เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 06:22:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันปืนลำปาง  (อ่าน 13982 ครั้ง)
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 11:41:11 AM »

ไม่มีประเภทปืนสั้นยิงเร็วประเภท 5 นัด 6 8 10 วินาทีบ้างเหรอครับ ลำปางนี่ยังไม่เคยไปแข่งเลย.

มีแข่งยิงฟอลลิ่งเพลทห้าเป้าครับ  รวมปืน โม่-ออโต้ ได้หมด ห้ามกล้องเรดด๊อท-คอมเพนเซเตอร์ครับ  มานะครับมาสนุกกัน

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2008, 06:58:50 AM »

Grinใกล้ถึงวันแข่งแล้วนะครับ...... Grin

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2008, 10:09:05 PM »

ถามมาฮื่อแล้วเน้อครับ  ปืนสั้นชาวบ้าน ท่าจะพิมพ์ตกไปครับ ตั่งแต่ .38 ขึ้นไปครับ 

ขอบคุณครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2008, 04:46:59 PM »

ขอยกนิสสสส์ นึงนะครับ  Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 11:44:16 AM »

Grinใกล้ถึงวันแข่งแล้วนะครับ...... Grin
หมู่เฮาใส่เสื้อทีมไปเด้อครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก ส่วนหมวก แดง ไหว้ ไหว้
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 03:17:37 PM »

หมู่เฮาใส่เสื้อทีมไปเด้อครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก ส่วนหมวก แดง ไหว้ ไหว้

เสื้อทีมจ้า แน่นอน  เยี่ยม เยี่ยม

SPSC No.057       THPSA No.A-331
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 07:21:59 PM »

ผมยังไม่มีเลย ตกใจ........แงๆ Cry Cry
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 07:23:15 PM »

ผมยังไม่มีเลย ตกใจ........แงๆ Cry Cry

มาแว้ววว คร๊าบบบบ มาเอาได้เล้ยยย  เยี่ยม เยี่ยม

Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 08:21:51 PM »

Grin เสื้อทีม...คนมีขี้ปุ๋ม...ใส่บ่ะได้ก้าคับ....  ขี้ปุ๋มเสี่ยง้วงซ้ำใหญ่เหีย...เอกทำไซค์พิเศษหื้อละก้า.... ขำก๊าก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2008, 07:11:35 AM »

มาแว้ววว คร๊าบบบบ มาเอาได้เล้ยยย  เยี่ยม เยี่ยม
เดี๋ยวจะเข้าไปเอาครับ....ขอบคุณครับ
                                         Grin เสื้อทีม...คนมีขี้ปุ๋ม...ใส่บ่ะได้ก้าคับ....  ขี้ปุ๋มเสี่ยง้วงซ้ำใหญ่เหีย...เอกทำไซค์พิเศษหื้อละก้า.... ขำก๊าก
มีขี้ปุ๋มแต่พริ้วน่ะจ้ะ.....ไม่อืด ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2008, 09:53:47 AM »

มีขี้ปุ๋มแต่พริ้วน่ะจ้ะ.....ไม่อืด ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
[/quote]พริ้วนี่อะหยั๋งพริ้วครับ .....เอว ใช่มั้ย คิก คิก คิก คิก
glock19
มีศีล ... มีสมาธิ ... มีสติ ... จะมีปัญญา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 39

glock19

« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2008, 04:40:15 PM »

เสา-ติด นี๋อย่าลืมมาปะกันเน้อ ปี่น้องหมู่เฮาตั้งหลาย  ปะกันตี่ละกอนเน้อเจ้า

Glock19
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2008, 08:32:41 AM »

เสา-ติด นี๋อย่าลืมมาปะกันเน้อ ปี่น้องหมู่เฮาตั้งหลาย  ปะกันตี่ละกอนเน้อเจ้า

สวัสดีครับ ละปะกั๋นวันติ๊ดนี้เน้อครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

zerosocool
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2008, 01:36:57 PM »

Grin เสื้อทีม...คนมีขี้ปุ๋ม...ใส่บ่ะได้ก้าคับ....  ขี้ปุ๋มเสี่ยง้วงซ้ำใหญ่เหีย...เอกทำไซค์พิเศษหื้อละก้า.... ขำก๊าก
พริ้วนี่อะหยั๋งพริ้วครับ .....เอว ใช่มั้ย คิก คิก คิก คิก
[/quote]

อ้ายเอ๋ แซวเปิ้นขนาด แล้วจะมาก่อคับ  ห้ามอ้างหนาว่าจะเลี้ยงลูกเน้อ.....  รออ้ายเอ๋มา .......แต้ๆหนา

เนียนๆ ไว้
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2008, 02:53:39 PM »

Grin เสื้อทีม...คนมีขี้ปุ๋ม...ใส่บ่ะได้ก้าคับ....  ขี้ปุ๋มเสี่ยง้วงซ้ำใหญ่เหีย...เอกทำไซค์พิเศษหื้อละก้า.... ขำก๊าก
พริ้วนี่อะหยั๋งพริ้วครับ .....เอว ใช่มั้ย คิก คิก คิก คิก

อ้ายเอ๋ แซวเปิ้นขนาด แล้วจะมาก่อคับ  ห้ามอ้างหนาว่าจะเลี้ยงลูกเน้อ.....  รออ้ายเอ๋มา .......แต้ๆหนา
[/quote]ไม่อ้างก็ได้ครับ แต่... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์