เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 06:37:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 29-30 พฤษจิกายน 51 ถ้วยพระราชทาน "สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์  (อ่าน 12051 ครั้ง)
tony53
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 02:35:45 PM »

ไหว้อืม ยังงี้ต้องลงทั่วไป
มีดบินเสียวหลี่
คนมีน้ำใจ มีดไร้น้ำใจ
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 09:37:30 PM »

คงมีโอกาสได้ไปครับ

มีดบินเสียวหลี่ มีดบินไม่พลาดเป้า
pejan
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 10:23:56 AM »

สวัสดีครับมีดบินเสี่ยวหลี ผมว่าอย่าคงเลย ถ้าไม่ติดธุระสำคัญมาเถอะครับรายการดีดีอย่างนี้จัดไม่บ่อยนักนะครับ ประจวบฯจะได้รู้จักตัวจริงมีดบินเสียวหลีด้วย อย่าลืมรายงานตัวด้วยนะ pejan ก็อยากรู้จัก ยินดีต้อนรับล่วงหน้าครับ สำหรับท่านอื่นที่ผมมีรายชื่ออยู่แล้วผมได้ส่งใบคุมปืนพร้อมรายละเอียดไปให้แล้วคาดว่าว่าได้รับกันแล้วนะครับสำหรับท่านอื่นๆถ้าผมได้ที่อยู่ก็จะส่งให้อีกหรือมาเอาว่าแข่งขันก็ได้
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 03:20:52 PM »

ดิฉันหวังเป็นอย่างยิ่งที่จะได้ไปร่วมงานค่ะ
ขอบพระคุณมากค่ะ ไหว้
Mr.Sombat....ฟ่อ ฟ่อ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 11:02:01 PM »

อยากไป ถ้าใจพร้อม (เพื่อนพร้อมด้วย)....ฟ่อ ฟ่อ Grin Grin
CTU
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 09:35:10 AM »

เยี่ยม
pejan
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 11:29:36 AM »

เหลือเวลาอีก 15 วัน ก็จะถึงวันแห่งการแข่งขันกีฬายิงปืนที่ยิ่งใหญ่ของจังหวัดประจวบฯแล้ว ชิงถ้วยรางวัลพระราชทาน "สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี" วันเสาร์-อาทิตย์ที่ 29-30 พฤศจิกายน 51 นี้ถ้าพลาดรายการนี้กต้องรอไปอีกนานกว่าจะได้ถ้วยรางวัลพระราชทานที่สวยงามเช่นนี้ เพื่อนๆคงได้เห็นถ้วยรางวัลพระราชทานกันบ้างแล้ว เดี๋ยวถ้วยพระราชทานฯที่เสร็จแบบสมบูรณ์แล้วเราจะลงรูปให้ดูอีก รออีก สัก1 วันนะ เรื่องที่พักใครยังไม่ได้จองก็เริ่มจองได้แล้วครับ อากาศที่ประจวบฯตอนนี้กำลังดีเลยครับไม่ร้อนแต่ก็ไม่หนาว อย่าลืมนะครับพบกันที่ประจวบฯ
pejan
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 11:35:01 AM »

นักกีฬายิงปืนทุกท่านโปรดทราบ หากท่านมีความประสงค์จะเข้าพักที่โรงแรมหาดทอง อำเภอเมืองฯ จ.ประจวบฯ ขอให้ท่านบอก เจ้าหน้าที่ของโรงแรมก่อนเข้าพักด้วยว่า เป็นนักกีฬายิงปืนมาแข่งขันกีฬายิงปืน ทางโรงแรมจะมีส่วนลดให้ท่านด้วย หากบอกที่หลังเดี๋ยวไม่ได้ราคาพิเศษ สำหรับท่านที่ประสงค์จะสั่งชุดยิงล่วงหน้า 100 ชุด ทางชมรมฯ จะจัดห้องพักให้ท่าน ฟรี 1 คืน ( วันเสาร์)พร้อมอาหารเช้า ท่านต้องแจ้งให้เราทราบล่วงหน้านะครับเพื่อจองห้องพักให้ท่านได้ มีข้อสงสัยประการใด โปรดสอบถาม จนท..ของชมรมฯ 085-4087-672 โอนเงินเข้าบัญชี ธ. กรุงไทย สาขาประจวบฯ หมายเลขบัญชี 715-1-52505-2 หวังเป็นอย่างยิ่งว่าเราคงได้พบกันที่สนามฯนะครับ 29-30 พ.ย 51
pejan
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 10:41:43 AM »

