เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 04:17:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมแข่งขันยิงปืน IPSC ชิงถ้วยเกียรติยศ ผบ.ทบ. พลเอก อนุพงษ์ เผ่าจินดา  (อ่าน 17047 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 01:18:33 PM »

แมทช์นี้ปรับ Class ไหมครับ Grin Grin Grin

ไม่ปรับครับ เพราะไม่ให้สมาคมฯรณยุทธ รับรอง
เพราะอยากจัดโดยไม่มีกฎเกณท์เรื่องการจัดสนาม นะครับ

รับทราบครับเฮียยยยย Grin Grin Grin อยากไปลองแล้วครับว่าสนามจะออกมารูปแบบไหน ขอนอนเยอะๆหน่อนได้ไหมครับ ถนัดใช้เตียง Grin Grin Grin

ซ้อมใหญ่ World Shoot กันครับพี่น้อง

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 03:09:06 PM »

สิบสนาม สิบรูปแบบ สิบวิธีการยิง สิบความรู้สึก

โอ๊ว... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกยอดมากเลยก๊าบบบบ...แต่สิบความรู้สึกนี้ถ้าทางจะต้องเหนื่อยกว่าปกตินะครับเฮีย Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 24, 2008, 03:11:31 PM โดย Giant » บันทึกการเข้า

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 06:53:37 PM »

ไม่น่าพลาดสำหรับผู้ที่ ................................ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย[/size]

โดนใจข้อนี้ที่สุด (คิดเอาเอง ชอบบบบบ) Grin Grin Grin

แต่ใช้กฎ IPSC ตัดสินเพราะฉะนั้น ท่านที่จะเข้าแข่งอย่าลืมกฎความปลอดภัยนะครับ  แนวปืน วิธีการแข่งยังบังคับกันเต็มที่

เจอกันครับพี่น้อง รอบนี้ยิง Open เลยดีไหมเนี่ยยยย

เอาเลยครับเฮีย  อยากเห็น  Grin Grin

...

match นี้ไม่ปรับคลาส  น้ำลายหก น้ำลายหก 

แม่เจ้าโว๊ย .... ขอซัดให้เต็มพิกัดซะทีเถอะ

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
ARDTHAPON รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 14

"คนเก่งนั้นมีมาก แต่คนที่หายาก.....คือคนดี"

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 07:18:28 PM »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

เฮียส้ม.....แมทซ์นี้จัดถ้วยลูกโม่  ๓  รางวัลหรือครับ  วัดค่ากระสุนด้วยหรือเปล่าครับ  อยากไปร่วมยิงด้วยจัง

num357  "รับคำสั่ง  ทำทันที  ทำให้ดีที่สุด"
Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 09:45:33 PM »

เฮียส้ม

ไม่มีปรับ Class แล้ว Class U ที่ลงแข่ง

ก็ถือว่า ยิงเป็นประสบการณ์รึเปล่าครับ  Match หน้า

ก็สามารถลง U ได้ใหม่ใช่มั๊ยครับ

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
Orange
Committee THPSA
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2008, 09:26:00 AM »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

เฮียส้ม.....แมทซ์นี้จัดถ้วยลูกโม่  ๓  รางวัลหรือครับ  วัดค่ากระสุนด้วยหรือเปล่าครับ  อยากไปร่วมยิงด้วยจัง

ต้องวัดครับ กระสุนนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2008, 10:30:20 AM โดย Orange » บันทึกการเข้า

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
Orange
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2008, 10:27:56 AM »

เฮียส้ม

ไม่มีปรับ Class แล้ว Class U ที่ลงแข่ง

ก็ถือว่า ยิงเป็นประสบการณ์รึเปล่าครับ  Match หน้า

ก็สามารถลง U ได้ใหม่ใช่มั๊ยครับ

ถูกต้องครับ เพราะ class U ไม่มี คือไม่มีคลาส
จัดขึ้นเพื่อรองรับนักกีฬาใหม่ ที่อยากเข้ามาทดลองยิงดู ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2008, 10:29:52 AM โดย Orange » บันทึกการเข้า

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
Orange
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2008, 10:34:15 AM »

ไม่น่าพลาดสำหรับผู้ที่ ................................ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย[/size]

โดนใจข้อนี้ที่สุด (คิดเอาเอง ชอบบบบบ) Grin Grin Grin

แต่ใช้กฎ IPSC ตัดสินเพราะฉะนั้น ท่านที่จะเข้าแข่งอย่าลืมกฎความปลอดภัยนะครับ  แนวปืน วิธีการแข่งยังบังคับกันเต็มที่

เจอกันครับพี่น้อง รอบนี้ยิง Open เลยดีไหมเนี่ยยยย

ย้ำเพื่อความปลอดภัย และเป็นมาตรฐานในการแข่งขัน
เพราะกำกับดูแล โดย สมาคมฯรณยุทธไทย ครับ

chaiwat2373
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2008, 02:37:58 PM »

คุณสมบัติมีอะไรบ้างครับ
chaiwat2373
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2008, 02:38:52 PM »

มือใหม่หัดเล่นครับ
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2008, 03:09:31 PM »

หัดเยอะๆนะครับ ด้วยความเป็นห่วง Grin Grin Grin  แม็ทไดเร็คเตอร์ยัง DQ รอบที่แล้ว เว็บมาสเตอร์ก็ DQ, Class U ก็ DQ

Orange
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2008, 01:56:27 PM »

คุณสมบัติมีอะไรบ้างครับ

ถามกว้างจัง บีบลงมาหน่อยสิครับ

A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2008, 02:16:47 PM »

ย้ำเพื่อความปลอดภัย และเป็นมาตรฐานในการแข่งขัน
เพราะกำกับดูแล โดย สมาคมฯรณยุทธไทย ครับ

ครับ
ไม่ทราบว่าทางสนามมีลูกขายหรือ  ต้องเจรียมไปเองครับ
ค่าสมัครเท่าไหร่ครับ
มีเวลาจะไปร่วมแจมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2008, 02:18:57 PM โดย DawJone ๒๔๙๙ » บันทึกการเข้า

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 49

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2008, 08:14:37 PM »

สิบสนาม สิบรูปแบบ สิบวิธีการยิง สิบความรู้สึก
สงสัยคงมีครบ...ยืนยิง..นั่งยิง...นอนยิง..ตีลังกายิง...เอ...หรือจะขี่มอไซยิง... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัยสิบความรู้สึกนี่มีรู้สึกว่าจะโดน DQ ด้วยเปล่าครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2008, 08:31:09 PM »

ครับ
ไม่ทราบว่าทางสนามมีลูกขายหรือ  ต้องเจรียมไปเองครับ

กีฬา IPSC ส่วนใหญ่ต้องหากระสุนไปเองครับ ปืนส่วนใหญ่ชอบกระสุนไม่เหมือนกัน Grin Grin Grin  ทดสอบไม่ผ่านจะได้ไม่ต้องว่ากันด้วยครับ

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์