เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 06:37:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 29-30 พฤษจิกายน 51 ถ้วยพระราชทาน "สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์  (อ่าน 12052 ครั้ง)
pejan
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 30, 2008, 11:06:27 AM »

อย่าลืมกันนะครับ...เพื่อนพ้องน้องพี่ พบกันที่ประจวบฯ รายการยิงปืนชิงถ้วยรางวัลพระราชทาน "สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี" วันเสาร์-อาทิตย์ ที่ 29-30 พฤศจิการยน 2551 ทีมประจวบฯคอยบริการท่านอย่างเต็มที่อยู่แล้ว หลายคนเราไม่ได้พบกันนานแล้ว..เรามาเจอะกันที่ประจวบฯ คิดถึงเพื่อนเก่าๆทุกคนเลย tony53 อย่าลืมชวนพรรคพวกมาเที่ยวประจวบฯด้วยก็แล้วกัน...ขอบคุณๆ Mr.sombat ก็อย่าลืมเจ้าป้านะ Ardthapon อย่าซ้อมโขนเพลิน..สาวๆประจวบคิดถึงนะตัวเอง ..มาเที่ยวประจวบบ้างซิ
รายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อชมรมฯ 085-4087-672
ARDTHAPON รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 14

"คนเก่งนั้นมีมาก แต่คนที่หายาก.....คือคนดี"

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2008, 10:49:46 PM »

อย่าลืมกันนะครับ...เพื่อนพ้องน้องพี่ พบกันที่ประจวบฯ รายการยิงปืนชิงถ้วยรางวัลพระราชทาน "สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี" วันเสาร์-อาทิตย์ ที่ 29-30 พฤศจิการยน 2551 ทีมประจวบฯคอยบริการท่านอย่างเต็มที่อยู่แล้ว หลายคนเราไม่ได้พบกันนานแล้ว..เรามาเจอะกันที่ประจวบฯ คิดถึงเพื่อนเก่าๆทุกคนเลย tony53 อย่าลืมชวนพรรคพวกมาเที่ยวประจวบฯด้วยก็แล้วกัน...ขอบคุณๆ Mr.sombat ก็อย่าลืมเจ้าป้านะ Ardthapon อย่าซ้อมโขนเพลิน..สาวๆประจวบคิดถึงนะตัวเอง ..มาเที่ยวประจวบบ้างซิ
รายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อชมรมฯ 085-4087-672

num357  "รับคำสั่ง  ทำทันที  ทำให้ดีที่สุด"
ARDTHAPON รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 14

"คนเก่งนั้นมีมาก แต่คนที่หายาก.....คือคนดี"

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2008, 10:52:22 PM »

ถ้ามีเวลาและโอกาสคงได้ลงไปเยือนประจวบฯอีกครั้งครับพี่แจง.....ระลึกถึงพี่ๆเสมอครับ

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

num357  "รับคำสั่ง  ทำทันที  ทำให้ดีที่สุด"
Egle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 10:33:48 AM »

ไม่ได้ลงไปประจวบนาน แล้ว ถ้ามีโอกาส  คงได้ไปเยี่ยมเยียน ถิ่นเก่า  ชาวคลองวาฬ  อ่าวน้อย เขาช่องกระจก

pejan
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 01:26:02 PM »

คุณสนธยา ครับต้นเดือนผมจะส่งใบคุมปืนและรายการแข่งขันไปให้นะครับ มีรายละเอียดอะไรที่ต้องการทราบเพิ่มเติม โทรถามได้เลยมิต้องเกรงใจ ผมพร้อมที่จะให้บริการ ด้วยความเต็มใจเป็นอย่างยิ่ง เรื่องที่พักตอนนี้ที่ ประจวบฯมีโรงแรมเกิดใหม่มากมาย มาเมื่อไรก็มีที่พักแน่นอน ถ้าไม่ติดหน้าเทศกาลต่างๆ รับประกันว่า ประจวบฯ วิวสวยมาก  สนามยิงปืนก็อยู่ติดชายทะเล คงไม่มีสนามที่ไหนจะอยู่ใกล้ทะเลอย่างนี้ ยิงปืนเหนื่อยก็มาเดินเล่นชายหาดบ้างคลายเครียด หายเครียดก็มายิงปืนต่อสนุกจะตาย....อย่าลืม บอกต่อ..บอกต่อ 29-30 พ.ย 51 พบกันสนามประจวบฯ เน้อ..
pejan
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 09:22:58 AM »

