เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 09:34:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสัตน์วันคล้ายวันเกิดน้าเป้า  (อ่าน 6735 ครั้ง)
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 10:33:19 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่...ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ...
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 10:36:46 AM »

ขออภัยครับปู่ต้อย  ผมยังไม่ส่างดี พิมพ์ตกไปหน่อยแก้ไขแล้วครับ  หายดีครับหายดีไม่ใช่หาดี....แหมปู่เราตาดีจริงๆ  ขอบคุณและขออภัยครับผม.......ส่างเมาเลยผมอิอิอิ
สงสัยต้องนัดขออภัยกันที่ลำผักชีซะแล้วครับ........ตอนนี้ยังไม่ให้อภัย คิก คิก
[/quote]

ด้วยความยินดีครับปู่  ถึงวันนั้นจะกราบขออภัยงามๆสักจอกครับผม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 10:37:03 AM »

Smiley สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้มีสุขภาพที่แข็งแรง สมปรารถนาทุกๆสิ่ง นะครับ

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
ก๊วยเจ๋ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 10:37:35 AM »

มีความสุขยิ่งๆขึ้นไปครับ

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 10:52:15 AM »

สวัสดีครับ.....สุขสันต์วันเกิดครับ
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 11:11:59 AM »

สุขสันต์วันเกิด .. มีความสุขกับชีวิต มากมาก ครับคุณ เป้า.  Wink

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 11:15:24 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ขอให้มีความสุขมาก ๆ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
big__jod - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 43

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 11:19:01 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ

ไหว้ ไหว้ ไหว้
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 11:19:09 AM »

สุขสันต์วันเกิดท่านเป้า ขุนศึกเมืองระยอง ผู้ชนะสิบทิศครับ

ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆ ครับ

หมดแก้วครับพี่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 12, 2008, 01:56:46 PM โดย submachine » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 11:44:32 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่เป้า Cheesy ไหว้

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 12:22:24 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เป้า  ไหว้
สุขภาพแข็งแรง การงานรุ่งเรือง  ไหว้ หลงรัก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
RroamD
Colt 1911 Semi Auto & Single Action Only
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 12:59:19 PM »

ขอให้สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ คิดสิ่งใดให้ได้ตามความปรารถนา ไหว้

ปลายทางของการปะทะกันด้วยปืนคือเชิงตะกอนกับเรือนจำ
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 01:03:36 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 01:37:39 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2008, 03:10:42 PM »

เนื่องในอีกไม่กี่ก็จะถึงวันคล้ายวันเกิดน้าเป้า  ขอให้น้าเป้าและครอบครัวจงประสบความสุข ความเจริญนะครับ
ลูกสาวหายดีหรือยังไม่ทราบครับ...ขออภัยไม่ได้โทรฯหาเสียนาน.......รักน้าเป้ามากๆและรักนานๆ

ไหว้ขอบคุณ ...ลุงแป๋ง

มีความสุขตลอดปีและตลอดไปครับน้าเป้า

ไหว้ขอบคุณครับลุงปู....วันหนึ่ง ผมต้องได้สนทนาธรรมกับลุงปูแน่ๆครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เป้า...

ไหว้ขอบคุณครับ ท่านต่อผู้ใจบุญ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดค่ะพี่เป้า

Cheesy

ไหว้ขอบคุณครับป้าหน่อย....มาตะวันออก อย่าลืมเรียกใช้นะครับ

อยู่ดีมีแฮงเด้อครับอ้าย..

ไหว้ขอบคุณหลายๆครับคุณชัย....ปีหน้าไปถล่มบึงกาฬแน่ครับ

สวัวดีครับพี่เป้า   สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้

ไหว้ขอบคุณครับ ท่าน menkmenk

มีความสุขมากๆเด้อ Grin

เนื่องในอีกไม่กี่ก็จะถึงวันคล้ายวันเกิดน้าเป้า  ขอให้น้าเป้าและครอบครัวจงประสบความสุข ความเจริญนะครับ
ลูกสาวหาดีหรือยังไม่ทราบครับ...ขออภัยไม่ได้โทรฯหาเสียนาน.......รักน้าเป้ามากๆและรักนานๆ
งง กับน้าแป๋งเนี่ย........ไอ้ที่มีอยู่สามหน่อเนี่ยไม่ดีรึไง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มีความสุขมากๆเด้อ Grin

