เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 07:22:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แต่ง p14 มาแล้วเอามาอวด  (อ่าน 7163 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2005, 03:38:08 AM »

Grin ถ้าจะเปิดร้านเกมต้องเปิดร้านใหญ่ถึงจะคุ้มครับ ไม่งั้นค่าลิขสิทธิ์กินหมด แต่กิจการกลางคืนผมทำผับอยู่น่ะครับ Grin

ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2005, 03:43:07 AM »

Grin ถ้าจะเปิดร้านเกมต้องเปิดร้านใหญ่ถึงจะคุ้มครับ ไม่งั้นค่าลิขสิทธิ์กินหมด แต่กิจการกลางคืนผมทำผับอยู่น่ะครับ Grin

เห็นพี่่เคยบอกว่าทำร้านNet Shocked Shocked

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2005, 03:53:09 AM »

เห็นพี่่เคยบอกว่าทำร้านNet Shocked Shocked

Grin กลางวันดูแลร้านเนทครับ กลางคืนไปดูแลผับ Grin

ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2005, 04:01:43 AM »

ครับ Grin Grin

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2005, 08:00:55 AM »

หากมีโอกาสขอยืมยิงสักชุดสองชุดนะครับสารวัตรฯ ... ว่าแต่ว่าตัวนี้ยิงแบบฟูลออโต้อย่างของพี่โสภณได้หรือเปล่า อิ อิ (นกตามลั่นเป็นพรวนเลยนิ)
วันนั้นผมได้ยินแต่เสียงเพราะกำลังไปซื้อกระสุนเพิ่ม ที่แท้เป็นเสียงยิงแบบฟูลออโต้ปืนพี่โสภณนี่เอง Grin Grin
ครั้งต่อไป meeting วันไหนส่งข่าวด้วย หลายท่านที่พลาด กำลังน้ำลายไหลแล้ว  น้ำลายหก น้ำลายหก
Ch@i-Yo.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2005, 08:07:30 PM »

Grin กลางวันดูแลร้านเนทครับ กลางคืนไปดูแลผับ Grin

ตังค์ เอามาฝากผมเก็บก็ได้นะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

" Forgive your enemies  but  never forget their names "... J.F.K. ...
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2005, 08:13:43 PM »

ตังค์ เอามาฝากผมเก็บก็ได้นะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin ไม่เหลือแล้วครับ ซื้อ SP-01 หมดแล้ว จะได้มาอีกก็คงซื้อกระสุนยิงหมดครับ 555 Grin

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 01:16:16 AM »

Grin ไม่เหลือแล้วครับ ซื้อ SP-01 หมดแล้ว จะได้มาอีกก็คงซื้อกระสุนยิงหมดครับ 555 Grin

เยาะเย้ย นายใหม่อย่ามาอำเลย...

รวยจนเขาจะเรียกเสี่ยใหม่กันหมดแล้ว...  Grin
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 10:07:39 AM »

ผมว่าเสี่ยทั้งคู่
คนหนึ่งคว้า SP-01   อีกคนคว้า 686   Wink

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 10:09:00 AM »

เยาะเย้ย นายใหม่อย่ามาอำเลย...

รวยจนเขาจะเรียกเสี่ยใหม่กันหมดแล้ว...  Grin

Grin น่านดิ ผมก็ไม่เชื่อ ว่าเสี่ยใหม่ไม่มีตัง  Grin
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 10:48:09 AM »

........... Grin..เอามายั่วกันอีกแล้วววววว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  อยากได้.. หัวเราะร่าน้ำตาริน  ... Grin

........ หัวเราะร่าน้ำตาริน.รอหน่อยนะเจ้า พี 14 เก็บเงินครบเมื่อไรจะรีบไปสู่ขอ... หัวเราะร่าน้ำตาริน

เสธ.จักร์กฤษณ์  ฝากมาบอกว่า อย่าช้านะครับ  เลยสิ้นเดือนนี้จะตัดสิทธิ์ แล้วยกให้ผมเลย

ชักปิ๊งขึ้นมาเหมือนกัน  ว่าจะขอผ่อนเดือนละ 500 สัก 10 ปี  แกใกล้จะใจอ่อนแล้ว

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 11:49:13 AM »

เสธ.จักร์กฤษณ์ ฝากมาบอกว่า อย่าช้านะครับ เลยสิ้นเดือนนี้จะตัดสิทธิ์ แล้วยกให้ผมเลย.....ชักปิ๊งขึ้นมาเหมือนกัน ว่าจะขอผ่อนเดือนละ 500 สัก 10 ปี แกใกล้จะใจอ่อนแล้ว

.......... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน.....งั้นผมให้มากกว่าคุณต่อ  เดือนละ 1000 บ.  5 ปีพอดี.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน 

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
Quart
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 12:50:42 PM »

ปืนแ่ต่งมาแล้วสวยดีครับ แต่ข้อเสียเยอะเหมือนกันนะครับ
Peera
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 03:29:21 PM »

สวยดีครับ ยิงดีไหม ครับ ตัวนี้
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 05:58:04 PM »

เรื่องช่างฯ ทำเซียร์ล้มเนี่ยร้านดังๆ เป็นครับ...

นายสมชายโดนเข้าให้เมื่อหลายปืก่อน... เชื่อไหมครับ เดินไปซื้อเซียร์กับร้านไกอาร์ม นายห้างย่นจมูกจนแว่นเขยื้อนเลย... บอกโดนกันมาแยะ...

สงสัยว่าโดนกับร้านเดียวกัน... ถ้าหากช่างคนที่รับงาน มือมีนิ้วไม่ครบสิบนิ้วละก้อ... แฮ่ๆ คนเดียวกันครับ แต่อาจแปลกใจว่าทำมั๊ย... ฝีมือไม่เห็นพัฒนาบ้างเลย ตั้งหลายปีมาแล้ว...

คราวหลังนายสมชายไม่เข้าร้านนั้นอีกเลย... นายสมชายข้ามคลองไปยอมทนพิธีรีตรองกับ อ.สังเวียน หรือไปเกาะโต๊ะคุยกับ ช่างชัยฯ ดีกว่า... ฮา
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์