เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 08:26:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หมา  (อ่าน 3947 ครั้ง)
wasanami
Hero Member

คะแนน 272

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 11:56:57 AM »

หมาข้างถนนออกลูก ลูกมันเหมือนลูกวัวนมเลย น่ารักดี เอาข้าวไปให้แม่มันกินมาตอนเช้า
    รอให้ลูกมันโตอีกหน่อยก่อน จะได้เอาไปต้มกิน

ย่างไฟอ่อนๆแบบหมูหันอร่อยกว่าครับพี่ เหลือกระดูกค่อยเอาไปต้มซุป

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ลุงซับใจร้าย..

มาใช้ dropbox กันเถอะ
https://www.dropbox.com/link/39.XpsLIhKCKt?lk=564ddba31492c671
ซาร่า
รักเธอประเทศไทย
Full Member

คะแนน 43

กาลีใดไม่มีเท่าโทสะฯลฯ เคราะห์อะไร..เท่าโทสะ ไม่มี

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 01:11:47 PM »

สัตว์ทุกชนิดในโลกนี้ตัวเล็กๆน่ารักหมดแหละครับ ยกเว้นลูกนกน่าเกลียดที่สุดขนหลอมๆแหลมๆ หัวไม่มีขน

ลูกนกยังไม่เท่าไหร่นะ  ซาร่า เกลียดลูกหนูค่ะ

ปุถุชนให้ของขวัญแก่คนด้วยทรัพย์สิน แต่ บัณฑิตให้ของขวัญด้วยวาจา คำคม และกำลังใจ
สามก๊ง รักในหลวง
อย่าดึงฟ้าต่ำ อย่าทำหินแตก อย่าแบ่งแยกแผ่นดิน
Sr. Member

คะแนน 39

NO TECHNIC PICK ONLY

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 01:23:08 PM »

หมาข้างถนนออกลูก ลูกมันเหมือนลูกวัวนมเลย น่ารักดี เอาข้าวไปให้แม่มันกินมาตอนเช้า
    รอให้ลูกมันโตอีกหน่อยก่อน จะได้เอาไปต้มกิน

ย่างไฟอ่อนๆแบบหมูหันอร่อยกว่าครับพี่ เหลือกระดูกค่อยเอาไปต้มซุป

ทอดกระเทียมก็เข้าท่าดีนะครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 01:28:27 PM »

ลูกหมาน่ารักดีครับน้าฟู  สงสาร น้าฟู น่าจะเอาไปเลี้ยงไว้ที่บ้าน ยกคอกไปเลย...  Grin

เยี่ยม น้ำลายหก น้ำลายหก
e27hu "รักในหลวง"
One man standing.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 02:03:23 PM »

ลายเหมือนวัวเลย  Cheesy

Tee Smith.
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 02:31:27 PM »

สงสัยเหมือนพ่อวัว...เอ้ย...พ่อหมาทั้งคลอก... คิก คิก

STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 02:36:19 PM »

สงสัยเหมือนพ่อวัว...เอ้ย...พ่อหมาทั้งคลอก... คิก คิก
อิอิ.. ทั้ง "ครอก" ครับป้าโม่ ถ้าทั้งคลอก เสร็จพี่ซับฯแน่ๆ กำลังเกรียม .......   คิก คิก คิก คิก

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 02:40:18 PM »

อิอิ.. ทั้ง "ครอก" ครับป้าโม่ ถ้าทั้งคลอก เสร็จพี่ซับฯแน่ๆ กำลังเกรียม .......   คิก คิก คิก คิก
ขออภัยค่ะ... คิก คิก

เห็นว่าขาว ๆ ดำ ๆ ...นึกว่าโดนย่างมาแล้วซะอีก...

NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 02:42:58 PM »

Grin Grin Grin
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 03:36:39 PM »

..ลูก.ออกมาไม่เหมือนแม่... Grin

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
ฝุ่น-รักในหลวง
.45 8+1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 456

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 05:17:04 PM »

ถ้าครอกนี้ลงเวปได้ ครอกผมก็ไม่ยอมครับ ขอบ้าง

ทอดกระเทียมก็เข้าท่าดีนะครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อูยๆ หิวขึ้นมาเลยครับ  น้ำลายหก

พกไปก็โดนจับ ไม่พกก็โดนจี้

http://www.glock-club.com
KingFisher
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

จริต ๖ ประการ . .

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 05:44:16 PM »

ถ้าครอกนี้ลงเวปได้ ครอกผมก็ไม่ยอมครับ ขอบ้าง

อูยๆ หิวขึ้นมาเลยครับ  น้ำลายหก

จะกินกันจริง ๆ หรือครับพี่ ๆ
น่าสงสารออก . . .  คิก คิก
ถ้าท่านเจ้าของกระทู้ผ่านไปอีกสักครั้ง น่าจะเปลี่ยนกระดาษปูรองนะครับ
เดี๋ยวหมาน้อยจะเป็นหวัดครับ น่าสงสารออก . . .  เศร้า

เป็นหนี้แผ่นดิน..(ประเทศไทย) !
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 06:23:32 PM »

สัตว์ทุกชนิดในโลกนี้ตัวเล็กๆน่ารักหมดแหละครับ ยกเว้นลูกนกน่าเกลียดที่สุดขนหลอมๆแหลมๆ หัวไม่มีขน

ลูกนกยังไม่เท่าไหร่นะ  ซาร่า เกลียดลูกหนูค่ะ

ผมเคยจับเล่นครั้งหนึ่งตอนเด็กๆครับ.......ตัวมันแดงๆ นิ่มๆ น่ารักดีนะครับ หลงรัก

แม่มันคงมาออกลูกทิ้งไว้ในตู้.... ใจอยากจะเลี้ยงไว้ดูเล่น.... อยู่ๆคนงานที่มาทำงานที่บ้านเห็นมาขอไป

เย็นนั้นได้ข่าวว่าเอาใส่แก้วแล้วเทเหล้าขาว40  ล้อมวงคนละตัวหมดครอก......... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 06:33:21 PM »

ลูกหนูนี่กลืนลงคอเหล้าขาวตบตูด1ก๊ง    ก็ไม่รู้มีเชื้อโรคอะไรมั่ง

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 06:55:12 PM »

น่าเอามาเลี้ยงไว้ไล่แลนนะครับ น้าฟู  Cheesy

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์