันไปใหญ่  Cheesy

ขอบคุณครับ ^^

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #271 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 06:10:47 PM »

เหมือนจะเป็นไข้ เลยอ่ะ....ครั่นเนื้อครั่นตัว....สงสัยต้องกินยากันไว้ซะแล้วครับ

พรุ่งนี้เดินทางไปอุทัยธานี แต่เช้าด้วยอ่ะ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สวัสดีครับ ป้าแรมส์....มีไรแนะนำป่ะ อ๋อย

คืนนี้ก็กินยาแล้วก็เข้านอนเลยค่ะพี่ พักผ่อนเยอะๆ  Cheesy

อาบน้ำก่อนได้ป่ะครับ...อิอิ
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #272 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 06:16:06 PM »

เหมือนจะเป็นไข้ เลยอ่ะ....ครั่นเนื้อครั่นตัว....สงสัยต้องกินยากันไว้ซะแล้วครับ

พรุ่งนี้เดินทางไปอุทัยธานี แต่เช้าด้วยอ่ะ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สวัสดีครับ ป้าแรมส์....มีไรแนะนำป่ะ อ๋อย

คืนนี้ก็กินยาแล้วก็เข้านอนเลยค่ะพี่ พักผ่อนเยอะๆ  Cheesy

ให้ซ้อใหญ่เช็ดตัวให้สิคะพี่  Grin Grin

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #273 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 06:18:15 PM »

ให้ซ้อใหญ่เช็ดตัวให้สิคะพี่  Grin Grin

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ห้ามลบนะพี่โมฯ.......... คิก คิก

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #274 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 06:54:54 PM »

ซ้อใหญ่ไม่อยู่ครับ  อยู่แต่ซ้อกลาง ซ้อเล็ก ซ้อจ้อย ซ้อน้อย ซ้อนิด ซ้อกระจิดริด ซ้อ...ฯลฯ....

ห้ามลบนะ...ไม่งั้นพรุ่งนี้มีโวยชุดใหญ่

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #275 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 07:11:48 PM »

ตอนนี้เริ่มตึงๆที่ต้นขาขวาแระ...แหะๆ ยิ้มีเลศนัย
ก็อ้วนขึ้นไง.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไม่ใช่ตึงแบบน๊านนนนน...ป้าก้อ หัวเราะร่าน้ำตาริน

แป่ว ตาบ้า แลบลิ้น
ไม่มีใครดูแลเล๊ย หัวเราะร่าน้ำตาริน

คนนนนที่ม่ายช่ายแฟนนน ทำแทนเค้าคงไม่ด้ายยยยย  คิก คิก

ดีน๊ะไม่after shock กลัวซึนามิอ๊ะ  ขำก๊าก

งั้นก็เป็นโชคดีของชั้นไป คิก คิก

แป่ว ตาบ้า แลบลิ้น
ไม่มีใครดูแลเล๊ย หัวเราะร่าน้ำตาริน

มาอยู่บ้านโป่งดิ...

เดี๋ยวดูให้...หลงรัก

วันนี้ขนาดขับไปแค่งามวงศ์วานยังทรมานเลยอ่ะค่ะพี่ สงสัยพี่ต้องเอารถ10ล้อมารับแล้วหล่ะค่ะ จูบบบบ

แหง่ว ถามเหมือนอีกคนเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

โชคดีที่เราเรียนยืดหยุ่นได้เกรด 4 เลยลงได้อย่างสวยงาม แต่ข้อมือรับไปเต็มๆค่ะ เศร้า

ข้อมือเจ็บ งั้นฝากกล้องพี่โอให้หน่อยดูแลก่อนก็ได้นะคะ  Grin

แล้วเป็นไรมากป่ะคะพี่

ป๊าดโท่ โดนรุมอีกแล้วเรา หัวเราะร่าน้ำตาริน
กล้องช๊านนนนน เดี๋ยวใส่ตัวล็อคข้อมือได้จ้า เคล็ดแค่นี้จี๊บบบบบจิ๊บ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เจ๊โอไปหาหมอเช็คหน่อยนะครับ เป็นห่วง.............

คิดว่าไม่ได้เป็นมากอ่ะจ้า ชื่นใจจังโป้งเป็นห่วงเจ๊ หลงรัก
ถึงแม้มีลูก2-เมีย3แล้วก็ตาม คิก คิก

โวทาเรลเลยครับเจ๊..ไปซื้อเลย

ตอนแรกนึกว่าที่บ้านมี วางใจไม่ได้ซื้อเข้ามา แต่หาจนห้องกระจุยแล้วเนี่ย ยังหาไม่เจอเร๊ยยยยยย เศร้า

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

« ตอบ #276 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 07:34:30 PM »

แช่น้ำเย็นก่อนเลยคราบเจ๊........... ไหว้

ทำเป็นยำแล้วจะอร่อยมากๆ...........อิอิ

Grin Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #277 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 07:37:00 PM »

แลบลิ้น

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #278 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 07:38:03 PM »

ตอนแรกนึกว่าที่บ้านมี วางใจไม่ได้ซื้อเข้ามา แต่หาจนห้องกระจุยแล้วเนี่ย ยังหาไม่เจอเร๊ยยยยยย เศร้า

ใช้โทนาฟก็ได้เจ๊  ขำก๊าก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

« ตอบ #279 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 07:44:00 PM »

มันกันน้ำกัดเท้าไม่ใช้หรือน้าแมว..........^^

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #280 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 07:44:22 PM »

คนละตัวยากันเฟ้ย ใช้ตอนคันจนชินอ่ะสิท่าตาแมว แลบลิ้น

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #281 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 07:56:34 PM »

ป้าแรมส์...ใจร้ายยยย หัวเราะร่าน้ำตาริน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

« ตอบ #282 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 08:04:49 PM »

ป้าแรมส์...ใจร้ายยยย หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตัดใจได้แล้วครับพี่ตู .........โอ๋ๆ.....................อิอิ

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #283 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 08:11:16 PM »

บ้านผมมีขับรถมาดิเดี๋ยวทาให้ .............  อิอิอิ  หลงรัก หลงรัก

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #284 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 08:38:21 PM »

เข้าพรรษานี้ (18 ก.ค.2551) มีสมาชิกท่านใด...งดดื่มเหล้า ...บ้างไหมครับ
หน้า: 1 ... 16 17 18 [19] 20 21 22 ... 42
  พิมพ์