เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 09:21:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนรักปืนชาวเหนือ  (อ่าน 10096 ครั้ง)
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #90 เมื่อ: กันยายน 01, 2005, 10:56:14 AM »

ตกลงจะเป็นสนามที่ไหนดีครับ มีสนามหลายแห่งที่น่าไปฝึกซ้อม อย่าลืมเรื่องเวลาด้วยนะครับว่าจะเป็นวันไหนดีช่วยบอกกันร่วงหน้าด้วยจะได้เตรยมตัวกันทันครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91 เมื่อ: กันยายน 01, 2005, 02:43:34 PM »

ขอยกกระทู้ครับ รอสักพักนะครับ ตอนนี้กำลังคิดกันอยู่ว่าจะนัดเจอกันแล้วจะมาเล่นอะไรกันดี อาจจะเอาปืนมายิงแล้วพูดคุยกัน หรือจัดสนามยิงจับเวลา ดูว่าใครใช้เวลาน้อยกว่ากัน Huh.................หรือจะเอาง่ายๆนัดมายิงปืนกันแล้วตอนเย็นก็ไปกินอะไรกัน
.................ใครมีแนวคิดอะไรเสนอมาได้ครับ ยังไม่อยากรีบนัดวัน เพราะอยากให้พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ที่ไม่ได้อยู่ใกล้ๆมีโอกาศมาร่วมด้วย................ หลงรัก
 ยินดีที่ได้รู้จักคนรักปืนทุกคนครับ
..............วันนี้ผมก็จะแวบไปยิงที่สนาม 700 ปี ใส่เสื่อสีน้ำเงิน ถ้าไม่รังเกียรติเชิญเข้ามาพูดคุยกันได้เลยครับ

นัดซ้อมยิงกันแล้วเมื่อเบื่อยิงปืนก็ไปนั่ง เมา & โม้ กันต่อก็ดีนะครับ หนับหนุนเต็มที่ฐานมีเพื่อนอยู่เหนือเจ้า... ครั้งหน้าอย่าลืมใส่เสื้อแดงเด้อครูโด่ง อิ อิ
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #92 เมื่อ: กันยายน 01, 2005, 05:31:01 PM »

สมาชิกชาวเหนือเยอะเหมือนกันนะครับ ..... อยากไปแอ่วเหนือบ้างจัง ไม่ได้ไปเป็นสิบปีแล้วกระมัง..... Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #93 เมื่อ: กันยายน 01, 2005, 05:38:42 PM »

สมาชิกชาวเหนือเยอะเหมือนกันนะครับ ..... อยากไปแอ่วเหนือบ้างจัง ไม่ได้ไปเป็นสิบปีแล้วกระมัง..... Grin

6 พฤศจิกายน  Grin Grin Grin Grin  มี เชียงใหม่ IPSC โอเพ่น แชมเปี้ยนชิป เจอกันแน่คราบบบบบบ Grin Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #94 เมื่อ: กันยายน 01, 2005, 05:45:01 PM »

6 พฤศจิกายน Grin Grin Grin Grin มี เชียงใหม่ IPSC โอเพ่น แชมเปี้ยนชิป เจอกันแน่คราบบบบบบ Grin Grin Grin Grin

โอ้วว.... ว๊าวว..... ได้ไปเจอสาวเชียงใหม่แล้ววว Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #95 เมื่อ: กันยายน 01, 2005, 09:36:53 PM »

6 พฤศจิกายน Grin Grin Grin Grin มี เชียงใหม่ IPSC โอเพ่น แชมเปี้ยนชิป เจอกันแน่คราบบบบบบ Grin Grin Grin Grin

โอ้วว.... ว๊าวว..... ได้ไปเจอสาวเชียงใหม่แล้ววว Grin
......................... Smileyยินดีต้อนรับครับและถ้าเจอตัวเป็นๆดิ้นได้ของพี่ๆทุกท่าน.......น้องคนนี้ขอเข้าไปทำความรู้จักแนะนำตัวหน่อยนะครับ Smiley
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 12:12:04 PM »

ทางเหนือนัดยิงกันหรือยัง Huh อย่าลืมนำรูปมาให้ชมบ้างนะครับ...
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 12:20:11 PM »

