เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 01:33:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนรักปืนชาวเหนือ  (อ่าน 10202 ครั้ง)
physics teacher
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 09:37:29 PM »

..นัดวันไหน บอกด้วย ไปหนำแหน่..อิอิ..ข้อยก็อยู่เชียงใหม่เหมือนกันตอนนี้ มาเฮียนหนังสือ เพิ่งรู้ว่าเรียนระดับนี้ รู้เรื่องแค่เรื่องเดียวที่จะทำวิทยานิพนธ์ ไม่เหมือน ป.ตรีที่รู้ไปทุกเรื่องที่เรียน.. หลงรัก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 09:38:28 PM »

..................ใกล้กันนิดเดียวครับพี่ ผมไปออกบ่อยแฟนเก่าเป็นคนเชียงรายครับ Cry Cry Cry Cry
ได้ยินว่าตอนนี้มีลูกแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยิ่งตัวตั้งตัวตีเป็นแบบนี้ล่ะก็  จะพยายามสุด ๆ เลยจ้า
day<รักในหลวง>
อดีตคือบทเรียน ปัจจุบันคือข้อสอบ
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 11:36:57 PM »

Smileyว้าผมอยู่ใต้นะครับ

(ใต้เจียงฮาย บนลำปางครับ Grin) ยังเรียนอยู่ครับใกล้จบแล้วความรู้เรื่องปืนยังไม่มีครับพึ่งมาสนใจไม่กี่เดือนเองครับ(พอดีพ่อจะซื้อปืนเลยเข้ามาหาข้อมูลให้นะครับ) ก็ได้แต่เข้ามาอ่านหาความรู้จากพี่ๆในเวปนี้และครับ Smiley ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ Cheesy
Colt Rampant
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2005, 01:20:52 AM »

คนเจียงฮายขอยกมือตวยคนครับผม Grin Grin Grin

ถ้าใจไม่สู้เสียแล้ว ร้อยปืนพันปืนที่มีอยู่ในมือก็ไร้ประโยชน์

mon2519
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2005, 06:29:33 AM »

ไปตวยคนครับ ตี้ไหน มะใด บอกตวย

ปลายนิ้วกำหนดชีวิตคุณ
nathaphol_k
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2005, 08:32:21 AM »

อยู่ลำพูนครับ มือใหม่ยังไม่มีปืน กำลังจะไปขอ ต้องรอเข้าพบนายอำเภอครับ ช่วงนี้ท่านไม่ค่อยว่างติดเรื่องลำไยกับน้ำท่วม แต่ไปร่วมชมร่วมเชียร์ได้ครับ
มะจัง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

รักครอบครัว รักเพื่อน รักปืน

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2005, 08:54:08 AM »

สวีดัส  สวัสดีเจ้า  ครับ  รายงานตัวก่อน  ผมอยู่อ.แม่สอด  จังหวัดตาก  ชื่อ  GOLF  อายุ  25  ปี  อาวุธที่ครอบครอง  อยู่ตอนนี้  คือ    GLOCK  17 ครับ  แล้วพวกพี่ ๆ ท่าน  จาวเหนือของเฮา  จะนัดพบปะสังสรรค์กันที่ไหนครับ  ๆ  ๆ
มะจัง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

รักครอบครัว รักเพื่อน รักปืน

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2005, 08:57:31 AM »

ใคร  อยู่  อ.แม่สอด  จังหวัดตาก  บ้างคร้าบบบบบบบ
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2005, 09:33:50 AM »

อยู่ลำพูนครับ มือใหม่ยังไม่มีปืน กำลังจะไปขอ ต้องรอเข้าพบนายอำเภอครับ ช่วงนี้ท่านไม่ค่อยว่างติดเรื่องลำไยกับน้ำท่วม แต่ไปร่วมชมร่วมเชียร์ได้ครับ
คุณ nathaphol_k  เรื่อง ขออนุญาต ได้ผลเป็นอย่างไรช่วยแจ้งด้วยนะครับ ผมยังไม่มีปืนเหมือนกัน ของผมกำลังรอเวลาครับ เพราะเพิ่งแจ้งย้ายชื่อจากเชียงรายเข้าอยู่ อ.เมือง ลำพูน ยังไม่ครบ 6 เดือน

nathaphol_k
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2005, 10:24:38 AM »

