เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 11:31:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนรักปืนชาวเหนือ  (อ่าน 10141 ครั้ง)
Dhong
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 11:33:14 AM »

................. Smileyเห็นทางภาคใต้ ภาคกลาง ภาคตะวันออก เค้านัดรวมพลกันไปแล้ว อยากทราบว่าพี่ๆเพื่อนๆคนรักปืนที่มีภูมิลำเนาในภาคเหนือ.............มีใครบ้างครับ
................สนใจจะนัดรวมพลพบปะสังสรรค์กันบ้างไหมครับ หลงรัก
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 12:02:14 PM »

ยกมือ แสดงตัวครับ  Grin Grin Grin
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 12:06:29 PM »

................อยู่จังหวัดใกล้ๆ กันนี่เอง Grin
ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 02:25:29 PM »

ไปไหนกันครับ Wink Wink Wink

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 02:29:47 PM »

ถ้ามีโอกาสไปเที่ยวแถวนั้นขออนุญาตพบปะด้วยนะครับ Grin
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 02:38:29 PM »

ถ้ามีโอกาสไปเที่ยวแถวนั้นขออนุญาตพบปะด้วยนะครับ Grin
ไปไหนกันครับ Wink Wink Wink
.................ยินดีต้อนรับครูเบิ้ลครับ หลงรัก มาทางนี้ก็แวะทักทายกันได้ครับ ผมจะได้เตรียมเพื่อนไว้ให้กินเหล้าด้วย Grin..................ตอนนี้กำลังรอเช็คยอดอยู่ครับ คงไม่มีอะไรมากครั้งแรกๆคงนัดกันไปยิงปืน  หลังจากนั้นค่อยว่ากันอีกทีครับ ส่วนที่ไหนไว้รอดูก่อนครับว่ามีคนสนใจเยอะหรือเปล่า ไม่แน่นะครับดีไม่ดีเราอาจจะเคยเจอกันที่สนามแล้ว แต่ไม่เคยคุยกันก็ได้นะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 02:40:03 PM »

ผมอยู่เชียงรายครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 02:45:20 PM »

..................ใกล้กันนิดเดียวครับพี่ ผมไปออกบ่อยแฟนเก่าเป็นคนเชียงรายครับ  Cry Cry Cry Cry
ได้ยินว่าตอนนี้มีลูกแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 02:46:29 PM »

ฝนต๊ก น้ำต้วม  แย่ขนาด  อยากปิ๊กเจียงใหม่ซักเตื้อ

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 02:51:43 PM »

ฝนต๊ก น้ำต้วม แย่ขนาด อยากปิ๊กเจียงใหม่ซักเตื้อ
..................วันนี๊ ก็มื๊ดฟ๊ามื๊ดฝน  ถ้าจะต๊กแฮ๊มแล้วครับ Grin
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 02:53:13 PM »

..................ใกล้กันนิดเดียวครับพี่ ผมไปออกบ่อยแฟนเก่าเป็นคนเชียงรายครับ Cry Cry Cry Cry
ได้ยินว่าตอนนี้มีลูกแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ครับผม ผมเคยไปยิงกับคุณติ๊ก ครั้งหนึ่ง และติดต่อกันอยู่สองสามคนในเชียงราย แต่ไม่ค่อยได้
พบปะกันเท่าไหร ติดเรื่องภาระการงานในการดำเนินชีวิตครับ คุยคุยกันว่าสักพักคงดีขึ้น หรือมีโอกาส
มีได้พบปะกันหลายๆคนก็ยิ่งดีครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 05:45:52 PM »

Smileyยกกระทู้ครับ ตกไปสองหน้าแล้วครับ Cheesy
Stevie G - รักในหลวง
LABOR OMNIA VINCIT
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 47

"Don't let your feeling controls your life"

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 06:21:05 PM »

งานนี้ยกมือแสดงตัวด้วยคนครับ อยู่เชียงใหม่ครับ........... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

http://www.youtube.com/watch?v=zw5pAshxY80

โลกต้องการคนดี
มิใช่เพื่อให้มารับรางวัล
แต่เพื่อมาช่วยทำชีวิตและสังคมให้มันดี ...
sig.45
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 07:04:58 PM »

อยู่เจียงใหม่ครับ แต่ทำงานลำปาง ว่างนัดเจอกันก็ดีครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 07:45:28 PM »

... ถ้ามีโอกาสขอร่วมแจมด้วยได้มั้ย  .... Grin เคยเรียนและอยู่ที่เชียงใหม่ .... ตอนนี้อยู่ทีมเดียวกะครู babor"""  Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
หน้า: [1] 2 3 4 ... 7
  พิมพ์