เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 03:26:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เก็บมาฝากครับ....ชวนมาฟังเพลงเก่ารำลึกอดีตกันครับ  (อ่าน 3047 ครั้ง)
Mr_Watt
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2005, 12:32:39 AM »

หลงรักตามมาเลยครับ.... ที่นี่ครับ   http://imusic.teenee.com/djmusiclist.php?albumid=10022
เลือกเครื่องหมายข้างหน้าอยากฟังเพลงไหน กด Play เลยครับ ฟังแล้ว....นึกถึงอดีตที่ยังรักแรกอยู่ครับ

กราบขอโทษด้วยนะครับ...สำหรับท่านที่ไม่ชอบ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2005, 12:39:53 AM »

ขอบคุณมากครับ สำหรับคนที่อยู่ไกลบ้าน อย่างผม ชอบมากเลยครับ  ถึงแม้เพลงส่วนมากจะไม่เคยได้ยินก็ชอบครับ
b@ll - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2005, 01:26:25 AM »

Grin ผมก็ชอบฟังเพลงเก่าๆครับ ผมฟังจากเวปนี้ http://www.oldsonghome.com

อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2005, 06:44:25 AM »

ขอขอบคุณครับ Wink

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2005, 06:51:13 AM »

ไม่รู้ว่าเพลงของ โดมปกรณ์ลัม เจมสํเรืองศักดิ์ เสือธนพล อิทธิ(ผู้ล่วงลับ) ไฮร็อค(นักร้องเพิ่งหย่าเมียมาแต่งงานใหม่)พิสุทธิ์จะเป็นเพลงเก่ามั้ยน้อ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
marklonson
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2009, 11:08:38 AM »

มี กลอนพอเพียง มาฝากค่ะ
อ่านแล้วกำลังใจเพียบค่ะ    สู้ๆนะค้าาา

ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา...
จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร
แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ

บทความแห่งศรัทธาค่ะ อ่านแล้วได้ใจสุดๆค่ะ

เราต้องเชื่อว่ามันมีอยู่จริง
แล้วก้าวเดินไปบนเส้นทางแห่งศรัทธา
และพลังแห่งศรัทธา จะนำทางให้แก่ผู้กล้า
นะประตูแห่งศรัทธา  แสงแห่งความหวัง
จะเจิดจรัส  สถิตชี้ทางอยู่กลางดวงจิต

หนูชอบเพลงรักๆใครชอบแนวรักๆลองไปที่นี่ดูค่ะ
ฟังเพลง เพราะๆ เพลงใหม่     ฟังเพลงใหม่ เพลงmp3 คลายเครียดดีกว่าค่ะ
โหลดเพลง   โหลดเพลงmp3   โหลดเพลงฟรี โหลดmp3 ไม่มีนะค่ะ

หน้า: [1]
  พิมพ์