เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 05:20:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แต่ง p14 มาแล้วเอามาอวด  (อ่าน 7115 ครั้ง)
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 06:52:09 PM »

เสธ.จักร์กฤษณ์ ฝากมาบอกว่า อย่าช้านะครับ เลยสิ้นเดือนนี้จะตัดสิทธิ์ แล้วยกให้ผมเลย.....ชักปิ๊งขึ้นมาเหมือนกัน ว่าจะขอผ่อนเดือนละ 500 สัก 10 ปี แกใกล้จะใจอ่อนแล้ว

.......... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน.....งั้นผมให้มากกว่าคุณต่อ  เดือนละ 1000 บ.  5 ปีพอดี.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน 

Grinอื่ม ๆ โครงการเงินผ่อนแบบนี้น่าสนครับ........ Grin Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 08:52:35 PM »

เรื่องช่างฯ ทำเซียร์ล้มเนี่ยร้านดังๆ เป็นครับ...

นายสมชายโดนเข้าให้เมื่อหลายปืก่อน... เชื่อไหมครับ เดินไปซื้อเซียร์กับร้านไกอาร์ม นายห้างย่นจมูกจนแว่นเขยื้อนเลย... บอกโดนกันมาแยะ...

สงสัยว่าโดนกับร้านเดียวกัน... ถ้าหากช่างคนที่รับงาน มือมีนิ้วไม่ครบสิบนิ้วละก้อ... แฮ่ๆ คนเดียวกันครับ แต่อาจแปลกใจว่าทำมั๊ย... ฝีมือไม่เห็นพัฒนาบ้างเลย ตั้งหลายปีมาแล้ว...

คราวหลังนายสมชายไม่เข้าร้านนั้นอีกเลย... นายสมชายข้ามคลองไปยอมทนพิธีรีตรองกับ อ.สังเวียน หรือไปเกาะโต๊ะคุยกับ ช่างชัยฯ ดีกว่า... ฮา
    ช่าง  ต.  ก็เป็นครับ......มีพรรคพวกพึ่งโดนเร็ว ๆ  นี้เอง   
                 เปลี่ยนชุดลั่นไก   ซิลินเดอร์  ราคา  7500  รัวเป็นนกกรดเลย ๕๕๕๕

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2005, 08:08:07 PM »

ช่าง  ต.  ก็เป็นครับ......มีพรรคพวกพึ่งโดนเร็ว ๆ  นี้เอง   
                 เปลี่ยนชุดลั่นไก   ซิลินเดอร์  ราคา  7500  รัวเป็นนกกรดเลย ๕๕๕๕

แล้วเหตุการณ์เป็นยังไงต่อครับ ?   หลังจากรัวเป็นนกกรด.....

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2005, 09:21:41 PM »

แล้วเหตุการณ์เป็นยังไงต่อครับ ? หลังจากรัวเป็นนกกรด.....

ทราบข่าวมาจากเพื่อนคนนั้นว่าหายดีเรียบร้อยแล้วครับ... Smiley
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2005, 10:56:36 PM »

หลงรัก
ครับ
ปืนสวยครับ
 หลงรัก

SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 12:05:54 AM »

Cheesy Cheesyเห็นท่านสารวัตรเอาปืนมาโชว์ เลยอยากขึ้นฝั่งก่อนกำหนด เพื่อจะได้พบช่างเร็วๆ น้องๆ จะได้ไม่ตกใจ ที่ P-14 LIMITED ยิงออโต้ได้ แต่ อย่างไรก็ดี ขอชมว่าสวยมากๆ ขอบคุณ ท่านสารวัตรที่เจอช่างที่มีฝีมือดีอยู่ไกล้บ้าน เเละเเนะนำให้ หวังว่า อีก5เดือน ปืน ของข้าพเจ้า คงจะสวยเหมือนของท่านนะคร๊าบ เข็ดแล้วช่าง กทม.อุตส่าห์เดินข้ามคลองไปมา ทั้งขัด ทั้งรัว.วววว. หนาว ครับ หนาว..วว..
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 12:32:26 PM »

ช่าง ต. ก็เป็นครับ......มีพรรคพวกพึ่งโดนเร็ว ๆ นี้เอง
 เปลี่ยนชุดลั่นไก ซิลินเดอร์ ราคา 7500 รัวเป็นนกกรดเลย ๕๕๕๕

แล้วเหตุการณ์เป็นยังไงต่อครับ ? หลังจากรัวเป็นนกกรด.....