เรียน คุณผ่องใส ครับวันจันทร์ที่24 พ.ย 51 ผมเข้ากรุงเทพ อยากได้เป้า  isu สัก 2000 แผ่น แต่ผมไม่ชำนาญเส้นทางในกรุงเทพเคยมาแต่แถวร้านปืน ให้เด็กเอาเป้ามาส่งผมแถวร้านปืนได้ไหมครับ พอดีผมจะเข้ามารับถ้วยรางวัล ตอบให้ผมทราบด้วยนะครับจะเป็นร้านไหนเดี๋ยวผมเข้ามาแล้วผมจะโทรติดต่ออีกครั้งหนึ่ง ค่าเป้าผมจ่ายตอนรับเป้าเลยครับ จากชมรมกีฬายิงปืนเมืองประจวบฯ ตอบให้ผมทราบด้วยนะครับ จะได้ปรับแผนทัน โทร. 087-0708759
pejan
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 10:51:31 AM »

คุณ กฤษณะ ผมได้รับเงินโอนจากคุณเรียบร้อยแล้ว ผมเปิดห้องพักให้คุณพักในคืนวันเสาร์นะครับ แจ้งชื่อคุณกับทางโรงแรมได้เลย โรงแรมหาดทอง ส่วนนักกีฬาท่านอื่นๆ ที่มีความประสงค์เข้าพักที่โรงแรมหาดทอง กรุณาบอกเจ้าหน้าที่ของโรงแรม ก่อนเข้าพักดว้ยว่าเป็นนักกีฬายิงปืน ทางโรงแรมจะมีส่วนลดให้ครับ ถ้าบอกที่หลังโรงแรมจะไม่มีส่วนลดให้นะครับ จึงแจ้งให้นักกีฬาทุกคนทราบ ขอขอบคุณนักกีฬายิงปืนทุกคนที่เตรียมพร้อมที่จะเดินทางมาแข่งขันกีฬายิงปืนชิงถ้วยพระราชทานฯ ในครังนี้ครับ
terry
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 05:02:17 PM »

มาเชียร์เพื่อนครับ
เพื่อนผมเคยได้รางวัลชนะเลิศ ปืนสั้น 15 ม. มาแล้ว
คราวนี้หันไปเล่น speed event  เสียดายที่ผมติดสอบ ไม่งั้นได้ไปเชียร์เพื่อน และร่วมแข่งแน่

pejan
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 12:05:29 PM »

สวัดีครับนักกีฬายิงปืนทุกท่าน พรุ่งนี้ วันที่ 29-30 พฤศจิกายน 2551 เริ่มการแข่งขันกีฬายิงปืนชิงถ้วยพระราชทาน "สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ ฟ้าหญิงจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี " หลายคนสอบถามเลื่อนหรือไม่ ยืนยันว่าไม่เลื่อนนะครับ แข่งขันตามวัน เวลา และสถานที่ที่กำหนดไว้เหมือนเดิมทุกประการครับ พบกันพรุ่งนี้นะครับ
pejan
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #57 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 12:04:49 PM »