สวัสดีคุณ peacemker คงไม่ได้มาเที่ยวประจวบฯนานแล้วจริงๆ เพราะตอนนี้ คลองวาฬกำลังเปลี่ยนแปลง มีสะพานปลาท่าเรือน้ำลึก กำลังสร้างใกล้เสร็จแล้วละ ,สำหรับอ่าวน้อยก็มีร้านอาหารเพิ่มขึ้นอีกหลายแห่ง..มาเที่ยวประจวบบ้างซิ ถ้าไม่มานานๆเดี๋ยวจำทางไม่นะ..แฮะ ๆ (พูดเล่น) ชวนเพื่อนๆมาเที่ยวประจวบฯบ้างซิ 29-30 พฤศจิกายน 2551 รายการยิงปืนถ้วยพระราชทาน "สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี" ผมคงไม่มีที่อยู่ของ  peacemker แน่ๆเลย ผมจะส่งรายละเอียดไปให้ ถ้าต้องการรายละเอียดเพิ่มเติม โทร.มาที่ชมรม 085-4087-672  ผมจะส่งรายละเอียดให้นะครับ..สวัสดีครับ
tony53
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 12:26:34 PM »

Egle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 10:03:53 AM »

Smiley ไหว้  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2008, 08:35:09 AM โดย Peacemaker » บันทึกการเข้า
pejan
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 11:21:10 AM »

เรียนนักกีฬายิงปืนทราบ รายการที่ 7,8 ปืนสั้นมือทั่วไป ระยะ 25 เมตร และ ปืนสั้นมือโปร 25 เมตร รวมปืน หมายความว่า มีทั้งรีวอลเวอร์ และ ออโตเมติก อยู่ในรายการเดียวกัน รายการละ 5 รางวัล มือทั่วไป 25 เมตร รีวอลเวอร์,ออโตเมติก จำนวน 5 รางวัล, มือโปร ระยะ 25 เมตร รีวอลเวอร์,ออโตเมติก จำนวน 5 รางวัล แต่รายการอื่นจะแยกตามที่ลงในหนังสือปืน เช่นมือใหม่ 10 เมตร ออโต,ระยะ 10 เมตร รีวอลเวอร์ รายการอื่นก็เช่นกัน ยกเว้น 25 เมตร รวมปืนครับ (ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้วงเล็บ ระยะ 25 เมตร ว่ารวมปืน) อย่าลืมนะครับ 29-30 พฤศจิกายน 2551 พบกันที่ ประจวบฯนะครับ คุณ peacemaker ผมจะบอกคุณบริพัฒน์ให้นะครับ
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 07:33:15 PM »

ขอบพระคุณสำหรับข้อมูลค่ะ ไหว้
jamorn-oncb
นักรบแดนเหนือ
Jr. Member
**

คะแนน 1

ฝันให้ไกล แล้วไปให้ถึง

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2008, 01:22:30 PM »

รบกวนขอใบคุมปืนด้วยครับ..ส่งที่อยู่ให้แล้ว (PM) ..ขอบคุณมากครับ ไหว้

ไม่สำคัญว่าคุณรู้อะไร  ที่สำคัญคุณทำอะไรจากสิ่งที่คุณรู้
pejan
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 01:39:30 PM »

