เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 06:33:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 32 33 34 [35] 36 37 38 ... 42
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามสารทุกข์สุกดิบ ... (ระวังโรคตาแดง )  (อ่าน 121091 ครั้ง)
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #510 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 09:13:42 PM »

น้าแมว.......

ไอ้ที่เล่ามา วีรกรรม หรือ วีรเวร

ไปออกรบสมรภูมิไหนมาเนี่ย........
คิก คิก นี่โชคดีน๊ะที่รอดมาได้  คิก คิก ยังมีอีกเพียบ ตอนเด็กๆ แบบว่าโดนแล้วไม่กล้าบอกแม่ กลัวโดนด่า คิก คิก
กระูดูกหน้าแข้งร้าว เวลาพ่อแม่อยู่ก็ฝืนเดินช้าๆแบบปกติ จนเกือบเดือนถึงโดนจับได้แล้วพาไปหาหมอ

ทำมีดบาดนิ้วโป้งไขมันปลิ้นเลย ไม่ยอมบอกใครทนเป็นเดือนแผลถึงจะปิด

ซ้อมกระโดดสูงที่ซค. ตกลงมาในจุดที่ไม่มีเบาะลองรับ ด้านหลังฝั่งขวากระแทกพื้นปูน
หายใจเต็มปอดไม่ได้ ยกแขนไม่ขึ้น วิ่งไม่ได้สะเทือนไม่ได้ ทนไปสามเดือนแล้วหายเอง
โตมาถึงรู้ตอนไปx-rayแล้วหมอทักว่าเด็กๆหลังเคยไปกระแทกอะไรมารึเปล่า เพราะกระดูกสันหลังช่วงบนมีอยู่ข้อนึงที่ยุบผิดรูป

ฯลฯ ยังมีอีกเพียบบบบเลย หุหุ  คิก คิก

ไม่ค่อยจะซนเลยเนอะ แมวเนอะ.. ขำก๊าก

เรื่องซนเนี่ยไม่แพ้ใครเลยล่ะ  คิก คิก

โหยคุณเมี๊ยวเราเนี่ย...เครื่องในยังอยู่ในสภาพดีมะนิ..ฟังวีกรรมแล้วเจ็บอวัยวะในร่างกายแทนจัง

เซี่ยงจี้ ตือโต้ว ฯลฯ ยังเป็นปกติดีครับ  คิก คิก

ขอDIC.ไทย-จีนด่วน.....(ลูกครึ่งจีนซะเปล่าเราดันแปลไม่ออก) บู่

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #511 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 09:20:06 PM »

อิอิอิ  อย่าแปลเลยครับ เชื่อผมเหอะ อิอิอิ  เซียงจี้ 555555
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #512 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 09:36:22 PM »

อิอิอิ  อย่าแปลเลยครับ เชื่อผมเหอะ อิอิอิ  เซียงจี้ 555555
ออกอากาศไม่ได้หรอค๊ะ...PM.บอกหน่อยจิ..อยากรู้ๆๆๆ เยาะเย้ย เยาะเย้ย

โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #513 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 09:59:45 PM »

ไอ้ที่เล่ามา วีรกรรม หรือ วีรเวร

ไปออกรบสมรภูมิไหนมาเนี่ย........
คิก คิก นี่โชคดีน๊ะที่รอดมาได้  คิก คิก ยังมีอีกเพียบ ตอนเด็กๆ แบบว่าโดนแล้วไม่กล้าบอกแม่ กลัวโดนด่า คิก คิก
กระูดูกหน้าแข้งร้าว เวลาพ่อแม่อยู่ก็ฝืนเดินช้าๆแบบปกติ จนเกือบเดือนถึงโดนจับได้แล้วพาไปหาหมอ

ทำมีดบาดนิ้วโป้งไขมันปลิ้นเลย ไม่ยอมบอกใครทนเป็นเดือนแผลถึงจะปิด

ซ้อมกระโดดสูงที่ซค. ตกลงมาในจุดที่ไม่มีเบาะลองรับ ด้านหลังฝั่งขวากระแทกพื้นปูน
หายใจเต็มปอดไม่ได้ ยกแขนไม่ขึ้น วิ่งไม่ได้สะเทือนไม่ได้ ทนไปสามเดือนแล้วหายเอง
โตมาถึงรู้ตอนไปx-rayแล้วหมอทักว่าเด็กๆหลังเคยไปกระแทกอะไรมารึเปล่า เพราะกระดูกสันหลังช่วงบนมีอยู่ข้อนึงที่ยุบผิดรูป

