เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 03:24:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 32
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนวร่วมประชาธิปไตยต่อต้านเผด็จการแห่งชาติ  (อ่าน 54641 ครั้ง)
จอบหลอย-รักในหลวง
HS4JFZ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 160

เรารักในหลวง

« ตอบ #90 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 03:55:09 PM »

..เอาอีกแล้ว.น้าจอบหลอย..บักหน้ามึน...ภาษาอะไรอ่ะ.ไม่เคยได้ยิน. ขำก๊าก
ใช่ๆ  บ้านน้อก  บ้านนอก
ขอโทษครับน้า ผม"ลืมคาว" Grin

บริการรถตู้VIP 10ที่นั่งครับ ท่องเที่ยวทั่วไทย ไปไหนไปกันครับ
จอบหลอยเต็มใจบริการครับ 085-4046999,080-4719444
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #91 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 04:00:15 PM »

ความเลวทราม ต่ำช้า ที่ คนเลวมันกระทำต่อประเทศชาติ  ไม่อาจอาศัย ปากชั่ว ของสัตว์นรก จะมาปิดปาก ปิดหู ปิดตา คนทั้งชาติได้.

พรก. ย่อมมีผล ต่อ บรรดา นปก.นปช. ที่ใช้เงินผลักดัน ให้กลับลงหลุมไปเสีย.  แลบลิ้น

แต่ผล ที่เกิดกับ พธม.และประชาชนที่รักชาติ บ้านเมือง จะเิพิ่มปริมาณ และยกคุณภาพการต่อสู้ที่สูงขึ้น

พรก. ทำให้ทหารของพระราชา คือทหารหา่ญของฝ่ายธรรมะ ที่มีท่าน ผบ.ทบ เป็นผู้นำ ที่มีอำนาจเหนือ
เหนือมือตีน ของนาย ๒๕ คือ มท ๑ . และพวกตำรวจที่รับใช้นักการเมืองบางคน   และรวมถึงอำนาจของนาย ๒๕.  

อำนาจการสั่งการนี้ อยู่ในมือของ ผู้มีอำนาจทางการทหาร ที่มีคุณธรรม คือ ท่าน ผบ.ทบ
และไม่ใช่นาย  ๒๕ อีกต่อไป.

ความเลวทราม ต่ำช้า ของสัตว์นรก เป็นเรื่องสามัคคี ที่จะต้องร่วมกันขจัดมันออกไป

วาระนี้ จะทำให้บังเกิด วีระบุรุษที่สง่างามของชาติ ขึ้นมาอีกครั้งแล้่วครับ พี่น้อง .  เยี่ยม
+1 คะแนน ครับเหตุผลดีครับ

GiG_Glock
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 59

« ตอบ #92 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 04:01:23 PM »

แม้เกิดสูงศักดิ์  ลูกเจ้าพระยา
ยิ่งใหญ่ปานฟ้า มิอาจรอดได้
ขัดขืนยืนอยู่ ด้านสู้
แต่มิอาจรั้ง สู้กับประชาชน

ท่านเป็นปราชญ์  ผัดไท...แกงไก่
กำแหงไป สั่งตีคนสั่งล้างฆ่า
อาจถูกบูทกระทืบ อิจหล่นทับ
กลับเป็นปราชญ์ใหญ่ยิ่ง ผัดหญ้า...ให้โคกิน
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #93 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 05:05:00 PM »

..เอาอีกแล้ว.น้าจอบหลอย..บักหน้ามึน...ภาษาอะไรอ่ะ.ไม่เคยได้ยิน. ขำก๊าก
ใช่ๆ  บ้านน้อก  บ้านนอก
ขอโทษครับน้า ผม"ลืมคาว" Grin

หืย.....Grin Grin Grin

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #94 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 05:32:14 PM »

เมื่อคืนเพื่อนๆนัดไปนั่งแถวตรอกข้าวสาร เลยแอบแวะไปซุ้มดูที่สนามหลวงพวกเสื้อแดงแถวนั้น
สภาพที่พบก็จะเป็นพวกมอไซรับจ้างแท็กซี่ คนใช้แรงงานซะส่วนมาก พวกเร่ร่อนที่อยู่ตามสนามหลวงก็หาเอาเสื้อแดงมาใส่
เผื่อจะได้เงินบ้าง  เวทีใหญ่ดีงบประมาณเยอะ แต่ก็อยู่ดูได้ไม่นานเพราะเหม็นเยี่ยวสุดๆหนูก็วิ่งกันเยอะแยะ
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #95 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 05:48:02 PM »

บอกได้คำเดียวว่า...เหนื่อยใจ............

