เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 06:40:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 29-30 พฤษจิกายน 51 ถ้วยพระราชทาน "สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์  (อ่าน 12061 ครั้ง)
pejan
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #60 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 10:17:12 AM »

terry ไม่ต้องแปลกใจหรอกครับ เพราะครั้งนี้ที่ประจวบมือโปรจริงๆ ระยะ 25 เมตร มีคนยิงคนเดียว สมาชิกที่มายิงปืนครั้งนี้น้อยกว่าปกติ ถ้าไม่มีใครขึ้นมายิงถ้วยรางวัลเหลือแน่ มือโปรไม่มีใครมาบีบ ส่วนมือทั่วไปที่ยิงดี ก็ไม่กล้าขึ้นมายิงมือโปรเพราะกลัวไปสนามอื่น อาจจะต้องยิงมือโปรก็เป็นได้ พอดูคะแนนแล้วจึงดูแปลกๆ คะแนนมือทั่วไปมากกว่ามือโปรแต่พอมานับ 3 สกอร์รวมคะแนนเท่ากันครับ ไม่เป็นไรหรอกครับการกีฬายิงปืนเราถือว่าสนุกสนานด้วย อาจจะเกี่ยวกับเหตุการณ์บ้านเมืองที่ไม่ปกติ แหม..พอเราจัดเสร็จกับมาเป็นปกติเสียนี่...ปวดหัวใจนิดๆ...ฮื่อ ๆ ๆ
นายตั้ม รักในหลวง
รักครอบครัว
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #61 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 01:52:59 PM »

ปืนสั้น speed  Event มือทั่วไป
ชนะเลิศ    ที่  1                      ด.ต. เกษม  ศรีราษฎร์                               เวลารวม        9. 22      วินาที
รองชนะเลิศ  ลำดับที่  1         คุณจำเริญ  โตโฉม                                          ”        9 . 93          ”
รองชนะเลิศ  ลำดับที่  2         คุณธวัชชัย  วงศ์สำราญ                                 ”            11 . 27         ”
รองชนะเลิศ  ลำดับที่  3         ด.ต. ปรีชา  ผาดเรือง                                     ”             11. 28         ”
รองชนะเลิศ  ลำดับที่  4         คุณศรัญ  นิมิตศศิกุล                                     ”             12 . 75         ”

มีถ้วยกี่ใบครับ

รักประเทศไทย
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์