ฯลฯ ยังมีอีกเพียบบบบเลย หุหุ  คิก คิก

ไม่ค่อยจะซนเลยเนอะ แมวเนอะ.. ขำก๊าก
เรื่องซนเนี่ยไม่แพ้ใครเลยล่ะ  คิก คิก
มิน่าล่ะ...ตอนโตเลยเพี้ยน ๆ ...สมองกระทบกระเทือนบ้างรึป่าวคะ... ขำก๊าก

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #514 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 10:39:27 AM »

ออกอากาศไม่ได้หรอค๊ะ...PM.บอกหน่อยจิ..อยากรู้ๆๆๆ เยาะเย้ย เยาะเย้ย

หุหุ มันคือ ไตหมูอ๊ะครับป้าแมว  คิก คิก พี่เจษคงกลัวว่าจะนึกภาพเครื่องกรองฉี่แล้วจะไม่อยากกินไปเลย  ขำก๊าก ขำก๊าก

มิน่าล่ะ...ตอนโตเลยเพี้ยน ๆ ...สมองกระทบกระเทือนบ้างรึป่าวคะ... ขำก๊าก

ถึงเพี้ยนแต่เจ๊โ่ม่ก็ร๊ากกกกกแมวใช่ม๊า  หลงรัก คิก คิก

(เจ๊โม่รักแมวที่บ้าน แต่ไม่รู้จะรักแมวบ้ารึเปล่า  หัวเราะร่าน้ำตาริน )

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #515 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 01:11:06 PM »

แหม...อ้อนซะน่าจับปล่อยวัด...เอ๊ยน่าสงสาร...555

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #516 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 02:01:20 PM »

ไม่น่ารอดได้เลยนะเนี่ย

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #517 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 03:47:57 PM »

แหม...อ้อนซะน่าจับปล่อยวัด...เอ๊ยน่าสงสาร...555

อิจฉาล่ะดิ  แบร่
ไม่น่ารอดได้เลยนะเนี่ย

แมวมีเก้าชีิวิตจ๊ะ  คิก คิก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #518 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 04:05:23 PM »

เซี่ยงจี้ ที่เรียกว่า ตัวเดียวอันเดียว ใช่ป่าว
สงสัยผมจะบอกน้องค้างคาวผิดซะแล้ว
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #519 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 04:21:55 PM »

เซี่ยงจี้ ที่เรียกว่า ตัวเดียวอันเดียว ใช่ป่าว
สงสัยผมจะบอกน้องค้างคาวผิดซะแล้ว
กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #520 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 04:27:11 PM »

กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
ต้องขอโทษด้วย  ข้าพเจ้าผิดไปแล้ว  อย่าส่งกลิ่นมาฆ่าข้าพเจ้าเลยนะ นะ นะ
แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #521 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 04:29:17 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก พี่เจษเข้าใจผิดคร๊าบบบบบ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ป้าแมวคงตกใจหงายหลังไปเลย  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตัวเดียวอันเดียวน่าจะเรียกว่า เป่าเป้ย น๊ะครับ  Grin

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #522 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 04:29:56 PM »

ต้องขอโทษด้วย  ข้าพเจ้าผิดไปแล้ว  อย่าส่งกลิ่นมาฆ่าข้าพเจ้าเลยนะ นะ นะ
พรึบบบบบบ~พรับบบบบบ....พรึบบบบบบ~พรับบบบบบบ.....เอาไปแค่โชยอ่อนๆละกันคุณพี่ท่าน..อิอิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #523 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 04:33:27 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก พี่เจษเข้าใจผิดคร๊าบบบบบ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ป้าแมวคงตกใจหงายหลังไปเลย  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตัวเดียวอันเดียวน่าจะเรียกว่า เป่าเป้ย น๊ะครับ  Grin
ขอบคุณหลาย  ปล่อยห่านไปตัวเบ้อเร่อเลย  อิอิ
พรึบบบบบบ~พรับบบบบบ....พรึบบบบบบ~พรับบบบบบบ.....เอาไปแค่โชยอ่อนๆละกันคุณพี่ท่าน..อิอิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ค่อยยังชั่ว อิอิ
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #524 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 04:34:54 PM »

แอบตกใจอยู่นิ...(แต่ไม่กล้าแสดงอาการให้คุณพี่เจษเค้าเห็น).....เพราะในบรรดาเครื่องในแล้วดูจะมีเจ้าเซี่ยงจี๊นี่แหละ..หน้าตาดีหน่อยสีขาวๆไม่มีtextureดูไม่น่ากลัว...เลยพอจิ้มได้..พอคุณพี่เค้าเฉลยว่าเป็นตัวนั้นอันนั้นเท่านั้นแหละ....ว๊าย!! แบร่

หน้า: 1 ... 32 33 34 [35] 36 37 38 ... 42
  พิมพ์