เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 02:21:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นางแบบ อวป. (ต่อ)  (อ่าน 37491 ครั้ง)
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 08:24:39 AM »

เรียน พี่สุพินท์ และ คุณปิ๊ก.............

เรื่องนางแบบ อวป. ตอนนี้ ผมคุยกับทีมงาน ห้องข่าว 10 โมงแล้วครับ..............ทุกอย่าง OK

ขออนุญาต ประสานงาน กับทาง อวป. ในเรื่อง................

สถานที่......วัน เวลา.........ครูฝึก.....อาวุธ(จะเป็นปืนทดสอบ หรือ ปืนสมาชิกแบบไหนดี)

จะได้เตรียมการครับ...............(ปรึกษาในเวปให้สมาชิกเห็นๆเลย เดี๋ยวจะหาว่าไม่โปร่งใส Grin Grin Grin)

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 08:39:07 AM »

ท่านมะขิ่นครับไม่มีตัวอย่างรูปนางแบบก่อนหรือครับ Grin

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 08:45:25 AM »

เรียนท่านjoy hunter
เปิดช่ทีวีอง5ดูก็จะเห็นนางแบบครับ

อ้า....เมื่อไหร่..ที่ไหน...อย่าลืม.....บอกด้วย
จา..ตามปาย....
จากทีมงานลุงมะขิ่น
แผล็บ....แผล็บ......

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 08:54:25 AM »

ผมว่าทีมงานนี้ จะจะ"สลายตัว"ไปแล้วนะ..............

ทะลึ่ง!!!!!!!!

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 09:17:38 AM »

เรียนท่านjoy hunter
เปิดช่ทีวีอง5ดูก็จะเห็นนางแบบครับ

อ้า....เมื่อไหร่..ที่ไหน...อย่าลืม.....บอกด้วย
จา..ตามปาย....
จากทีมงานลุงมะขิ่น
แผล็บ....แผล็บ......

ผมว่าทีมงานนี้ จะจะ"สลายตัว"ไปแล้วนะ..............

ทะลึ่ง!!!!!!!!

5 5 5 5 5 เอิ๊กๆๆๆๆ............... Grin Grin Grin ดีจัง ได้หัวเราะคิกคักแต่เช้าเยย Grin
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 09:31:14 AM »

อยากให้แบ่งออกเป็น 4 ส่วนด้วยกันครับ

1.  สัมภาษณ์นางแบบถึงทัศนะความคิดเห็นเกี่ยวกับอาวุธปืน ได้แก่ ปืนในทัศนะของเธอ  ความจำเป็นในการมีอาวุธปืนไว้ในครอบครอง ความรุนแรงหรือความเลวร้ายที่คนเขาพูดกันในสายตาของเธอกับสภาพความเป็นจริง ฯลฯ เป็นการเก็บข้อมูลในเบื้องต้นก่อนที่จะไปสู่ขั้นที่ 2-3

2.  ให้การอบรมแก่นางแบบถึงอาวุธปืนโดยสังเขป ได้แก่ ประเภทของอาวุธปืน กลไกการทำงาน อานุภาพของกระสุน วิธีการใช้งานอย่างถูกต้อง และกฎทองของการใช้อาวุธปืน (ภาคทฤษฎี)

3.  ให้นางแบบได้ทดสอบการยิงจริงในระยะต่างๆ เก็บผลการยิงที่ได้ตามที่เป็นจริง  สอบถามความรู้สึกที่ได้ยิงปืน (อาจจะมีมากกว่า 1 ขนาดขึ้นไป)

4.  สัมภาษณ์หลังจากการยิงถึงปืนในทัศนะของเธอ เป็นการเก็บข้อมูลเพื่อการเปรียบเทียบกับข้อ 1

ผมคิดออกแค่นี้ก่อนครับ

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 10:54:33 AM »

Cheesy ผมกลับนึกแต่เรื่องว่าจะตอบแทนเธอเหล่านั้นได้ยังไงมากกว่านะครับ  เช่น อาจเลี้ยงข้าวเธอซักมื้อ
พี่มะขิ่นว่าไงครับ  ?   เมื่อวานพี่ทำรายงานข่าวเลือกตั้งเหนื่อยไหม ?  Cheesy

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 11:03:17 AM »

Shocked นี่เอากันจริงๆ หรือเจ้าค่ะ

I am dying... -*-

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 11:06:14 AM »

เรียนคุณอ๋อง.............เมื่อวานเรื่องรายงานการเลือกตั้ง..........สนุกดีครับ เทคโนโลยี่ IT ช่วยได้เยอะครับ

เรื่องเลี้ยงข้าว..........ตามใจคุณอ๋องครับ

เรียนน้องโบว์..............เรื่องนี้เอาจริงครับ Wink

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 11:21:36 AM »

เรื่องเลี้ยงข้าว..........ตามใจคุณอ๋องครับ

ผมหมายถึงทุก ๆ คน ที่มีส่วนเกี่ยวกับข้องกับงาน  เช่น ผอ.สุวิทย์ พี่มะขิ่น พี่ผ่องใส  ช่างภาพ  ฯลฯ  Wink

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 11:42:11 AM »

อย่างนี้ ใครจะขัดศรัทธาล่ะครับ Grin Grin Grin

ท่านมะขิ่นครับไม่มีตัวอย่างรูปนางแบบก่อนหรือครับ Grin

ดูข่าวเที่ยง ช่อง 5 วันนี้ครับ Wink

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 12:47:09 PM »

ไม่ทันแล้วครับ เปิดเวปอีกทีก็จะบ่ายโมงแล้ว Cry

สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 01:07:04 PM »

ได้ยินว่า คุณสุวิทย์ บอกว่ามีคิวงานอยู่แล้ว อะไรทำนองนี้   ถ้ายังไง ปิ๊กช่วยประสานในรายละเอียดให้ด้วย
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 02:33:11 PM »

รายงานตัวครับ Grin

ผมเต็มที่ทุกงานครับผม พาหนะ ถ่ายทำ จัดเลี้ยง ประเมินผล ติดตามสอบถามความพึงพอใจ ฯลฯ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 04:41:12 PM »

รายงานตัวครับ Grin

ผมเต็มที่ทุกงานครับผม พาหนะ ถ่ายทำ จัดเลี้ยง ประเมินผล ติดตามสอบถามความพึงพอใจ ฯลฯ

น่าน...มันต้องอย่างงี้ซิ.....
ม่ายงั้น.....เสียชื่อทีมงาน...เอ้ย....ไม่ใช่...เสียชื่อท่าน จนท. โหม้ดดดด...อิ อิ

เชียร์กันสุดใจขาดดิ้น.....ปัด ๆ ๆ

หน้า: [1] 2 3 4 ... 11
  พิมพ์