เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 05:26:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสัตน์วันคล้ายวันเกิดน้าเป้า  (อ่าน 6656 ครั้ง)
SaSa
Hero Member

คะแนน 60

“โกธํ ปญฺญาย อุจฺฉิ” ระงับโกรธด้วยปัญญา

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 08:53:20 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ...

ประสบการณ์ (Experience)คือการเรียนรู้จากความผิดพลาดของตนเอง
ความรู้ (Knowledge)คือการเรียนรู้จากความผิดพลาดของคนอื่น
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 09:06:23 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไม่เจ็บไม่จนครับ
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 09:08:07 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ.......................

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 10:06:32 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ   น้าเป้า   (น้องผมนี่หว่า)

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 10:07:47 PM »

.......สุขสันต์วันเกิดครับ .... ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง ครับ..................

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 11:00:37 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ   รวยๆนะครับ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 11:50:24 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดค่ะ  ไหว้
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2008, 12:33:52 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่เป้า...

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ...ไหว้
Windmill
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2008, 01:52:11 AM »

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ น้าเป้า
RouRou_Mel - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 135

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2008, 02:04:01 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ

rouroumel.multiply.com
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2008, 02:25:01 AM »

Grin สุขสันต์วันเกิดครับพี่เป้า Grin

น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2008, 07:20:48 AM »

...สุขสันต์วันเกิดครับ.น้าเป้า.มีความสุขมากๆนะครับ.... หลงรัก

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2008, 07:42:34 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เป้า... ไหว้ Grin

ขอกราบอาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก

โปรดดลบัลดาลให้พี่เป้า ประสบแต่ความสุขและความเจริญในหน้าที่การงานยิ่งๆขึ้นไป

ไม่เจ็บ ไม่จน ร่างกายแข็งแรงฟิตปั๋ง เงินทองเต็มกระเป๋าใช้ไม่มีวันหมดครับ... ไหว้ Grin

ไหว้ขอบคุณครับน้องตี๋....

ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ ท่านเป้า   ไหว้

ไหว้ขอบคุณครับท่านบอย

สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับ Grin

ไหว้บอบคุณครับคุณจอย

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ร่ำรวย Grin

ขอบคุณครับท่านฮิวโก้

สุขสันต์วันเกิดครับ...

ไหว้ขอบคุณครับท่านSaSa

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไม่เจ็บไม่จนครับ

ไหว้ขอบคุณครับพี่เจษ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ.......................

ขอบคุณครับพี่มะขิ่น

สุขสันต์วันเกิดครับ   น้าเป้า   (น้องผมนี่หว่า)

ไหว้ขอบคุณครับรองป้อม...ก็ผมบอกแล้วว่าผมเป็นน้อง...อ่อนกว่า จะวันหรือเดือน ก็ต้องเป็นน้องครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก...

.......สุขสันต์วันเกิดครับ .... ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง ครับ..................

ไหว้ขอบคุณครับท่านpeedta

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดค่ะ  ไหว้

ไหว้ขอบคุณครับน้องVENDY

สุขสันต์วันเกิดครับพี่เป้า...

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ...ไหว้

ไหว้ขอบคุณครับคุณหมอ...ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ น้าเป้า

ไหว้ขอบคุณครับท่านpsetton

สุขสันต์วันเกิดครับ

ไหว้ขอบคุณครับท่านSpringfield

Grin สุขสันต์วันเกิดครับพี่เป้า Grin

ไหว้ขอบคุณครับนายใหม่

...สุขสันต์วันเกิดครับ.น้าเป้า.มีความสุขมากๆนะครับ.... หลงรัก

ไหว้ขอบคุณครับน้าพงษ์

Grin Grin เข้ามาดูว่าพี่แป๋งแกก็ตั้งกระทู้กะเขาเป็น อิอิอิ Grin Grin
ขอให้มีความสุขมากๆครับพี่เป้า ขอเพลงด้วย เพลง ไอ้หนุ่มรถไถ Grin Grin

ไหว้ขอบคุณครับ สหายตุ๊...คราวหน้า ผ่านไป แวะแน่ๆ...เรื่องเพลง ช่วงนี้ ต้องงดก่อน โดนแฟนเพลงยอดรักประท้วงครับ ขำก๊าก

สุขสันต์วันเกิดนะครับ

ขอให้มีความสุขกับชีวิตมากมากครับ    Grin

ไหว้ขอบคุณครับท่านΤσρ Κσρ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่เป้า

สุข สดชื่น สมหวัง ทุกประการครับ

ไหว้ขอบคุณครับนายเอ้...เมื่อไหร่จะล้างตากันอีกที

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เป้า.....ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง สมหวังสมปรารถนาตลอดไป

ไหว้ขอบคุณครับผู้การ ขอให้สุขภาพแข็งแรง....หายป่วยไวๆครับ

Grin Grin เข้ามาดูว่าพี่แป๋งแกก็ตั้งกระทู้กะเขาเป็น อิอิอิ Grin Grin
ขอให้มีความสุขมากๆครับพี่เป้า ขอเพลงด้วย เพลง ไอ้หนุ่มรถไถ Grin Grin

เพิ่งหัดตั้งครับ   ปิที่แล้วกับปีก่อนโน้นโทรฯเอา  ปีนี้ขอเป็นทางการสักหน่อย

น้ำลายหกลุงแป๋งตั้งกระทู้เป็นแล้ว....ต้องฉลองใหญ่ จ้างหมอลำซิ่งมาเลยครับ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2008, 07:45:00 AM โดย เป้า » บันทึกการเข้า

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2008, 07:50:52 AM »

Grin  สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เป้า...

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2008, 12:21:36 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะ....น้องเป้า Grin Grin Grin

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์