คุณ nathaphol_k เรื่อง ขออนุญาต ได้ผลเป็นอย่างไรช่วยแจ้งด้วยนะครับ ผมยังไม่มีปืนเหมือนกัน ของผมกำลังรอเวลาครับ เพราะเพิ่งแจ้งย้ายชื่อจากเชียงรายเข้าอยู่ อ.เมือง ลำพูน ยังไม่ครบ 6 เดือน

คุณนักสำรวจ เรื่องขอปืน เจ้าหน้าที่ อ.เมือง ลำพูน พูดจาดีมากเลยครับ แต่จนใจเพราะต้องเข้าคุยกับนายอำเภอก่อน เจ้าหน้าที่เค้าบอกว่าถ้าท่านอนุมัติ ทำเรื่องก็ไม่นาน แต่อย่างที่บอกครับ ช่วงนี้นายอำเภองานเยอะจริง ๆ ผมก็เข้าใจนะครับ ก็เลยฝากเบอร์ไว้ให้เค้าโทรมาบอกถ้านายอำเภอท่านว่าง ผมขอลูกซอง 5 นัดนะครับ กระบอกแรก เอาไว้เฝ้าบ้านก่อน แต่ว่าไม่แน่นะ รอนานมาก ๆ อาจเปลี่ยนใจต่อรองขอเป็น .357 เลย ฝากเพื่อนหาให้น่ะครับ ได้หรือเปล่าก็ยังไม่แน่
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2005, 10:28:54 AM »

เอาใจช่วยนะครับ  ขอให้ได้ปืนไว ๆ Grin Grin Grin
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2005, 10:39:45 AM »

ใคร อยู่ อ.แม่สอด จังหวัดตาก บ้างคร้าบบบบบบบ

............. Grin..ลุงผมครับบบบบบบบบบบบบบบ... Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2005, 12:49:28 PM »

แฟนผมเป็นคนสูงเม่น จ.แพร่วันหยุดอาจจะได้ไปครับ ยกมือโตยคนครับ Grin Grin Grin
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2005, 03:49:39 PM »

รู้สึกอบอุ่นมากครับ............................. หลงรัก หลงรัก หลงรัก.......................งานนี้มีนัดกันแน่ แต่คงต้องรออีกสักครู่ก่อนนะครับ เพราะต้องไปแก้ไขปัญหาหลังน้ำลดก่อน......คาดว่าไม่เดือนสองเดือนนี้.............ถ้ายังไงตอนนี้ใครมีข้อเสนอดีๆ...........เกมส์อะไรมาเล่นกันสนุกๆหรือสนามไหนแนะนำดีๆ รบกวนนำเสนอได้เลยครับ............ หลงรัก
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2005, 10:05:23 PM »

ผมว่า 700 ปีดีที่สุดครับ เพราะ มีสนามยาว 50 เมตรมาตรฐาน ให้ยิงด้วยครับ ที่อื่นที่ไปมาส่วนใหญ่ ยาวสุด 25 เมตร ครับ แต่ถ้าจะเดินไปติดเป้าเอง ทำเองก็ไป พลรบพิเศษ 7-800 เมตรก็มีครับ ส่วนใหญ่ มีแต่ IPSC กองพันพัฒนา ญี่ปุ่นเยอะ (ไม่มีสาวญี่ปุ่นเลยไม่ค่อยอยากไปครับ) สนามกีฬาเทศบาลก็ร้างดูน่ากลัวครับ เหลือช่องให้ยิงไม่กี่ช่องแล้ว

โปรแกรมที่แข่ง น่าจะมี 

1. ปืนสั้น ชาวบ้าน.........15 เมตร ถ้ามีหลายคนอาจจะแยก ประเภทปืน
2. ปืนยาว .22 พาดแท่น....50 เมตร

รางวัลจะหาแถวออฟฟิตให้ครับ ถ้ามีคนติดต่อว่า มาเยอะครับ

หรือท่านอื่นมีความคิดอื่น ๆ เสนอได้ครับ

สำหรับวันเวลา สถานที่ อาจจะคุยกันอีกทีครับว่าจะว่างกันเมื่อไหร่ครับ ผมว่าง เสาร์ - อาทิตย์ครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7
  พิมพ์