เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 12:19:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19 20 21 [22] 23 24 25 ... 127
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวสารปี้น้องจาวพะเยา-เจียงฮาย  (อ่าน 256687 ครั้ง)
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #315 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 03:41:28 PM »

ผมเกิดที่ อุบล แต่มาทำงานอยุ่ อ พาน  ได้ 14 ปี แล้วครับ

ท่านสีอำพัน ทำงานอะไรที่พานเหรอครับ อยู่แถวใหนครับ ไว้มีโอกาสจะไปคารวะ+ขอความรู้(ตอบทางPMก็ได้ครับ)
ตอบทางนี้ก็ได้ครับ ไม่เสียหาย ผมทำงานอยู่ ที่ ม.ราชมงคลครับผม

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
pai ying bb gun
รักการผจญภัย ชอบใช้ชีวิตลุยๆ รักธรรมชาติป่าเขา
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 0

รักการผจญภัย ชอบใช้ชีวิตลุยๆ รักธรรมชาติป่าเขา

« ตอบ #316 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 10:28:00 PM »

ฝากเนื้อฝากตัวต่วยครับสมาชิกใหม่อยู่เจียงฮายครับ เล่นปืนมาเมินแล้วครับแต่บ่มีโอกาสมาสมัครที่ อวป.ซักเตียครับ
มัวแต่ไปเป็นประธานชมรมเชียงรายบีบีกัน มาหลายปี พอดีมีประธานใหม่แล้วเลยมีเวลามาซ้อมปืนจริงสักผ่องครับ
ได้ก่ายหรือผ่านมาเจียงฮาย หื้อช่วยเหลือเรื่องถนนหนทาง ที่ท่องเที่ยว หรือสนามยิงปืนก็เมล์มาบอกได้เน้อครับ
อีเมล์anurak_kaewsongsri@hotmail.com หรือเวปชมรมwww.chiangraibbgun.com ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 11, 2009, 06:23:52 AM โดย pai ying bb gun » บันทึกการเข้า

รักการผจญภัย ชอบใช้ชีวิตลุยๆ รักธรรมชาติป่าเขา มีโอกาสมาเที่ยวเชียงราย ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ มีปัญหาอะไรก็สอบถามได้นะครับ ที่ anurak_kaewsongsri@hotmail.com ครับ
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #317 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 10:47:07 PM »

สวัสดีครับอ้าย ไปยิงบีบีกัน ชมรมหมู่เฮาจาวเหนือยินดีต้อนฮับครับ....เข้ามาอู้กั๋นหมั่นๆเน้อครับ....... ไหว้

The best way to predict the future is to invent it.
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 0

« ตอบ #318 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 10:49:52 PM »

ขอบคุณจ๊าดนักครับคุณ2..U  ผมถือว่าเป็นเพื่อนคนแรกที่มาทักทายผมเลยเน้อครับ ยินดีครับที่มีเพื่อนจากเวป อวป แฮ่มคนครับ และคงอีกหลายๆคนครับ

รักการผจญภัย ชอบใช้ชีวิตลุยๆ รักธรรมชาติป่าเขา มีโอกาสมาเที่ยวเชียงราย ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ มีปัญหาอะไรก็สอบถามได้นะครับ ที่ anurak_kaewsongsri@hotmail.com ครับ
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #319 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 10:52:10 PM »

มีสมาชิกหลายๆท่านอยู่เจียงฮายครับ.....รอผ่อสักกำกะมีคนมาทักครับ....เผลอๆอาจจะเกยฮู้จักกันด้วยซ้ำไป....... Grin

The best way to predict the future is to invent it.
maxs17
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

อ่อนน้อมถ่อมตน มีสติ รอบคอบ คิดก่อนกระทำ

« ตอบ #320 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 10:59:07 PM »

สวัสดีเหมือนกันครับ ผมก่าอยู่ในเมืองเจียงฮาย เหมือนกัน ยินดีตี่ได้ฮู้จักครับ ไหว้

somwangtw
(We Know absolutely nothing about heaven)
Sr. Member

คะแนน 39

ความแน่นอน คือ ความไม่แน่นอน

« ตอบ #321 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 12:10:14 PM »