ผลการแข่งขันกีฬายิงปืน ชิงแชมป์ภาคกลางตอนใต้ ชิงถ้วยรางวัลพระราชทาน
                            สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าหญิงจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี
ณ สนามยิงปืนศูนย์ฝึกอบรมมวลชน  อำเภอเมืองฯ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ วันที่ 29-30 พฤศจิกายน 2551
                                            -------------------------------------------------
ประเภทลูกซอง  ปั๊มแอ๊คชั่น
ชนะเลิศ ที่  1                      คุณมิตรชัย  พงศ์เนตรวิไล                                  เวลารวม    4. 8    วินาที
รองชนะเลิศ ลำดับที่ 1        คุณหัตถพงษ์  เบ้าสุด                                                ”         4. 97     ”
รองชนะเลิศ  ลำดับที่ 2       คุณพงษ์ศักดิ์  หวังวงศ์ไพบูลย์                                 ”         7.  78    ”
ประเภทลูกซอง  ออโตเมติก
ชนะเลิศ  ที่ 1                       ส . อ  สมพงษ์  ณ  สกุล                                      เวลารวม      4. 19  วินาที
รองชนะเลิศ  ลำดับที่ 1       คุณพงษ์ศักดิ์  หวังวงศ์ไพบูลย์                                 ”           4. 89       ”
รองชนะเลิศ  ลำดับที่ 2       คุณอรทัย  เอี่ยมภักดีกุล                                            ”           4. 91      ”
ปืนสั้นมือใหม่  ระยะ  10  เมตร  (ออโตเมติก)
ชนะเลิศที่  1                       คุณจำแล  จูจันทร์                                           คะแนน รวม        300    คะแนน
รองชนะเลิศ  ลำดับที่ 1       คุณธนสิทธิ์  อัครเดชพงศ์ทวี                                ”           298 , 296        ”
รองชนะเลิศ  ลำดับที่ 2       คุณธนิช  ปัญญากาญณ์                                         ”           298 , 294        ”   
รองชนะเลิศ  ลำดับที่ 3       ด.ต  สำราญ  หนูแก้ว                                            ”           297 , 296        ”   
รองชนะเลิศ ลำดับที่ 4       คุณชิน  เงินแท่ง                                                     ”           296                 ”
ปืนสั้นมือใหม่  ระยะ  10  เมตร  (รีวอลเวอร์)
ชนะเลิศ ที่ 1                       คุณจักร์กฤษณ์   เอียงเจริญ                               คะนน รวม         300        คะแนน
รองชนะเลิศ ลำดับที่  1       จ.ส.ต. ดำเนิน  คุ้มสา                                            ”                 296             ”
รองชนะเลิศ ลำดับที่ 2       ด.ต. สำราญ  หนูแก้ว                                             ”                 295             ”
รองชนะเลิศ ลำดับที่ 3       คุณสุนทร  สกุลสิทธิ์                                              ”                 285             ”
รองชนะเลิศ ลำดับที่ 4       ศันสนีย์  วัชรานนท์                                              ”                 259             ”
ปืนสั้นมือทั่วไป ระยะ 10 เมตร (รีวอลเวอร์)
ชนะเลิศ  ที่  1                     คุณวุฒิพงษ์  แสงอุทัย                          คะแนน รวม   300, 300,300,300   คะแนน
รองชนะเลิศ ลำดับที่ 1       คุณสุพจน์  เอียงเจริญ                                  ”            300 , 300 , 300             ”
รองชนะเลิศ ลำดับที่ 2       คุณจักรกฤษณ์  เอียงเจริญ                           ”             300 , 300                      ”
รองชนะเลิศ ลำดับที่ 3       คุณพรศักดิ์  เอียงเจริญ                                ”             279                               ”

ปืนสั้นมือทั่วไป ระยะ  10  เมตร  (ออโตเมติก)
ชนะเลิศ ที่ 1                     คุณกฤษณะ  บวรศุภศรี                         คะแนนรวม    300,300,300,300  คะแนน
รองชนะเลิศ ลำดับที่ 1     คุณคเชนทร์  วิริยะเสรีกุล                               ”            300                           ”
รองชนะเลิศ ลำดับที่ 2     คุณไพฑูรย์  เกิดทรัพย์                                   ”            297                            ”
รองชนะเลิศ ลำดับที่ 3     คุณธนสิทธิ์  อัครเดชพงศ์ทวี                         ”            296                             ”
รองชนะเลิศ ลำดับที่ 4     คุณศิวกานต์  เทวา                                         ”            294                             ”
ปืนสั้นมือทั่วไป  ระยะ  15  เมตร  (ออโตเมติก )
ชนะเลิศ  ที่  1                   คุณทวีป  เกื้อแก้ว                                         คะแนน รวม         300           คะแนน
รองชนะเลิศ ลำดับที่ 1      คุณกฤษณะ  บวรศุภศรี                                        ”                 298                ”
รองชนะเลิศ ลำดับที่ 2     คุณจำแล  จูจันทร์                                                  ”          293 , 290              ”
รองชนะเลิศ ลำดับที่ 3     ด.ต . ลำปาง  ภูโชคศิริ                                           ”          293 , 289               ”
รองชนะเลิศ ลำดับที่ 4     คุณทนงศักดิ์  รุ่งรัศมี                                          ”               290                   ”
ปืนสั้นมือทั่วไป  ระยะ  15  เมตร  (รีวอลเวอร์ )
ชนะเลิศ  ที่  1                  คุณสุพจน์  เอียงเจริญ                                  คะแนนรวม    300 , 299 , 297  คะแนน
รองชนะเลิศ ลำดับที่  1   คุณทวีป  เกื้อแก้ว                                                  ”           300 , 299 , 296        ”
รองชนะเลิศ ลำดับที่ 2    คุณวุฒิพงษ์   แสงอุทัย                                          ”                    299                 ”
รองชนะเลิศ ลำดับที่  3   คุณวิทยา  กำบัง                                                     ”                    297                 ”
ปืนสั้นมือทั่วไป ระยะ 25  เมตร (รวมปืน)
ชนะเลิศ  ที่  1                   คุณมงคล  เอี่ยมศรีเพ็ง                                       คะแนน            294            คะแนน
รองชนะเลิศ ลำดับที่ 1     คุณปิยะ  จันทร์คคะ                                                 ”                288                 ”
รองชนะเลิศ ลำดับที่ 2     คุณวิทยา  กำบัง                                                       ”                 281                 ”
รองชนะเลิศ ลำดับที่ 3     จ.ส.ต ไพฑูรย์ เกิดทรัพย์                                         ”                 280                 ”
รองชนะเลิศ  ลำดับที่ 4    คุณภูมิพัฒน์  พูนสวัสดิ์                                           ”                 267                 ”
ปืนสั้น มือโปร  ระยะ  25 เมตร ( รวมปืน )
ชนะเลิศ  ที่ 1                   คุณฉัตรชัยวัชร์  สองจันทร์                               คะแนน รวม     294            คะแนน
รองชนะเลิศ ลำดับที่ 1    คุณปิยะ  จันทร์คคะ                                                   ”             286                  ”
รองชนะเลิศ ลำดับที่ 2    จ.ส.ต. สมบัติ  มั่งน้อย                                               ”             276                  ”

