เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 01:29:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดพี่ต่อและพี่สนครับ  (อ่าน 5265 ครั้ง)
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 11:52:27 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดทั้ง ๒ ท่านค่ะ
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2008, 02:32:15 AM »

Grin สุขสันต์วันเกิดตาต่อและตาสน Grin

โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2008, 09:11:46 AM »

ขอบพระคุณพี่ๆทุกท่านอีกครั้งครับ  Grin  Cheesy  Wink 

บ้านหลังนี้มีสิ่งดีๆ มากมายจริงๆ  ความรู้สึกดีๆ  เกิดขึ้นได้จากที่นี่  ดีใจจริงๆครับ  ที่ได้เข้ามาอยู่ในบ้านนี้

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2008, 10:05:22 AM »

สุขสันต์วันเกิดพี่ต่อ ( โก๋ต่อ วังเดิม) และพี่สน Zeus ครับผม ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยดลบันดาลให้พี่ต่อและพี่สน และครอบครัวมีแต่ความสุขตลอดไปครับ ไหว้
ขอบใจนายบาร์ทมาก ขอให้สิ่งที่นายบาร์ทอวยพรให้พี่จงบังเกิดแก่นายบาร์ทเช่นเดียวกัน
   สุขสันต์วันเกิดครับพี่ต่อ เพ่สนด้วยเลี้ยงอารายๆ  น้ำลายหก  มีความสุขมากๆนะครับ   หลงรัก
แล้วจะเลี้ยงอะไรผมละ ผมหมดตูดแล้ว เศร้า.......ขอบใจมาก ๆ สำหรับคำอวยพร หลงรัก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ขอให้มีความสุขทุกวันครับผม Grin
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้ Cheesy
สุขสันต์วันเกิดทั้งสองท่านครับ.........
ขอให้พี่ท่านทั้ง2มีความสุขยิ่งๆขึ้นไปครับ
ไหว้ขอบคุณครับ
..สุขสันต์วันเกิดครับ.น้าต่อ..น้าสน..ครับ..มีความสุขมากๆนะครับ..ทั้งสองท่าน... หลงรัก
ไหว้ขอบคุณน้าพงษ์ครับ ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ
สุขสันต์วันครบรอบวันเกิดครับผม
ขอบใจนายโจมาก Grin
สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิดครับ
คิดสิ่งใด สมหวังดังปรารถนา
โรคภัยไม่เบียดเบียนครับ....

ไหว้ขอบคุณครับพี่yod
สุขสันต์วันเกิดครับ
สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ Grin Cheesy Grin

มีความสุขตลอดปีครับ  ......  ท่านเลขาน้าสนด้วย ....... เอ้า โชนนนนนนน

ขอให้สุขสันต์วันเกิดทั้ง 2 ท่านตลอดปีตลอดศก  ด้วยครับ หลงรัก
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดค่ะ
ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับคุณต่อ คุณสน สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
  สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับท่านเลขา และคุณต่อ  มีความสุขมากๆครับ
สุขสันต์วันเกิดทั้งสองท่านครับ.........
ไหว้ขอบคุณครับทุก ๆ ท่าน ขอให้สิ่งที่อวยพรจงย้อนกลับไปส่งผลแก่ทุก ๆ ท่านเช่นเดียวกัน Wink
ต่อครับไม่รู้ว่าวันเกิดจะมาเร็วเช่นนี้...ส่วนนายสน...ไม่เคยแจ้งข่าวเลย....

ขอให้น้องที่รักทั้งสองประสพแต่ความสุขความเจริญ.....คิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนาครับ....... หลงรัก
เกรงใจครับพี่ต่อ..เข้าไปกรุงเทพเมื่อไรจะขออนุญาตแก้ตัวครับ ขอบคุณครับพี่ในคำอวยพร หลงรัก
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับพี่ทั้งสองคนครับ
สุขสันต์วันเกิด เพื่อน และ น้อง

มีความสุขมากๆครับ
ขอบคุณครับ หลงรัก

สุขสันต์วันเกิด.. มีความสุขกับชีวิต มากมาก ครับ คุณต่อ.   มีความสุขกับชีวิต มากมาก ครับ คุณสน.. Cheesy

