เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 01:16:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 32
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนวร่วมประชาธิปไตยต่อต้านเผด็จการแห่งชาติ  (อ่าน 54346 ครั้ง)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #105 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 12:41:27 AM »

อ๋อย  ดันย้ายมาชุมนุมที่ ศาลากลางสมุทรปราการอีก อีตา ประสพ คงต้อนรับเต็มที่  บู่

แล้วคุณ VENDY ไม่ไปร่วมต้อนรับกับเขาหรือครับ...

อุตส่าห์มาเยือนถึงถิ่นทั้งที...Cheesy

ว้า..เอ๋ดันเอาเสื้อแดงไปถูพื้น เช็ดรถ  เช็ดเท้า หมดแล้วนะคะ อจ  พรุ้งนี้ต้องไปหาซื้อซะละ  คิก คิก

ใส่เสื้อเหลือง โพกผ้าเหลือง ไปสิครับ...คิก คิก
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #106 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 12:53:43 AM »

อ๋อย  ดันย้ายมาชุมนุมที่ ศาลากลางสมุทรปราการอีก อีตา ประสพ คงต้อนรับเต็มที่  บู่

แล้วคุณ VENDY ไม่ไปร่วมต้อนรับกับเขาหรือครับ...

อุตส่าห์มาเยือนถึงถิ่นทั้งที...Cheesy

ว้า..เอ๋ดันเอาเสื้อแดงไปถูพื้น เช็ดรถ  เช็ดเท้า หมดแล้วนะคะ อจ  พรุ้งนี้ต้องไปหาซื้อซะละ  คิก คิก

ใส่เสื้อเหลือง โพกผ้าเหลือง ไปสิครับ...คิก คิก

ตกใจ  เพื่อนจะเยอะเกินไปนะคะ อจ ไม่ไหว ไม่ไหว   หัวเราะร่าน้ำตาริน
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #107 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 01:04:13 AM »

เห็นตอนหัวค่ำนปช.ตื้บนักข่าวไปคนนึง...Cheesy
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #108 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 08:00:09 AM »

เห็นตอนหัวค่ำนปช.ตื้บนักข่าวไปคนนึง...Cheesy
...เลว........... Grin

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
Biggun หนุ่ม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #109 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 10:29:50 AM »

คนที่เห็นเหมือนกัน มาร่วมชุมนุม ทำได้นี่ครับ ไม่แปลกอะไร มีโจร เฮ้ย พันธมิตร ได้ ก็มี นปช ได้ ทำไม่ต้องชอบอะไรเหมือนๆกัน ทำไม่ต้องคิดอะไรเหมือนกัน ท่านนายสมัคร ก็ได้รับการเลือกตั้งมานี้ครับ โดยเสียงส่วนใหญ่ด้วย .....ไม่ได้ปล้นใครมา
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #110 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 11:01:29 AM »

แล้วคนที่ทำงานให้คนปล้นประเทศชาติละ เค้าเรียกว่าสมรู้ร่วมคิดหรือเปล่า...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #111 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 11:13:23 AM »

เริ่มจากตื๊บกันเองก่อน... แล้วนักข่าวไปถ่ายรูปคนโดนตื๊บ มันก็เลยมารุมตื๊บนักข่าว...

นักข่าวคนอื่นเห็นเลยวิ่งมาช่วยกันป้องกันไม่ให้เพื่อนนักข่าวโดนตื๊บ... โชคยังดีที่เป็นหลังเวที ม่ายงั้นมีคนอีกหลายคนมาช่วยกันตื๊บนักข่าวอีกหลายคนนั้น...

นายสมชายนั่งอ่านข่าวเมื่อคืน... อ่านแล้วก็ขำจนต้องตื๊บพื้นไปด้วย... ฮา

เพราะนักข่าวไม่เคยมีใครสอนว่าอย่า"ห้ามหมากัดกัน" แต่ให้เอาน้ำร้อนราดทั้งสองตัว ม่ายงั้นมันจะรุมกัดคนห้าม... ฮา
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #112 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 11:23:20 AM »

คนที่เห็นเหมือนกัน มาร่วมชุมนุม ทำได้นี่ครับ ไม่แปลกอะไร มีโจร เฮ้ย พันธมิตร ได้ ก็มี นปช ได้ ทำไม่ต้องชอบอะไรเหมือนๆกัน ทำไม่ต้องคิดอะไรเหมือนกัน ท่านนายสมัคร ก็ได้รับการเลือกตั้งมานี้ครับ โดยเสียงส่วนใหญ่ด้วย .....ไม่ได้ปล้นใครมา
ชอบให้เหมือนกันซิครับ....ชอบให้ชาติเจริญ
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #113 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 11:35:03 AM »

เริ่มจากตื๊บกันเองก่อน... แล้วนักข่าวไปถ่ายรูปคนโดนตื๊บ มันก็เลยมารุมตื๊บนักข่าว...

