เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:50:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันยิงปืน HATYAI SHOOTING DAY 8-10 ส.ค. 51  (อ่าน 32978 ครั้ง)
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2008, 10:25:12 PM »

ไปด้วยคนครับ .....แต่ต้องรอเช็คความฟิตก่อน

พอดีเพิ่งหายไข้

ไม่มา..มี..เคือง...?

จะ...ตามไป..หลอก  ไป  หลอน..ถึง...สตูล....ฮึ่ม...

อย่า..บอก..นะ..ว่า..ไม่   ฟิต....

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2008, 11:06:54 PM »

ไป...ชมโกจ้อง...ขับแมคโค   วันพุธ...พรุ่งนี้..ที่สนามหาดใหญ่    เย็นๆ  ทาน..ข้าวที่สนาม

ใคร.จะไปเชียร..ไปชม..ไป...วอพ....ไปซ้อม...  เจอกัน....ตอน..บ่าย..14.30  น. 

นะครับ...  ทีม...หาดใหญ่      ป๋า  ฮิม..ว่าไง...ครับ     หลงรัก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 01:04:48 AM »

ไป...ชมโกจ้อง...ขับแมคโค   วันพุธ...พรุ่งนี้..ที่สนามหาดใหญ่    เย็นๆ  ทาน..ข้าวที่สนาม

ใคร.จะไปเชียร..ไปชม..ไป...วอพ....ไปซ้อม...  เจอกัน....ตอน..บ่าย..14.30  น. 

นะครับ...  ทีม...หาดใหญ่      ป๋า  ฮิม..ว่าไง...ครับ     หลงรัก
   ไหว้  สวัสดีครับโกเพ๊ง   ชั้นเทพต้องซ้อมด้วยหรือครับ  ผมไม่รู้เลยนะครับ   ยิ้มีเลศนัย  ขำก๊าก

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 01:08:09 AM »

ไป...ชมโกจ้อง...ขับแมคโค   วันพุธ...พรุ่งนี้..ที่สนามหาดใหญ่    เย็นๆ  ทาน..ข้าวที่สนาม

นะครับ...  ทีม...หาดใหญ่      ป๋า  ฮิม..ว่าไง...ครับ     หลงรัก

เดี๋ยวจะลองนัดดูนะครับ ปกติวันธรรมดาจะไม่ค่อยว่างกัน ต้องหาเบี้ยค่าลูกในการแข่งไว้ก่อนครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 01:13:31 AM »

โกเพ้ง ช่วยชวนพวกลูกซองรณยุทธมาด้วยนะครับ Grin Grin Grin
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=44436.525

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 01:16:59 AM »

ไป...ชมโกจ้อง...ขับแมคโค   วันพุธ...พรุ่งนี้..ที่สนามหาดใหญ่    เย็นๆ  ทาน..ข้าวที่สนาม

นะครับ...  ทีม...หาดใหญ่      ป๋า  ฮิม..ว่าไง...ครับ     หลงรัก
   ไหว้  สวัสดีครับโกเพ๊ง   ชั้นเทพต้องซ้อมด้วยหรือครับ  ผมไม่รู้เลยนะครับ   ยิ้มีเลศนัย  ขำก๊าก
ผมยังไม่เคยเข้าร่วมการอบรมลูกซองรณยุทธเลยครับ จะชวนพี่วิศิษฐ์ มาช่วยสอนตัวๆ หน่อย ได้ไหมครับ Grin Grin Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #66 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 09:01:28 AM »

อีก 9 วันพบกันครับ ....... (ขับรถไปแลเฉยๆ)

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 09:44:40 AM »

ครับผมแล้วเจอกันนะครับ Grin Grin Grin

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 10:58:04 AM »

ตอนนี้โกจ๊อง กำลังคุมการปรับสนามครับ

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 11:09:38 AM »

ไหว้  สวัสดีครับโกเพ๊ง   ชั้นเทพต้องซ้อมด้วยหรือครับ  ผมไม่รู้เลยนะครับ   ยิ้มีเลศนัย  ขำก๊าก

ก้อเพราะ...อย่างนี้ นี่แหละ...เดี้ยงมานัก..ต่อนัก..แล้ว..........  ปลง...จ๊ะ?..

ใจรัก..แต่..สังขารไม่อำนวย..   เด็ก..รุ่นหลัง....ดัน..คนแก่..ซะ..ติดฝา.......แต่จะยอมง่าย  ๆ..เหรอะ..?

ดู  เหลี่ยมก่อน.......  ยอมได้ ก็ ยอม..  ...จ้า.....

โป้ง เมืองคอน
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 11:23:05 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ชนชั้นใดออกกฎหมาย  ก็เพื่อชนชั้นนั้น
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 07:30:28 PM »

มีข่าวดีมาบอกครับพี่น้องทั้งหลาย วันอาทิตย์ที่ 10 สิงหาคม 2551 (เวลา 09.00 - 16.30 น. )ลูกซองรณยุทธ  IPSC  ปรับเปลี่ยนเป็น 6 สนาม ราคาเดิมครับ Grin Grin Grin

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 08:36:34 PM »

งานเข้า เอ้ย เงินเข้าทั้งวัน ท่าทางจะยุ่งยาวอีกหลายวัน  ค่อยเข้าไปซ้อมสัปดาห์หน้านะป๋า

วันนี้อยู่นอกพื้นที่หาดใหญ่ตลอดทั้งวัน  โทรศัพท์ผมแบตเดี้ยงเป็นเดือนแล้ว ยังไม่มีเวลาไปซื้อมาเปลี่ยนเลย

เบอร์โทรของป๋าฮิมไปโชว์ที่เครื่อง ที่ผมให้ ผบ. ไว้ใช้  เพิ่งเห็นตอนค่ำแล้วเลยไม่ได้โทรกลับครับ

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 09:19:37 PM »

งานเข้า เอ้ย เงินเข้าทั้งวัน ท่าทางจะยุ่งยาวอีกหลายวัน  ค่อยเข้าไปซ้อมสัปดาห์หน้านะป๋า

วันนี้อยู่นอกพื้นที่หาดใหญ่ตลอดทั้งวัน  โทรศัพท์ผมแบตเดี้ยงเป็นเดือนแล้ว ยังไม่มีเวลาไปซื้อมาเปลี่ยนเลย

เบอร์โทรของป๋าฮิมไปโชว์ที่เครื่อง ที่ผมให้ ผบ. ไว้ใช้  เพิ่งเห็นตอนค่ำแล้วเลยไม่ได้โทรกลับครับ

งั้นก็มาเฮฮาวันแข่งเลยครับ Grin Grin Grin

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 09:39:50 PM »

งั้นก็มาเฮฮาวันแข่งเลยครับ Grin Grin Grin

วันอาทิตย์ตอนเย็นค่อยเข้าไปครับพี่
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 12
  พิมพ์