เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 04:33:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 29-30 พฤษจิกายน 51 ถ้วยพระราชทาน "สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์  (อ่าน 12015 ครั้ง)
kreingkrai
Newbie
*

คะแนน 1

คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสถานที่ๆดี

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2008, 05:05:21 PM »

ผมส่งที่อยู่ไปให้แล้วนะครับ ขอใบคุมปืนและรายละเอียดด้วยครับ
pejan
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 10:04:19 AM »

คุณสนธยาและคุณประทีป ผมส่งรายละเอียดและหนังสือคุมปืนไปให้แล้วนะครับ 2 วันแล้วเดี๋ยวคงถึงนะครับ สำหรับรูปถ้วยรางวัลผมกำลังหาวิธีการจะเอารูปลงอย่างไร ยังลงรูปไม่เป็นกำลังศึกษาอยู่ วันนี้ละครับจะต้องลงรูปถ้วยรางวัลให้เพื่อนๆได้ดูกันนะครับ ลงแต่รูปถ้วยให้ดูรายละเอียดต่างๆยังไม่เรียบร้อยถ้าเรียบร้อยจะสวยกว่านี้แน่นอน ต้องการรายละเอียดเพิ่มเติม โทร.085-4087-672 , 087-4940-732 ,087-0708-759
CTU
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 10:21:29 AM »

รูปถ้วยรางวัลคับ

* GetAttachment.jpg (24.81 KB, 640x480 - ดู 356 ครั้ง.)
pejan
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 10:33:58 AM »

พ่อแม่พี่น้องเอ่ย.....ถ้วยรางวัลอื่นๆก็สวยนะคับไม่ใช่สวยแต่รางวัลพระราชทาน,รับประกันได้เลยว่าถ้วย รองอันดับ1-4ก็สวยทุกใบ เราอยากให้ถ้วยทั้งหมดทำเสร็จเรียบร้อยก่อนแล้วเราจะถ่ายให้ท่านดูอีกนะครับ กำลังเร่งให้ร้านทำถ้วยทำถ้วยให้เสร็จเร็วๆ...ไม่ผิดหวังแน่สำหรับถ้วยรางวัลของจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ พบกัน 29-30 พ.ย 51 นะครับ...........
ที่เก่า เวลาเดิม สำหรับท่านที่ยังไม่เคยมาลองมายิงที่สนามประจวบดูบ้าง สถานที่ไม่แพ้จังหวัดอื่นอย่างแน่นอน ที่จอดรถสดวกสบาย..บรรยากาศดีจริงๆ..ขอบอก
tony53
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2008, 07:06:55 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2008, 05:59:12 PM »

ถ้วยสวยมากเลยค่ะ ไหว้
ดิฉันคงไม่ได้ไปค่ะ เนื่องจากประจวบฯออกจะไกลสักหน่อยสำหรับดิฉันนะค่ะ ไหว้
รู้สึกเสียดายมากค่ะ คุณ pejan ประชาสัมพันธ์ได้น่าไป และน่าติดตามมากค่ะ
ทุกท่านที่ได้ไปต้องมีความสุขทั้งจากวิวทิวทัศน์และการต้อนรับจากคณะผู้จัดฯ เป็นอย่างแน่นอนเลยค่ะ
ขอบพระคุณค่ะ ไหว้
Mr.Sombat....ฟ่อ ฟ่อ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2008, 11:31:53 AM »

ถ้วยสวยมากเลยค่ะ ไหว้
ดิฉันคงไม่ได้ไปค่ะ เนื่องจากประจวบฯออกจะไกลสักหน่อยสำหรับดิฉันนะค่ะ ไหว้
รู้สึกเสียดายมากค่ะ คุณ pejan ประชาสัมพันธ์ได้น่าไป และน่าติดตามมากค่ะ
ทุกท่านที่ได้ไปต้องมีความสุขทั้งจากวิวทิวทัศน์และการต้อนรับจากคณะผู้จัดฯ เป็นอย่างแน่นอนเลยค่ะ
ขอบพระคุณค่ะ ไหว้