Grinกลางๆเดือนตุลาคมครับ(ช่วงปิดเทอม)...............วันและสถานที่ ที่แน่นอนคงแจ้งตอนต้นเดือนตุลาคมครับ........มีหลายท่านบอกว่าขอเป็นที่เงียบๆ เพราะอาย ตกใจ........แต่คิดว่าถ้าไม่ไป 700 ปี ก็กองพันพัฒนาครับ.........แน่นอนว่าต้องเป็นวันเสาร์บ่าย เหตุผลเพราะ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก...............ใครมีอะไรเสนอแนะแจ้งมาได้เลยครับ หลงรัก
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #98 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 06:11:29 PM »

Grinกลางๆเดือนตุลาคมครับ(ช่วงปิดเทอม)...............วันและสถานที่ ที่แน่นอนคงแจ้งตอนต้นเดือนตุลาคมครับ........มีหลายท่านบอกว่าขอเป็นที่เงียบๆ เพราะอาย ตกใจ........แต่คิดว่าถ้าไม่ไป 700 ปี ก็กองพันพัฒนาครับ.........แน่นอนว่าต้องเป็นวันเสาร์บ่าย เหตุผลเพราะ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก...............ใครมีอะไรเสนอแนะแจ้งมาได้เลยครับ หลงรัก
ยกจั๊กกะแร้ สนับสนุนด้วย ครับ Grin Grin Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #99 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 07:11:32 PM »

อ้างถึง
......................... Smileyยินดีต้อนรับครับและถ้าเจอตัวเป็นๆดิ้นได้ของพี่ๆทุกท่าน.......น้องคนนี้ขอเข้าไปทำความรู้จักแนะนำตัวหน่อยนะครับ Smiley
อ้างถึง

ยินดีครับคุณโด่ง........ Grin

Piroje
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 10

เด็กอนุบาลตีนดอย

« ตอบ #100 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 07:19:47 PM »

ฅนเจียงใหม่แต่ได้แฟนสกลนครขอสมัครตวยเน้อ
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #101 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 10:44:31 PM »

ช่วยยกกระทู้รอครูโด่ง ไปแอ่วสิงคโปรกลับมาตอบครับ ฝากประกาศเผื่อท่านอื่นสนใจด้วยครับ

โปรแกรมสำหรับกลางเดือน ตุลาคม 48 นี้

โปรแกรมท่องเที่ยวเชียงใหม่ ช่วงเช้าวันเสาร์ ไหว้ครูบาศรีวิชัย ขึ้นพระธาตุดอยสุเทพ ชมสวนดอกไม้ พระตำหนักภูพิงค์ราชนิเวศ แอ่วดอยปุย (บางคนอาจจะแต่งงานกับแม้วอยู่บนดอยปุยไม่กลับลงมา) ช่วงบ่าย แก่ ๆ สมาชิกชาวภาคเหนือและสมาชิกผู้ทรงเกียรติจากภาคอื่น ๆ รวมพล สนาม....................  บรรยากาศ ร่มรื่น เย็นสบาย นั้งดู ลองยิง พบปะพูดคุย ระหว่างพี่น้อง เย็น ๆ นั้งทานข้าว (บรรยากาศเย็น ๆ ขาว ๆ เงียบ ๆ หอม ๆ นุ่ม ๆ )

ถ้าสมาชิกท่านใดสนใจติดต่อ คุณครูโด่งได้นะครับ เรื่องที่พักที่เชียงใหม่ ผมมีบ้านว่างอยู่ 1 หลัง 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ มีเครื่องทำน้ำอุ่น ให้เข้าพักได้ครับสำหรับท่านสมาชิก (เครื่องนอนและเครื่องเคียงเตรียมมาเองครับ)

ปล. ช่วงเช้าวันเสาร์ผมมีงานต้องสะสาง เพราะสะสม ตอนบ่ายที่สนามและตอนเย็นไม่มีปัญหาครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #102 เมื่อ: กันยายน 22, 2005, 11:05:31 AM »

อ้าว ครูโด่งไปสิงค์ฯ หรือเนี่ย ถ้าอย่างนั้นคงต้องบินผ่านพัทลุงแหง ๆ ยังไงอย่าลืมโดดร่มลงมาโม้กันสักนิดสักหน่อยนะครับครู อิ อิ อิ
tokchaiya
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #103 เมื่อ: มีนาคม 22, 2009, 11:46:03 PM »

อยู่เจียงใหม่ ทำงานกทม. กลับบ้านไปยิงให้หายยากสักหน่อย
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์