เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 02:35:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรมแอนตึ้ไวรัสสำหรับ Flash disk (ไร้สาระ..ไปวันๆ)  (อ่าน 12975 ครั้ง)
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 02:57:44 PM »

Smiley ใช้ได้ครับ โปรแกรมทำงานอยู่ครับ คุณ.ซัพฯ

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 04:09:25 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอบคุณครับ

เอ้อ...แล้วพอมีโปรแกรมอะไร ที่ทำให้ผมท่องใต้ดินได้สะดวกบ้างครับ

ช่วงนี้ไม่ค่อยกล้าเข้าไปเลย   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

น้องมิลค์
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 08:41:57 AM »

พอเจอแล้วลบอย่างไรครับ

Smiley กด Delete All ได้เลยครับ แล้วเอาแฟรชไดร์ออก เสียบเข้าไปใหม่ว่ายังมัเหืออยู่หรอเปล่านะครับ (ในรูป Delete ไปแล้วนี่ครับ)

เสียบไปใหม่แล้วก็ขึ้นมาอีกครับ

Smiley มันติดอยู่ในเครื่องครับ พอเสียบแฟรชไดร์ก็พยายามก๊อปตัวเองลงไป ตัวโปรแกรมก็ฟ้องขึ้นมา

Smiley คงต้องกำจัดในเครื่องก่อนนะครับ ดาวโหลด AVG ตามที่คุณ.จักรกฤษ แนะนำที่ http://free.avg.com อัพเดทเรียบร้อยแล้วเข้า save mode แล้วสแกนเครื่อง
ลง AVG และ Update แล้วต้อง set อะไรในตัวโปรแกรมหรือเปล่าครับ
CAESAR
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 23

"ปืนคือปัจจัยที่ 5"

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 11:40:14 AM »

ขอบคุณมากครับพี่วัฒน์ ไหว้ Grin

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 04, 2008, 12:57:30 PM »

วันนี้ ดูรูปที่ท่านวัฒน์ทำไว้ไม่ได้เลยครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

น้องมิลค์
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 08:54:00 AM »

ลง AVG แล้วเปิดเล่นเกมส์ Pro Evolution Soccer 8 ไม่ใด้เลยครับ ก็เลยกลับมาใช้ Nod32 ไม่ทราบว่าใช้ใด้เหมือนกันหรือเปล่า
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 09:25:59 AM »

วันนี้ ดูรูปที่ท่านวัฒน์ทำไว้ไม่ได้เลยครับ

Cheesy แล้วอันนี้เห็นหรือเปล่าครับ

ลง AVG แล้วเปิดเล่นเกมส์ Pro Evolution Soccer 8 ไม่ใด้เลยครับ ก็เลยกลับมาใช้ Nod32 ไม่ทราบว่าใช้ใด้เหมือนกันหรือเปล่า

Cheesy อันนี้ผมไม่ทราบจริงๆครับ ไม่มีเกมส์นี้เล่น เดี๋ยวรอเพื่อนๆ ท่านอื่นมาตอบ แล้วอาการสร้าง New Folder หายหรือยังครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 05, 2008, 09:33:23 AM โดย วัฒน์ » บันทึกการเข้า

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 09:51:56 AM »

Cheesy แล้วอันนี้เห็นหรือเปล่าครับ

Cheesy อันนี้ผมไม่ทราบจริงๆครับ ไม่มีเกมส์นี้เล่น เดี๋ยวรอเพื่อนๆ ท่านอื่นมาตอบ แล้วอาการสร้าง New Folder หายหรือยังครับ

รูปแบบนี้ผมมีเยอะครับ  อิอิอิ  ใครสนใจเว็ปติดต่อได้ทาง PM

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์