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #96 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 09:22:43 PM »

บอกได้คำเดียวว่า...เหนื่อยใจ............

เหนื่อยกาย......และก็ตายด้วย

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

Ordinary Man on Earth

« ตอบ #97 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 11:08:35 PM »

เมื่อกี้ช่อง 9 รายงาน กลุ่ม นปก.ตีกันเองครับ

น่าภูมิใจจริง  คุณภาพมวลชน...

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #98 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 11:13:49 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #99 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 11:20:43 PM »

เมื่อกี้ช่อง 9 รายงาน กลุ่ม นปก.ตีกันเองครับ

น่าภูมิใจจริง  คุณภาพมวลชน...

อย่างนี้แหละ..ไม่ได้มาด้วยใจไม่มี คุณภาพ ระเบียบ อยู่แต่ในตม 
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #100 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 11:25:48 PM »

อ๋อย  ดันย้ายมาชุมนุมที่ ศาลากลางสมุทรปราการอีก อีตา ประสพ คงต้อนรับเต็มที่  บู่
Dr.ohm
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #101 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 11:30:40 PM »

ความเลวทราม ต่ำช้า ที่ คนเลวมันกระทำต่อประเทศชาติ  ไม่อาจอาศัย ปากชั่ว ของสัตว์นรก จะมาปิดปาก ปิดหู ปิดตา คนทั้งชาติได้.

พรก. ย่อมมีผล ต่อ บรรดา นปก.นปช. ที่ใช้เงินผลักดัน ให้กลับลงหลุมไปเสีย.  แลบลิ้น

แต่ผล ที่เกิดกับ พธม.และประชาชนที่รักชาติ บ้านเมือง จะเิพิ่มปริมาณ และยกคุณภาพการต่อสู้ที่สูงขึ้น

พรก. ทำให้ทหารของพระราชา คือทหารหา่ญของฝ่ายธรรมะ ที่มีท่าน ผบ.ทบ เป็นผู้นำ ที่มีอำนาจเหนือ
เหนือมือตีน ของนาย ๒๕ คือ มท ๑ . และพวกตำรวจที่รับใช้นักการเมืองบางคน   และรวมถึงอำนาจของนาย ๒๕.  

อำนาจการสั่งการนี้ อยู่ในมือของ ผู้มีอำนาจทางการทหาร ที่มีคุณธรรม คือ ท่าน ผบ.ทบ

ความเลวทราม ต่ำช้า ของสัตว์นรก เป็นเรื่องสามัคคี ที่จะต้องร่วมกันขจัดมันออกไป

วาระนี้ จะทำให้บังเกิด วีระบุรุษที่สง่างามของชาติ ขึ้นมาอีกครั้งแล้่วครับ พี่น้อง .  เยี่ยม

ผมว่าน่าจะรู้อะไร ให้จริงนะ  ดู ASTV มากไปหรือเปล่า
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #102 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 11:34:18 PM »

ผมว่าน่าจะรู้อะไร ให้จริงนะ  ดู ASTV มากไปหรือเปล่า

แล้วเรื่องจริงๆเป็นยังไงคะ   Cheesy
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #103 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 11:46:20 PM »

อ๋อย  ดันย้ายมาชุมนุมที่ ศาลากลางสมุทรปราการอีก อีตา ประสพ คงต้อนรับเต็มที่  บู่

แล้วคุณ VENDY ไม่ไปร่วมต้อนรับกับเขาหรือครับ...

อุตส่าห์มาเยือนถึงถิ่นทั้งที...Cheesy
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #104 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 11:51:00 PM »

แล้วคุณ VENDY ไม่ไปร่วมต้อนรับกับเขาหรือครับ...

อุตส่าห์มาเยือนถึงถิ่นทั้งที...Cheesy

ว้า..เอ๋ดันเอาเสื้อแดงไปถูพื้น เช็ดรถ  เช็ดเท้า หมดแล้วนะคะ อจ  พรุ้งนี้ต้องไปหาซื้อซะละ  คิก คิก

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 32
  พิมพ์