ท่านที่ส่งที่อยู่ให้ ผมแล้ว เดี๋ยวผมจะส่งรายละเอียดและใบคุมปืนไปให้นะครับ ผมมีรายชื่อใครอยู่ในมือ หรือสมาชิกที่มายิแข่งขันเมื่อครั้งที่แล้วผมจะส่งรายละเอียดให้ทุกคนคาดว่าอาทิตย์หน้านะครับส่งให้ทุกคนเลยครับ ท่านที่ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติม โทรคุยกันได้เลยครับไม่ต้องเกรงใจผมยินดีให้บริการอยู่แล้วด้วยความเต็มใจเป็นอย่างยิ่ง ใครที่ยังไม่เคยมาแจ้งที่อยู่ให้ผมหน่อยนะครับ ผมจะได้ส่งรายละเอียดพร้อมใบคุมปืนให้ครับผม แต่อย่าลืม 29-30 พ.ย 51 พบกันที่ประจวบฯนะครับ
tony53
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 03:33:27 PM »

ท่านที่ส่งที่อยู่ให้ ผมแล้ว เดี๋ยวผมจะส่งรายละเอียดและใบคุมปืนไปให้นะครับ ผมมีรายชื่อใครอยู่ในมือ หรือสมาชิกที่มายิแข่งขันเมื่อครั้งที่แล้วผมจะส่งรายละเอียดให้ทุกคนคาดว่าอาทิตย์หน้านะครับส่งให้ทุกคนเลยครับ ท่านที่ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติม โทรคุยกันได้เลยครับไม่ต้องเกรงใจผมยินดีให้บริการอยู่แล้วด้วยความเต็มใจเป็นอย่างยิ่ง ใครที่ยังไม่เคยมาแจ้งที่อยู่ให้ผมหน่อยนะครับ ผมจะได้ส่งรายละเอียดพร้อมใบคุมปืนให้ครับผม แต่อย่าลืม 29-30 พ.ย 51 พบกันที่ประจวบฯนะครับ
พบกันที่ประจวบแน่นอนครับว่างๆ ลงรูปถ้วยรางวัลให้ดูหน่อยก็ดีนะครับ
pejan
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2008, 10:25:02 AM »

tony 53 เมื่อวานผมไปดูถ้วยที่สั่งทำไว้ ลืมถ่ายรูปถ้วยมา เดี๋ยวผมเข้ากรุงเทพฯจะถ่ายรูปแล้วต้องให้พรรคพวกลงรูปถ่ายในเว๊ปให้ดู ผมเองลงรูปไม่เป็น ใจเย็นๆนิดเดี๋ยวลงรูปให้ดู ผมรับรองว่าถ้วยสวยครับ ประจวบฯจัดถ้วยไม่ผิดหวังแน่นอนครับ ใบคุมปืนผมกำลังส่งเรื่อยๆ คาดว่าสมาชิกที่ผมมีที่อยู่ได้รับแน่นอนทุกคน ถ่ายเอกสารแจกต่อกันก็ได้นะครับ แจ้งที่อยู่ให้ผมทราบหน่อยท่านที่ยังไม่ได้เดี๋ยวผมส่งให้นะครับ อย่าลืม 29-30 พฤศจิกายน 51 นะครับ สนามยิงปืนศูนย์ฝึกอบรมมวลชน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ นะครับ
tony53
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2008, 11:09:13 AM »

tony 53 เมื่อวานผมไปดูถ้วยที่สั่งทำไว้ ลืมถ่ายรูปถ้วยมา เดี๋ยวผมเข้ากรุงเทพฯจะถ่ายรูปแล้วต้องให้พรรคพวกลงรูปถ่ายในเว๊ปให้ดู ผมเองลงรูปไม่เป็น ใจเย็นๆนิดเดี๋ยวลงรูปให้ดู ผมรับรองว่าถ้วยสวยครับ ประจวบฯจัดถ้วยไม่ผิดหวังแน่นอนครับ ใบคุมปืนผมกำลังส่งเรื่อยๆ คาดว่าสมาชิกที่ผมมีที่อยู่ได้รับแน่นอนทุกคน ถ่ายเอกสารแจกต่อกันก็ได้นะครับ แจ้งที่อยู่ให้ผมทราบหน่อยท่านที่ยังไม่ได้เดี๋ยวผมส่งให้นะครับ อย่าลืม 29-30 พฤศจิกายน 51 นะครับ สนามยิงปืนศูนย์ฝึกอบรมมวลชน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ นะครับ
ขอบคุณครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์