ปืนสั้น speed  Event มือทั่วไป
ชนะเลิศ    ที่  1                      ด.ต. เกษม  ศรีราษฎร์                               เวลารวม        9. 22      วินาที
รองชนะเลิศ  ลำดับที่  1         คุณจำเริญ  โตโฉม                                          ”        9 . 93          ”
รองชนะเลิศ  ลำดับที่  2         คุณธวัชชัย  วงศ์สำราญ                                 ”            11 . 27         ”
รองชนะเลิศ  ลำดับที่  3         ด.ต. ปรีชา  ผาดเรือง                                     ”             11. 28         ”
รองชนะเลิศ  ลำดับที่  4         คุณศรัญ  นิมิตศศิกุล                                     ”             12 . 75         ”
ปืนสั้น Speed Event  มือโปร
ชนะเลิศ   ที่  1                       ร.ท . รณชัย  วงศ์ชอุ่ม                             เวลารวม         7 . 15       วินาที
รองชนะเลิศ  ลำดับที่ 1         คุณชิณาธิป  ภู่ระหงษ์                                    ”              9 . 82            ”
รองชนะเลิศ  ลำดับที่  2        ธีรัวัฒน์  เก็บไว้                                             ”              12.12             ”                                                                                             
ปืนสั้น  ระยะ  10  เมตร  สำหรับ  LADy                                                                    ชนะเลิศ  ที่  1            คุณศัณสนีย์  วัชรานนท์                                       คะแนน รวม    284     คะแนน
รองชนะเลิศ  ลำดับที่ 1   คุณศิรินันท์  วัชรานนท์                                              ”         268          ”
รองชนะเลิศ  ลำดับที่  2  คุณเกตุสุดา  ศรีสุวรรณ                                              ”        251           ”
รองชนะเลิศ  ลำดับที่  3  คุณกมลทิพย์  ใจยินดี                                                   ”      219           ”       
pejan
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #58 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 12:18:10 PM »

ชมรมกีฬายิงปืนเมืองประจวบคีรีขันธ์ ขอขอบพระคุณนักกีฬายิงปืนทุกๆท่านที่ได้มาร่วมการแข่งขันกีฬายิงปืนในครั้งนี้ ถ้า มีอะไรขาดตกบกพร่อง ไปบ้างตกขออภัยไว้ ณ โอกาสนี้ด้วยนะครับ เราไดแจ้งผลการแข่งขันให้ทราบแล้วนะครับหากใครต้องการทราบผลเข้ามาดูได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับผม ใครที่พลาดโอกาสได้ถ้วยรางวัลงามๆจากประจวบฯ ก็เอาไว้เจอะกันโอกาสหน้านะครับ สวัสดีครับ
     " อันน้ำใจไมตรีมีไว้เถิด 
           ผลดีเกิดสนองให้ในภายหลัง
               มีเงินทองมากมายใช่จีรัง
                 คนข้างหลังด่าแช่งแล้งน้ำใจ "
  หากมีอะไรที่ชมรมกีฬายิงปืนเมืองประจวบฯจะรับใช้ท่านได้บ้างก็บอกกัน...เด่อ
terry
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #59 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 12:46:04 PM »

ปืนสั้นมือทั่วไป ระยะ 25  เมตร (รวมปืน) คะแนนดีกว่า
ปืนสั้น มือโปร  ระยะ  25 เมตร ( รวมปืน ) อีกครับ  แปลกดี

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์