เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 02:36:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปะทะแล้วตอนนี้  (อ่าน 11608 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #105 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 04:54:50 PM »

ยักสูงติดกึ๊ก...ยักลึกติดกั๊ก....น่าเห็นใจทหารจริ๊งๆๆๆๆๆ
นักการเมืองมาแล้วไป....ไม่ได้ทำอะไร...เอาแต่ทำเละๆๆๆๆให้คนอื่นเก็บกวาด

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

Ordinary Man on Earth

« ตอบ #106 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 04:59:07 PM »

แล้วถ้าทหารจะยึดแนวทางอารยะขัดขืนล่ะครับ จะได้ไหม ?

Packกันให้แน่น  ไม่ปฏิวัติ  ไม่รับคำสั่งรัฐบาล  มุ่งช่วยประชาชน

รัฐบาลที่บริหารอะไรไม่ได้สักอย่าง ไม่ว่าจะเป็นข้าราชการ ทหาร รัฐวิสาหกิจ ประชาชน   ไม่มีความชอบธรรมที่จะอยู่หรอกครับ

ผมว่า.. ทหารก็ทำอยู่แล้วนี่ครับ...

ผมรวมถึงว่า... พี่น้องทหารจะช่วยกันค้ำเก้าอี้ท่าน  ถ้าท่านถูกลงโทษครับ

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #107 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 05:05:33 PM »

...หาทางออกได้แล้ว..เชิญลุงหมัก..กะ..คุณสนธิ..ขึ้นเวที.ต่อยกันสองยก.ใครแพ้เลิก..คุณว่าใครชะนะ....... คิก คิก.. ขำก๊าก

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
to101
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #108 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 05:10:12 PM »

...หาทางออกได้แล้ว..เชิญลุงหมัก..กะ..คุณสนธิ..ขึ้นเวที.ต่อยกันสองยก.ใครแพ้เลิก..คุณว่าใครชะนะ....... คิก คิก.. ขำก๊าก
ผมว่ามีคนโดนกัดหูครับ คิก คิก
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #109 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 05:10:27 PM »

หมักต่อ 2-1 บักจอนหย่าง 1 ลิตร กาแดง
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #110 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 05:10:38 PM »

ถ้าชกกันมีเดิมพัน มีได้มีเสีย สนามมวยวุ่นวายแน่ ต้องให้ทหารไประงับเหตุ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #111 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 05:16:05 PM »

..ลุงหมัก.อายุเยอะกว่า.สนธินะ..ใครต่อ..ลุงหมัก.เท่าไหร่.ผมรองไม่อั้น.งานนี้.ขายปืนทั้งหมด..รอง.... ยิ้มีเลศนัย..... ขำก๊าก

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #112 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 05:20:47 PM »

..ลุงหมัก.อายุเยอะกว่า.สนธินะ..ใครต่อ..ลุงหมัก.เท่าไหร่.ผมรองไม่อั้น.งานนี้.ขายปืนทั้งหมด..รอง.... ยิ้มีเลศนัย..... ขำก๊าก

ผมก็ว่างั้น... สนธิ.. นักกีฬาเก่า.. เล่นของด้วย... Grin

ลุงหมัก กินๆๆ.. อย่างเดียว.. แลบลิ้น

ผมถือข้าง สนธิ...  ครับ ยิ้มีเลศนัย

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
GiG_Glock
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 59

« ตอบ #113 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 05:31:10 PM »

งานนี้ต้องเลือกข้างแล้ว  สมัครบอก

ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #114 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 05:34:03 PM »

น้าแดงคนนำได้ไปตีกับเค้าบ้างหรือป่าว หรือแค่นำไปแล้วพอเค้าตีกันก็หนี
foxbat.....รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #115 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 07:39:17 PM »

มั่นใจจังนะเฮีย  เดี๋ยวก็หมดตูดหรอก มวยคู่นี้พลิกไปพลิกมา นะครับ  ว่าแต่ว่าจะขายกระบอกใหนก่อนล่ะ คิก คิก
jarong
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #116 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 07:40:45 PM »

น้าพงษ์ ช่วยให้คลายตึงเครียดลงไปเยอะเลยครับ... Grin

ลูกไพร
 อยากรวย ให้ทำงาน อยากสวยให้รักษาศีล อยากดี ให้หมั่นเจริญภาวนา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #117 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 07:50:02 PM »

เมื่อคืนผมเห็นแก้งหนังกะติ๊กเยอะเลยครับ ไม่รู้ว่าพี่ๆๆไปแอบร่วมด้วยหรือป่าวครับ ชมรมหนังกะติ๊กชาว อวป. เยอะอยู่ด้วย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #118 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 08:36:16 PM »

ไม่อยากให้รัฐประหารแน่ๆ มันจะเข้าทางเหมือนท่านมะขิ่นว่า ไอ้แม้วมันจะมีความชอบธรรม
ในการลี้ภัยในอังกฤษ ซ้ำร้ายอาจหลุดคดีเพราะการฉีกรัฐธรรมนูญ
ปาล์มๆ...ซุ่มโป่ง
Hero Member

คะแนน 57

ทำความดีเพื่อชาติ

« ตอบ #119 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 09:00:35 PM »

เบื่อทั้งสองฝ่ายครับ
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9
  พิมพ์