เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 26, 2024, 02:28:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยิงไวที่สุด จริงหรือ??  (อ่าน 3531 ครั้ง)
(Mr. Kimheng)
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

« เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 12:50:55 AM »

http://www.youtube.com/watch?v=woILVt30QV8

บ็อบ มันเด็น

ยิงไวที่สุดในโลก 0.2วิ

มีความเป็นไปได้เเค่ไหนครับ คลิปด้านบน

เเม่นอีกด้วย Huh Huh

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2008, 01:09:20 AM โดย (Mr. Kimheng) » บันทึกการเข้า

live for nothing or die for something
เก้ากระบี่เดียวดาย(integra)
take leave of his senses
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 07:05:28 AM »

ถ้าเป็นของจริงนี่สุดยอดมากๆเลยครับ ใครช่วยมาตอบหน่อยครับ ตกใจ

param - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 09:24:47 AM »

อาชีพเค้ารับสอนยิงปืนซิงเกิ้ลแอคชั่น
รับแต่งปืนซิงเกิ้ลแอคชั่น
เดินสายยิงโชว์
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 09:49:57 AM »

ขอบคุณครับ ถ้าเป็นแบบนี้จริงละก็ คาวบอยแท้ๆยังต้องอาย  ขำก๊าก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 10:23:05 AM »

อยากทราบไซเคิลการทำงานของปืนนั้นจังว่าระหว่างนัดต่อนัดใช้เวลาเท่าใหร่มันจะไวมากไปกว่าไซเคิลการทำงานของปืนได้ไง

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 10:48:29 AM »

จัง
หวะนัดต่อนัดของซิงเกิล แอคชั่นคือ

ง้างนก แล้วเหนี่ยวไก แล้วคลายไกปืน เพื่อเริ่มต้นวงจรของนัดต่อไป

แต่บางทีง้างนก แล้วเหนี่ยวไก แล้วอุบไกปืนไว้ เพื่อตบนกปืนให้ง้าง แล้วปล่อย จะต่อนัดที่สองได้ทันที

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 11:26:10 AM »

จัง
หวะนัดต่อนัดของซิงเกิล แอคชั่นคือ

ง้างนก แล้วเหนี่ยวไก แล้วคลายไกปืน เพื่อเริ่มต้นวงจรของนัดต่อไป

แต่บางทีง้างนก แล้วเหนี่ยวไก แล้วอุบไกปืนไว้ เพื่อตบนกปืนให้ง้าง แล้วปล่อย จะต่อนัดที่สองได้ทันที

นั่นนะซีครับพี่ทรัพย์กระบวนการที่พี่อธิบายมามันใช้เวลาภายใน 0.2วิ ทันหรือมันจะยอดมนุษย์ไปหน่อยแล้ว
สงสัยจริงๆ.....ปวดหัวนอนไม่หลับแน่คืนนี้ รู้อะไรรู้ไม่ตลอดแล้วมันปวดหัว

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 11:47:39 AM »

..ว้าว  เก่งจริง ๆ

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 11:56:25 AM »

จังหวะนัดต่อนัดของซิงเกิล แอคชั่นคือ

นั่นนะซีครับพี่ทรัพย์กระบวนการที่พี่อธิบายมามันใช้เวลาภายใน 0.2วิ ทันหรือมันจะยอดมนุษย์ไปหน่อยแล้ว
สงสัยจริงๆ.....ปวดหัวนอนไม่หลับแน่คืนนี้ รู้อะไรรู้ไม่ตลอดแล้วมันปวดหัว

ไม่ใช่แค่ทันอย่างเดียว ยิงถูกอีกต่างหากนะครับ  Grin Grin

แค่ชักมาพ้นซอง แล้วยิงจากระดับเอวเลย ปืนเดินทางออกจากซองไม่ไกลครับ

ตอนยิงลูกโป่งสองลูกต่อกัน เสียงปืนเกือบเป็นเสียงเดียวกันเลย

อยากลองเปลี่ยนที่วางลูกโป่ง เป็น ลูกหนึ่งวางต่ำ  ลูกหนึ่งวางสูง ดูซิ จะทำได้เหมือนเดิมมั้ย

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

เป็นโต
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 01:25:21 PM »

นัดแรกเค้าง้างนกไว้ก่อนแล้วครับ จังหวะต่อไปก็แค่อุบไกไว้แล้วตบนกให้เร็วที่สุด มองแทบไม่ทันเพราะเค้าไวมาก

สามก๊ง รักในหลวง
อย่าดึงฟ้าต่ำ อย่าทำหินแตก อย่าแบ่งแยกแผ่นดิน
Sr. Member

คะแนน 39

NO TECHNIC PICK ONLY

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 01:43:10 PM »

เก่งจริงๆครับ เยี่ยม

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
ngongaza
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 04:38:36 PM »

ทำได้จริงคับ ผมเคยเห็นสาระคีแล้วคับ ชุดนี้ แต่เค้าทำหัวกระสุนขึ้นมาเองนะคับ
(Mr. Kimheng)
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 09:36:33 PM »

จังหวะนัดต่อนัดของซิงเกิล แอคชั่นคือ

ไม่ใช่แค่ทันอย่างเดียว ยิงถูกอีกต่างหากนะครับ  Grin Grin

แค่ชักมาพ้นซอง แล้วยิงจากระดับเอวเลย ปืนเดินทางออกจากซองไม่ไกลครับ

ตอนยิงลูกโป่งสองลูกต่อกัน เสียงปืนเกือบเป็นเสียงเดียวกันเลย

อยากลองเปลี่ยนที่วางลูกโป่ง เป็น ลูกหนึ่งวางต่ำ  ลูกหนึ่งวางสูง ดูซิ จะทำได้เหมือนเดิมมั้ย

ประทานโทษครับ

เเค่นี้ ก็เกินคนเเล้วว

ระดับเเบบนี้ 2นัด ถ้าเป็น คน ก็ คง จบ

ดับคู่ เเน่นอนครับ ไม่ต้องสูง ต่ำ

ใครมีเรื่อง กับเเกถ้าจะซวยหน่อยละ

live for nothing or die for something
เก้ากระบี่เดียวดาย(integra)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 10:27:11 PM »

ผมว่าอยู่ที่การฝึกฝน หมั่นเพียรพยายาม บวกกับไม่ติดข้อจำกัดและอุปกรณ์พร้อม ถึงทำออกมาแบบนี้ได้ครับ แต่กว่าจะทำได้คงเหนื่อยมากๆและหมดไปเยอะเลยนะครับ ต้องเป็นคนที่ใจรักและอดทนจริงๆถึงจะทำได้ เยี่ยม

BIGFISH
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 94

กระบี่หวั่นไหว คนใช้ไร้คม

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2008, 06:53:35 PM »

หลานชาย

หาข้อมูลกระสุน  .300 เวเธอร์บี แม๊กนั่ม  ด่วน

น้าเจอ ไรเฟิล แล้ว แต่หากระสุนยาก

เจอแล้วโทรแจ้งด้วย

ดาบของชาติเล่มนี้   คือชีวิตเรา
ถึงจะคมอยู่ดี            ลับไว้
หน้า: [1] 2
  พิมพ์