ต้องพยายามไปสิครับป้า เดี๋ยวผมเป็นกำลังใจ หาโชเฟอร์ให้นะครับ....ฟ่อ ฟ่อ Grin Grin
GEMJJ
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2008, 04:24:45 PM »

ผมสนธยานะครับ ได้รับเอกสารแล้ว  ขอบคุณ pejan นะครับ  ถ้ายังงัย ผมอาจโทรสอบถามทางไปอีกทีนะครับ ไหว้
ฺฅนเมืองชล*รักในหลวงมาก
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 09:54:00 AM »

เช็ค pm ด้วยครับ Grin Grin
CTU
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2008, 03:51:35 PM »

สวัสดีครับ คุณมือปืนบ้านนอก ขอเบอร์แฟกซ์ด้วยคับ แล้ววันจันทร์ผมจะส่งเมลส์ไปให้ครับ เยี่ยม
kreingkrai
Newbie
*

คะแนน 1

คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสถานที่ๆดี

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2008, 05:55:57 PM »

ผมได้รับใบคุมปืนแล้วครับ ขอบคุณครับแล้วจะไปร่วมงานด้วยแน่นอนครับ Wink
pejan
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 10:53:54 AM »

สวัสดีครับเพื่อนๆนักกีฬายิงปืนที่รักทุกๆท่าน เกิอบถึงวันที่ 29-30 พ.ย 51 อีกไม่กี่วันแล้วนะครับ เวลาและวันดูช่างผ่านไปอย่างรวดเร็วจริงๆนะครับ พบกันที่ ประจวบฯ สนามยิงปืนศูนย์ฝึกอบรมมวลชน ในรายการขันกีฬายิงปืนชิงถ้วยรางวัลพระราชทาน " สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี" รวม 13 ประเภท สำหรับนักกีฬายิงปืนที่ผมมีที่อยู่ ผมได้ส่งรายระเอียดพร้อมใบคุมปืนไปให้แล้วนะครับ แต่บางรายไม่แจ้งหมู่ที่ไว้เกรงว่าจะไม่ได้รับแต่ก็ส่งไปให้แล้ว ถ้าใครไม่ได้รับช่วยบอกด้วยจะส่งไปให้ใหม่ ซ้อมไว้หรือยัง ซ้อมดีดี ยิงเต็มร้อยอย่างเดียว โชคดีนะครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2008, 12:43:13 PM »

สวัสดีครับเพื่อนๆนักกีฬายิงปืนที่รักทุกๆท่าน เกิอบถึงวันที่ 29-30 พ.ย 51 อีกไม่กี่วันแล้วนะครับ เวลาและวันดูช่างผ่านไปอย่างรวดเร็วจริงๆนะครับ พบกันที่ ประจวบฯ สนามยิงปืนศูนย์ฝึกอบรมมวลชน ในรายการขันกีฬายิงปืนชิงถ้วยรางวัลพระราชทาน " สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี" รวม 13 ประเภท สำหรับนักกีฬายิงปืนที่ผมมีที่อยู่ ผมได้ส่งรายระเอียดพร้อมใบคุมปืนไปให้แล้วนะครับ แต่บางรายไม่แจ้งหมู่ที่ไว้เกรงว่าจะไม่ได้รับแต่ก็ส่งไปให้แล้ว ถ้าใครไม่ได้รับช่วยบอกด้วยจะส่งไปให้ใหม่ ซ้อมไว้หรือยัง ซ้อมดีดี ยิงเต็มร้อยอย่างเดียว โชคดีนะครับ

ขออนุญาตเรียนถามกฎระเบียบของมือใหม่ ใช้หลักการเดียวกับที่ลพบุรีหรือเปล่าครับ?