ทราบข่าวมาจากเพื่อนคนนั้นว่าหายดีเรียบร้อยแล้วครับ... Smiley

แล้วมีการไปเคลม หรือให้ช่าง ต. แก้ไขไหม ?   แล้วเขารับแก้ไขให้แค่ไหน ? อยากทราบตรงนี้ด้วยครับ

Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 05:09:02 PM »

ผมแต่งร้านเดียวและคนเดียวกับที่คุณสมชาย(ฮา(แต่ผมฮาไม่ออก))พูดถึงครับ
แล้วมีการไปเคลม หรือให้ช่าง ต. แก้ไขไหม ?   แล้วเขารับแก้ไขให้แค่ไหน ? อยากทราบตรงนี้ด้วยครับ
โทรไปเค้าบอกว่าให้เอาไปให้ดูจะแก้ให้ ผมบอกว่าไม่เป็นไร(คนมันเสียความรู้สึกไปแล้ว) แต่การติดตั้งศูนย์และการทำผิวเค้าทำได้ดีใช้ได้ครับ(ส่วนดีก็มี)
สำหรับผลการยิงทดสอบจะโพสให้ดูคืนนี้นะครับ พอดีเพิ่งกลับจากสมุย ยังหาThumb Drive ไม่เจอเลยครับ ห่างจากจอคอมประมาณ 1อาทิตย์ กลับมาอ่านไม่ทันเลยครับ น้ำลายหก

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 08:11:14 PM »

ภาพ1เป็นการพาดยิงระยะ15ม.ยังไม่ปรับศูนย์ลูกซ้อมBM
ภาพ2ปรับศูนย์แล้ว ยืนยิง15ม.10 นัด กระสุนแบบเดิม
ภาพ3ยิงเร็วศูนย์หน้าแตะลั่นไก ระยะ15ม.ลูกเดิม

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 08:15:36 PM »

Grin แม่นมาก Grin

Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 08:47:18 PM »

คุณอ๋องครับ ผมเห็นของคุณอ๋องใส่บ่อแม็กด้วย บ่อแม็กเล็กๆแบบนี้ซื้อที่ไหนครับ ราคาเท่าไร ใส่แล้วลงstandard ได้มั้ยครับ
ทั้งกระบอกเปรียบเทียบกับsti เป็นไงบ้างครับ(การยิง)

MK 4
Sr. Member

คะแนน 12

ชีวิตต้องดำเนินต่อไป

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 10:31:33 AM »

Cheesyยินดีกับสารวัตรด้วยครับสำหรับปืนใหม่ Cheesy ผมเห็นแล้วน้ำลายใหล  น้ำลายหก น้ำลายหกมิ๊ตติ้งคราวหน้าผมขออนุญาตลองบ้างน้ะครับ หลงรัก

จริง..ตัวเดียวสำเร็จ
Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 08:45:54 PM »

Cheesyยินดีกับสารวัตรด้วยครับสำหรับปืนใหม่ Cheesy ผมเห็นแล้วน้ำลายใหล น้ำลายหก น้ำลายหกมิ๊ตติ้งคราวหน้าผมขออนุญาตลองบ้างน้ะครับ หลงรัก
ได้เลย ไม่ต้องรอมิตติ้งก็ได้ เสาร์อาทิตย์นี้มีเวลาเข้าเมืองก็กริ๊งกร้างหากัน ไปลองกันที่บ่อทองก็ได้ จะได้ตัดสินใจง่ายขึ้น:D~ รับรองไม่มีฟูลออโต้ Grin
ว่าแต่ตกลงเอาตัวไหนเหรอ อิสราเอล หรือ คานาดา อยากเชียร์อิสราเอลจบเลยไม่ต้องทำอะไรอีก ราคาก็น่าคบ  น้ำลายหก
สงสัยอีกหน่อยพลพรรคเสื้อแดงเปลี่ยนเป็น2แถวหมดละมั้ง  หลงรัก

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์