ขอบคุณครับพี่Ro@d ไหว้
สุขสันต์วันเกิดครับ
สุขสันต์วันเกิดทั้งสองท่านครับ Grin
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้คุณต่อและคุณสนมีความสุขมากๆนะครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ    Grin Grin Grin Grin
happy birth day  ครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดทั้งสองท่านครับ ...
ขอบคุณครับในคำอวยพร ไหว้
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้น้องต่อและน้องสน มีความสุขสมหวังในสิ่งอันพึงปรารถนาทุกประการ  หลงรัก
เช่นกันครับพี่ขอให้พี่มีความสุขสมหวังในสิ่งอันพึงปรารถนาทุกประการ  ขอบคุณครับพี่ ไหว้
  ขอให้รวยๆและแข็งแรงตลอดไปทั้ง 2 ท่านนะครับ
สุขสันต์วันเกิดครับ...
        สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดทั้ง ๒ ท่านครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ...

สุขสันต์วันเกิดทั้ง 2 ท่านครับ....
สุขสันต์วันเกิดทั้งต่อและสน  นะครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณต่อ และ คุณสน Zeus
ขอให้มีความสุขมากมายครับ
สวัสดีครับ......สุขสันต์วันเกิดครับ คุณต่อ และคุณสน ครับ
ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ไม่เจ็บ ไม่จน...สมปรารถนาทั้งสองท่านครับ ไหว้
สุขสันต์วันเกิดทั้งสองท่านครับ    Grin
สุขสันต์วันครบรอบวันเกิดครับผม
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดทั้งสองท่านครับ
ขอให้ท่านทั้งสองจงมีแต่ความ  แข็ง ใหญ่ ยาว  ขอให้มีความสุขครับ Grin

แข็ง= แข็งแรง
ใหญ่=เป็นใหญ่เป็นโต
ยาว= อายุยืนยาว

ด้วยจิตคารวะครับ ไหว้
สุขสันต์วันเกิดทั้งสองท่านครับ
... สุขสันต์วันเกิด คุณต่อ และท่านเลขาฯสน ครับ ขอให้มีความสุขมากๆๆ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยยิ่งๆขึ้นไปครับ ....
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดทั้ง ๒ ท่านค่ะ
Grin สุขสันต์วันเกิดตาต่อและตาสน Grin
คำอวยพรของมิตร คือของขวัญอันพึ่งปราถนา ของผม ขอบคุณครับ ไหว้

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2008, 11:51:59 AM »

หลงรัก ขอให้มีความสุขสมหวังในทุกสิ่งมีแฟนสวยๆมีลูกน่ารักๆทั้งสองท่านเลยนะครับ........................ ยิ้มีเลศนัย
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2008, 01:54:41 PM »

..สมสุข..สมหวัง..สุขสันต์วันเกิด..ทั้งสองท่านครับ..

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
RouRou_Mel - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 135

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 06:18:04 PM »

สุขสันต์วันเกิดทั้งสองท่านครับ

rouroumel.multiply.com
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 06:36:06 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ทั้งสองท่าน Grin

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 10:18:28 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดทั้งสองท่านครับ   Cheesy Cheesy Cheesy
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 01:34:15 AM »

สุขสันต์วันเกิดน้องๆทั้งสองท่านครับ Grin

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 09:45:07 AM »

ขอบคุณพี่visith , พี่Springfield  , พี่ฮิวโก้ , พี่หลวงกาหลง  และพี่บุญ ครับ ความสุขใดที่พี่ปราถนาจะให้ผม ความสุขนั้นก็ขอให้บังเกิดแก่พี่ ๆ เช่นกันครับ

หลงรัก ขอให้มีความสุขสมหวังในทุกสิ่งมีแฟนสวยๆมีลูกน่ารักๆทั้งสองท่านเลยนะครับ........................ ยิ้มีเลศนัย
ขอบคุณครับ อาจารย์โด่ง มีโอกาศจะขอแวะไปเยี่ยมเจ้าตัวเล็กครับ Wink
ปล.ยังติดใจหางหมูย่าง กับกาแฟฝีมือแม่อาจารย์โด่ง เสมอครับ

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 09:49:44 AM »

Smiley สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ คุณ.ต่อ และคุณ.สน(สุดหล่อ)

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
Supreeda
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 36

อิ่มเดียว หลับเดียว

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 11:43:52 AM »

ขอให้มีความสุขความเจริญทั้งสองท่านครับ Cheesy

เป็นคนต้องมีน้ำใจ  เป็นคนไทยต้องรักชาติ  มีอำนาจต้องเป็นธรรม
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์