เช่นผู้ที่เคยได้ถ้วยรางวัลมาแล้ว ไม่สามารถลงมือใหม่ได้ เพื่อให้ผู้ที่เป็นมือใหม่จริง

ได้แข่งขันกับนักกีฬามือใหม่ในระดับเดียวกันครับ?....ฟ่อ ฟ่อ
Grin Grin
pejan
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 09:51:26 AM »

เรียน นักกีฬายิงปืนทุกคนทราบ ตามที่Mr.sombat ได้สอบถามเกี่ยวกับมือใหม่ มือใหม่คือมือที่เคยลงแข่งมาบ้างแล้วแต่ยังไม่ได้รับรางวัลที่ 1 มาเลย หรืออาจจะได้มาบ้างแล้วแต่ไม่บ่อยครั้ง แต่ครั้งนี้ที่ประจวบฯเป็นถ้วยพระราชทานจึงลงแข่งดูฝีมือของตนเองว่าแม่นจริงเปล่า ถ้าอย่างนี้ก็น่าจะอนุโลมกันได้ แต่ถ้าตัวเองรู้อยู่แล้วว่าผ่านการแข่งขันมือใหม่มาอย่างโชคโชนแล้วได้ที่ 1 มาเป็นประจำ ก็ไม่ควรจะลงแข่งในประเภทมือใหม่เพราะเรามีมือทั่วไปเปิดให้แข่งกันอยู่แล้ว ผมเชื่อว่านักกีฬายิงปืนทุกคนคงมีสปีลิดคงไม่ลงมารังแกมือใหม่ใช่ไหมครับ ถ้วยที่ 1 เป็นถ้วยที่เราจะต้องใช้ฝีมือและความสามารถ เป็นถ้วยแห่งความภาคภูมิใจ ไม่ใช่ได้มาเพราะไปรังแกมือใหม่ ถ้าเป็นไปได้ผมก็อยากจะให้ มือใหม่มาแข่งขันกันในประเภทมือใหม่นะครับ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม โทร. 085-4087-672 สวัสดีครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 01:09:58 PM »

เรียน นักกีฬายิงปืนทุกคนทราบ ตามที่Mr.sombat ได้สอบถามเกี่ยวกับมือใหม่ มือใหม่คือมือที่เคยลงแข่งมาบ้างแล้วแต่ยังไม่ได้รับรางวัลที่ 1 มาเลย หรืออาจจะได้มาบ้างแล้วแต่ไม่บ่อยครั้ง แต่ครั้งนี้ที่ประจวบฯเป็นถ้วยพระราชทานจึงลงแข่งดูฝีมือของตนเองว่าแม่นจริงเปล่า ถ้าอย่างนี้ก็น่าจะอนุโลมกันได้ แต่ถ้าตัวเองรู้อยู่แล้วว่าผ่านการแข่งขันมือใหม่มาอย่างโชคโชนแล้วได้ที่ 1 มาเป็นประจำ ก็ไม่ควรจะลงแข่งในประเภทมือใหม่เพราะเรามีมือทั่วไปเปิดให้แข่งกันอยู่แล้ว ผมเชื่อว่านักกีฬายิงปืนทุกคนคงมีสปีลิดคงไม่ลงมารังแกมือใหม่ใช่ไหมครับ ถ้วยที่ 1 เป็นถ้วยที่เราจะต้องใช้ฝีมือและความสามารถ เป็นถ้วยแห่งความภาคภูมิใจ ไม่ใช่ได้มาเพราะไปรังแกมือใหม่ ถ้าเป็นไปได้ผมก็อยากจะให้ มือใหม่มาแข่งขันกันในประเภทมือใหม่นะครับ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม โทร. 085-4087-672 สวัสดีครับ

ขอบคุณมากครับ ยังงี้มือใหม่ ๆ อย่างผมค่อยมีกำลังใจหน่อยครับ

ไม่ใช่ว่าแม่นหรอก แต่กลัวสั่นมากกว่าเดิมเมื่อเจอรุ่นพี่อ่ะครับ....ฟ่อ ฟ่อ
Grin Grin
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์