นักข่าวคนอื่นเห็นเลยวิ่งมาช่วยกันป้องกันไม่ให้เพื่อนนักข่าวโดนตื๊บ... โชคยังดีที่เป็นหลังเวที ม่ายงั้นมีคนอีกหลายคนมาช่วยกันตื๊บนักข่าวอีกหลายคนนั้น...

นายสมชายนั่งอ่านข่าวเมื่อคืน... อ่านแล้วก็ขำจนต้องตื๊บพื้นไปด้วย... ฮา

เพราะนักข่าวไม่เคยมีใครสอนว่าอย่า"ห้ามหมากัดกัน" แต่ให้เอาน้ำร้อนราดทั้งสองตัว ม่ายงั้นมันจะรุมกัดคนห้าม... ฮา

เห็นจากภาพข่าว คนเมา ขณะที่ กำลังถูกขอให้สงบ . แต่มี นปช. อีกคนเขามาข้างหลัง ฟาดด้วยไม้ที่ศีรษะ  ทำไมมันถึงถ่อยอย่างนี้ .. ทำไมมันถึงถนัดจะทำกับคนมือเปล่า ไร้ทางต่อสู้ .  Huh

รปศ. PSRU @ รักพระเจ้าอยู่หัว @
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 41

« ตอบ #114 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 11:45:03 AM »

ครับไม่เถียงครับ  ว่านายสมัครได้รับเลือกตั้งมาจากเสียงส่วนใหญ่
     แต่การดำรงตำแหน่งนายกรัฐมนตรี 
     จะต้องเป็นนายกของคนทั้งประเทศ  ไม่ใช่เป็นนายกของคนส่วนใหญ่หรือของใครบางคนครับ
                                     คารวะ

เมาเหล้า  มักเสียหลัก
เมารัก      มักเสียใจ
เมาฝิ่น  กัญชา  ยาดำ  ไม่เท่าไร
แต่หนักใจ  เพราะเรา  นั้นเมารัก
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #115 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 11:47:51 AM »

ท่านนายสมัคร ก็ได้รับการเลือกตั้งมานี้ครับ โดยเสียงส่วนใหญ่ด้วย .....ไม่ได้ปล้นใครมา

คนไทยผู้มีสิทธิ์ออกเสียงเลือกตั้งมีประมาณ  40 ล้านเสียง  พลังประชาทน  ได้มาแค่  10 กว่าล้านเสียง ยังไม่ถึงครึ่ง ผมถือว่ายังไม่ใช่เสียงส่วนใหญ่

***  ความเห็นส่วนตัว  ***

แล้วนี่แถมให้ ทั่นสุชาติ....xxx...    อดีตแกนนำ  อยากเป็นพ่อเมือง  

http://www.warawoot.com/
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #116 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 11:50:11 AM »

ครับไม่เถียงครับ  ว่านายสมัครได้รับเลือกตั้งมาจากเสียงส่วนใหญ่
     จะต้องเป็นนายกของคนทั้งประเทศ  ไม่ใช่เป็นนายกของคนส่วนใหญ่หรือของใครบางคนครับ
                                     คารวะ

เยี่ยมครับ ถ้าผู้เข้ามามีตำแหน่งคิดว่าทำงานเพื่อคนบางกลุ่ม หรือได้ตำแหน่งมาเพราะคนบางกลุ่ม ก็เป็นได้แค่ นายก ของคนกลุ่มนั้น

ขอบวก 1 คะแนนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2008, 11:52:19 AM โดย Wilhelm Tell -(-- » บันทึกการเข้า

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #117 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 12:41:57 PM »

คารวะ

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ยอดเยี่ยม ครับคุณthat-cz   

พปช.นปก.นปช. มาเอา นายก ของพวกคุณคืนไปเถอะ  นาย ๒๕ มันแสดงชัดว่า ไม่ใช่นายกของประชาชน การกระทำของเขา เพื่อ นาย ๒๓ และกลุ่ม โคตรพวกของเขาเท่านั้น.

และัโปรดเข้าใจไว้ด้วย  คะแนน เสียงระหว่าง พปช กับ ปชป นั้น ห่างกัน ๒๐,๐๐๐ +/-
และ เราไม่้สนใจ ว่า พปช. ปชป  จะเป็นใคร เพียงแค่ทำดีรักษาผลประโยชน์ของประชาชน

ร่วมกันรักชาติ ไม่ขายแผ่นดิน มันยังกระทำไมไ่ด้เล้ย .. เอาคืนไปเถอะ สัตว์นรก ตัวนี้
นี่ยังไม่ขอให้พวกท่านต้องรับผิดชอบ ที่เลือกส่งคนเลวขึ้นมาครองเมืิอง
เพรา่ะเราเคารพหนึ่งคะแนน. ที่ส่งคนเลวพวกนี้ขึ้นมาครองเมือง. ผลจึงออกมาอย่างที่เห็น  Cool
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2008, 01:23:16 PM โดย Ro@d » บันทึกการเข้า

จาจ้า
Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #118 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 01:16:30 PM »

กว่าจะฉลาด ชาติก็แทบสิ้น
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #119 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 01:26:19 PM »

คารวะ

ตอบได้ใจมากครับ+1

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 32
  พิมพ์