ฝากเนื้อฝากตัวต่วยครับสมาชิกใหม่อยู่เจียงฮายครับ เล่นปืนมาเมินแล้วครับแต่บ่มีโอกาสมาสมัครที่ อวป.ซักเตียครับ
มัวแต่ไปเป็นประธานชมรมเชียงรายบีบีกัน มาหลายปี พอดีมีประธานใหม่แล้วเลยมีเวลามาซ้อมปืนจริงสักผ่องครับ
ได้ก่ายหรือผ่านมาเจียงฮาย หื้อช่วยเหลือเรื่องถนนหนทาง ที่ท่องเที่ยว หรือสนามยิงปืนก็เมล์มาบอกได้เน้อครับ
แวะดูhi5ผมได้ตี้http://www.hi5.com/friend/profile/displaySameProfile.do?userid=465723797
อีเมล์anurak_kaewsongsri@hotmail.com หรือเวปชมรมwww.chiangraibbgun.com ครับ

ยินดี ครับ.........ว่างๆ ก็แวะไปยิงปืนจริงที่สนามซิ ครับ

วันที่ 20 กันยายน 52 สนามเปิดรับสมาชิก อบรม การใช้ปืนเบื้องต้น

ไม่รู้ จำนวนเต็มหรือยัง .....รับแค่ 50 คน

" พึงสอนผู้อื่นอย่างไรควรทำตัวอย่างนั้น "
ภูหมอก
Newbie
*

คะแนน 6

มีความสุข เท่าที่เรามีก้อพอ

« ตอบ #322 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 02:31:35 PM »

หวัดดีครับ ผมก้อเชียงรายยินดี ที่ได้รู้จักครับ

ไม่ต้องบิน  ไห้สูงอย่าง  ใครเขา
จงบินเอา    เท่าที่เรา    จะบินไหว
ท่าที่บิน     ไม่จำเป็น     ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป    ให้ถึงผัน      เท่านั้นพอ
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 0

« ตอบ #323 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 08:17:38 PM »

ครับผมก็ว่าจะไปเหมือนกันครับ เห็นป้ายประชาสัมพันธ์เหมือนกันครับ ว่าจะลองโทรไปถามอ้ายสรณ์ประธานชมรม 4x4 chiangrai adventure club ที่ผมเป็นสมาชิกอยู่ต่วย ว่ายังพอมีที่ว่างอยู่ก็ครับ อยากไปอบรมเหมือนกันครับ จะได้ความรู้เพิ่มเติมครับ ขอบคุณที่แจ้งให้ทราบครับ

sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #324 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 09:12:24 PM »

ยินดีต้อนรับครับ หลงรัก
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #325 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 10:35:31 PM »

เข้ามาอู้กั๋นเอาม่วนอ้าย  ไหว้คนเจียงฮายเหมือนกั๋นครับ ยินดีต้อนฮับครับ Grin
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #326 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 01:42:23 AM »

... สวัสดีครับ ... พี่ ๆ ... ชาวเชียงราย ...  ไหว้

... มีท่านใดพอจะรู้จักและคุ้นเคย...กับ... วัดป่าเขาวงมหาวัน (ตั้งอยู่หมู่ที่ 5 บ้านวังน้อย ตำบลสันมะค่า อำเภอป่าแดด จังหวัดเชียงราย) ... บ้างไหมครับ ...   Cheesy Cheesy Cheesy

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #327 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 07:22:13 AM »

... สวัสดีครับ ... พี่ ๆ ... ชาวเชียงราย ...  ไหว้

... มีท่านใดพอจะรู้จักและคุ้นเคย...กับ... วัดป่าเขาวงมหาวัน (ตั้งอยู่หมู่ที่ 5 บ้านวังน้อย ตำบลสันมะค่า อำเภอป่าแดด จังหวัดเชียงราย) ... บ้างไหมครับ ...   Cheesy Cheesy Cheesy

จักหยังน้อนิ....แม่นพูสาวเจ้าหนีไปบวชซียูวัดนี่บ่อาวว์เล็ก....... Huh  Huh

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #328 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 07:30:36 AM »

สวัสดีครับ สเตฟาน .... อาวุธประจำตัว  M4. คาร์ไบ  คนเจียงฮายครับ  Cheesy
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #329 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 05:52:40 PM »

สวัสดีครับ สเตฟาน .... อาวุธประจำตัว  M4. คาร์ไบ  คนเจียงฮายครับ  Cheesy

ได้มามะใด เอ็ม สี่เนี๊ยะ ขอลองจิ่มเต๊อะ  Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
หน้า: 1 ... 19 20 21 [22] 23 24 25 ... 127
  พิมพ์