ลูกสาวหาดีหรือยังไม่ทราบครับ...ขออภัยไม่ได้โทรฯหาเสียนาน.......รักน้าเป้ามากๆและรักนานๆ
งง กับน้าแป๋งเนี่ย........ไอ้ที่มีอยู่สามหน่อเนี่ยไม่ดีรึไง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ขออภัยครับปู่ต้อย  ผมยังไม่ส่างดี พิมพ์ตกไปหน่อยแก้ไขแล้วครับ  หายดีครับหายดีไม่ใช่หาดี....แหมปู่เราตาดีจริงๆ  ขอบคุณและขออภัยครับผม.......ส่างเมาเลยผมอิอิอิ

สงสัยต้องนัดขออภัยกันที่ลำผักชีซะแล้วครับ........ตอนนี้ยังไม่ให้อภัย คิก คิก

ด้วยความยินดีครับปู่  ถึงวันนั้นจะกราบขออภัยงามๆสักจอกครับผม
[/quote]

ไหว้ขอบคุณครับปู่...ถล่มลำผักชีเมื่อไหร่...ได้เลย...คราวนี้ไม่หลงแล้วครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ....

ไหว้ขอบคุณครับ ท่าน STeelShoTS

สุขสันต์วันเกิดครับพี่เป้า..........มีความสุขมากๆ มีสุขภาพแข็งแรง รวยๆ...........ครับผม

ไหว้ขอบคุณครับน้องโป้ง...ว่างๆเจอกันครับ...ในเร็วๆนี้

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ Grin Cheesy Grin

ไหว้ขอบคุณครับ พี่ Boonsawad

Cheesy ขอให้มีความสุขมากๆครับ  Cheesy

ไหว้ขอบคุณครับคุณโทน...เมื่อใหร่จะมาเยือนตะวันออกอีกครับ

รวยๆนะครับ และแข็งแรงตลอดไปนะครับ

ไหว้ขอบคุณครับ น้า4FUรูปหล่อ....ว่างๆ จะไปรบกวนใหม่ครับ

สุขสันต์วันเกิดครับน้าเป้า.....ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ไหว้ขอบคุณครับ ท่าน Audy452...ผู้มีลายเซนต์ที่เร้าใจ

สุขสันต์วันเกิดครับพี่...ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ...

ไหว้ขอบคุณครับ ท่านพนธ์...ไปหนองบัวฯ จะไม่ลืมแวะเป็นอันขาดครับ

Smiley สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้มีสุขภาพที่แข็งแรง สมปรารถนาทุกๆสิ่ง นะครับ

ไหว้ขอบคุณครับ ท่านวัฒน์

มีความสุขยิ่งๆขึ้นไปครับ

ไหว้ขอบคุณครับท่านก๊วยเจ๋ง

สวัสดีครับ.....สุขสันต์วันเกิดครับ

ไหว้ขอบคุณครับ ท่านหรอย

สุขสันต์วันเกิด .. มีความสุขกับชีวิต มากมาก ครับคุณ เป้า.  Wink

ไหว้ขอบคุณครับพี่

ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไหว้ขอบคุณครับ ท่านbig__jod

สุขสันต์วันเกิดท่านเป้า ขุนศึกเมืองระยอง ผู้ชนะสิบทิศครับ

ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆ ครับ

หมดแก้วครับพี่

ไหว้ขอบคุณครับ นายซับรูปหล่อ...ของฝาก เอากองไว้ตรงนั้นแหละ........เด๋ยไปเก็บเอง

สุขสันต์วันเกิดครับพี่เป้า Cheesy ไหว้

ไหว้ขอบคุณครับ น้องบาร์ท

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เป้า  ไหว้
สุขภาพแข็งแรง การงานรุ่งเรือง  ไหว้ หลงรัก

ไหว้ขอบคุณครับ...น้องแมวบ้า  โซ่สั้น

ขอให้สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ คิดสิ่งใดให้ได้ตามความปรารถนา ไหว้

ไหว้ขอบคุณครับ ท่าน RroamD ขอให้สุขภาพสมบูรณ์ แข็งแรงเช่นกันครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ไหว้ขอบคุณครับ ท่าน JJ

สุขสันต์วันเกิดครับพี่

ไหว้ขอบคุณครับ ท่านไม่ค่อยแม่น...มีโอกาส...คงได้ซดเหล้ากันอีกครับ

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์