เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 05:03:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: World Shoot 2008 Bali  (อ่าน 6583 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 02:31:20 PM »

ได้ข่าวพี่อนุรักษ์ร่างกายไม่พร้อม ทีม Open อาจเปลี่ยเป็นพี่อุทัยแทนครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 02:33:23 PM »

ทีม Prodution ที่เหลือครับ

พี่นัน ผม

น้องกัน

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 12:39:13 PM »

เตรียมตัวกันไว้นะครับพี่น้อง 20 วันบินแล้ว Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2008, 12:15:17 AM »

World Shoot 2008 Bali เหลืออีก 6 วันครับ

อาทิตย์เดียว เสาร์หน้าก็เดินทางกันแล้วนะครับ    Grin Grin Grin   เจอกันบางบัวทอง

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2008, 08:41:50 AM »

World Shoot 2008 Bali เหลืออีก 6 วันครับ

อาทิตย์เดียว เสาร์หน้าก็เดินทางกันแล้วนะครับ    Grin Grin Grin   เจอกันบางบัวทอง

เอาใจช่วย..ส่งกำลังใจให้..นักกีฬาไทย..ทุกท่าน  ครับ......

สัญญา  ว่า..ปี หน้า..จะทำตัวดีๆ..    เผื่อ..ได้  ไป..กะ  เค้า.... บ้าง..?   แงๆๆๆๆๆ    หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2008, 08:45:22 PM »

สัญญา  ว่า..ปี หน้า..จะทำตัวดีๆ..    เผื่อ..ได้  ไป..กะ  เค้า.... บ้าง..?   แงๆๆๆๆๆ    หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ได้เลยครับ Grin Grin Grin

ARDTHAPON รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 14

"คนเก่งนั้นมีมาก แต่คนที่หายาก.....คือคนดี"

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2008, 09:53:43 AM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ส่งใจไปซ้อม  ฝากใจไปแข่ง.........สู้ๆๆๆๆๆนะครับนักกีฬาทีมชาติไทยทุกท่าน....โชคดี

num357  "รับคำสั่ง  ทำทันที  ทำให้ดีที่สุด"
MAG NA PORT
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2008, 07:29:29 PM »

เอาใจช่วยเชียร์นักกีฬาทุกๆ ท่านคร๊าบบบบบบบบบ
ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพปลอดภัยทั้งไปกลับ
ร่างกายแข็งแรงตลอดแม็ทช์การแข่งขันคร๊าบบบบบบบบ

ชมรมยิงปืนรณยุทธภาคตะวันออก
IPSC CHONBURI SHOOTING CLUB
ทีมฉลามชล (นวมินทร) No.7
ทำไม่ได้...เป็นไปไม่ได้...หรือยังไม่ได้ทำ.......
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 06:19:20 PM »

พรุ่งนี้ออกเดินทางกันแล้วใช่มั้ยครับ
ขอให้ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคน เดินทางไป-กลับ โดยสวัสดิภาพนะครับ
ทางนี้จะส่งกำลังใจไปช่วย รอชมภาพบรรยากาศนะครับ เก็บมาฝากด้วย

ปล.ฝากดูแลเฮียผมด้วยนะครับ เดี๋ยวหลงกลับไม่ถูก  Grin

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 06:47:37 PM »

ไหว้ สวัสดีครับทุกท่าน    ขอให้นักกีฬาทุกท่านเดินทางด้วยความปลอดภัย มีสุขภาพร่างกายแข็งแรงครับ  ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
dvc-power
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 07:05:32 PM »

พรุ่งนี้ออกเดินทางกันแล้วใช่มั้ยครับ
ขอให้ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคน เดินทางไป-กลับ โดยสวัสดิภาพนะครับ
ทางนี้จะส่งกำลังใจไปช่วย รอชมภาพบรรยากาศนะครับ เก็บมาฝากด้วย

ปล.ฝากดูแลเฮียผมด้วยนะครับ เดี๋ยวหลงกลับไม่ถูก  Grin
อาทิตย์นี้เฮียไม่อยู่มาเที่ยว รบพิเศษ มะ Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 08:08:34 PM »

อาทิตย์นี้เฮียไม่อยู่มาเที่ยว รบพิเศษ มะ Grin

แล้วไม่ไปกับเขาเหรอครับ...

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 09:28:33 PM »

ขอให้โชคดีมีชัย เดินทางใกล้ไกลให้พบแต่สิ่งดีๆครับ  Grin Grin

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
dvc-power
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 10:10:08 PM »

แล้วไม่ไปกับเขาเหรอครับ...
  แหะๆ ไปครบตั้งแต่วันแรก ไม่สะดวกครับพี่ กะที่บ้านไปเที่ยวด้วย เลยตามไปบาหลีวันพุธครับ
MAG NA PORT
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2008, 09:36:06 AM »

ป่านนี้ พี่ๆ เพื่อนๆ IPSC TEAM THAILAND ที่จะเดินทางไปแข่งขัน

WORLD SHOOT ที่บาหลี คงขึ้นเครื่องเรียบร้อยแล้ว ขอให้นักกีฬาทุกท่านที่ไปเดินทางโดยสวัสดิภาพ

ทั้งไปและกลับ แข่งขันกันอย่างสนุกสนาม โชคดีมีชัยอย่าติดปัญหาหรืออุปสรรคใดเลยคร๊าบบบบบบบบ 

จะคอยส่งกำลังใจไปให้ทุกวันและรอชมภาพสวยๆ ในการแข่งขันทุวันเลยคร๊าบบบบบบบบ

ชมรมยิงปืนรณยุทธภาคตะวันออก
IPSC CHONBURI SHOOTING CLUB
ทีมฉลามชล (นวมินทร) No.7
ทำไม่ได้...เป็นไปไม่ได้...หรือยังไม่ได้ทำ.......
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์