เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 09:34:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: RUGER SP 101  (อ่าน 7220 ครั้ง)
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 03:05:47 PM »

อืม....สวัสดิการ สป.มท.ของไทยเนฯ โชคดีครับที่ได้ปืนเห็นหลังๆมีปัญหากันแต่ผมไม่เห็นแคตตาล็อกสวัสดิการนี้นะครับ
ไม่ทราบว่ามีอะไรบ้าง Shocked

ตอนนี้ขาดช่วงไปแล้วครับ จองเพิ่มไม่ได้ ที่จองไว้ก็มี จม. มาบอกว่าบางยี่ห้อที่รับ 10% ไปแล้ว ทางร้านไม่ได้ ป.2 กำลังเดินเรื่องอยู่ ขอให้รอต่อไป ถามที่ร้านก็บอกว่ากำลังเดินเรื่อง และโม้ว่าจะแถมขอยอดรับจองใหม่เพิ่มอีก ส่วนมากก็ไปเอา 10% คืนครับ

แสดงว่า ท่าน จนท. เป็นแควนกับคุณหมี คริ คริ
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 03:06:50 PM »

อืม....สวัสดิการ สป.มท.ของไทยเนฯ โชคดีครับที่ได้ปืนเห็นหลังๆมีปัญหากันแต่ผมไม่เห็นแคตตาล็อกสวัสดิการนี้นะครับ

ตอนนี้ขาดช่วงไปแล้วครับ จองเพิ่มไม่ได้ ที่จองไว้ก็มี จม. มาบอกว่าบางยี่ห้อที่รับ 10% ไปแล้ว ทางร้านไม่ได้ ป.2 กำลังเดินเรื่องอยู่ ขอให้รอต่อไป ถามที่ร้านก็บอกว่ากำลังเดินเรื่อง และโม้ว่าจะแถมขอยอดรับจองใหม่เพิ่มอีก ส่วนมากก็ไปเอา 10% คืนครับ

แล้วมีหวังจะได้LCPมั๊ยเอ่ย......

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 03:09:43 PM »

ท่าทางฝันกลางวันแล้วครับพี่ รตอนนี้ไม่มี LCP สักโครงการเลยครับ อาจต้องผลาญงบ เอ้อ ผันงบไปถอยปืนยาวหน้าร้านแทน

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 03:14:24 PM »

ปืนใหม่  ฟิตครับ  พยายามดรายไฟร์บ่อยๆ  หาลูกดัมมี่รองครับ

ขอบคุณครับ ไกดับเบิ้ล  ลากไกจนแขนสั่น กว่าจะลั่นใจจะขาด หนักจิงๆ

วันละร้อย  เดี๋ยวก็ลื่นครับ  ของผม ยี่สิบวัน ไม่ทราบว่าลื่นขึ้นหรือชินกะมัน

แต่ก็ยังต้องแต่งความราบเรียบของไกเพิ่มกะลุงสังเวียนอีกที

ลุงสังเวียน โทร 0-2221-4044, 02-223-4496 ราคาราวพันนิดๆครับ  เมื่อสามปีที่แล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 28, 2008, 03:16:43 PM โดย submachine » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 03:24:17 PM »

แสดงว่า ท่าน จนท. เป็นแควนกับคุณหมี คริ คริ

จีบลูกสาวนายห้างเลยดีกว่ามั๊ง เล่นมิวสิกร้องเพลงไล่ยิงกันหลบตามเสา ยิ้มีเลศนัย

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2008, 03:56:14 PM »

เยี่ยมยอดครับ

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 06:57:50 PM »

เยี่ยมครับ เยี่ยม  เป็นปืนที่ผมแอบฝันถึงอยู่ครับ

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
m40
Sr. Member

คะแนน 26

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 06, 2008, 07:54:37 PM »

เยี่ยม
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์