เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 06:26:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตำรวจอิตาลี........ก๊าบ  (อ่าน 10956 ครั้ง)
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« เมื่อ: สิงหาคม 31, 2004, 10:56:58 PM »

ช่วงนี้เห็นว่าเงียบเหงาเลยนำมาให้ชมกัน........ก๊าบ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

Point_Blank
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2004, 11:10:43 PM »

โอ้โฮ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

Point_Blank
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2004, 11:13:24 PM »

ต่ออีกหน่อย......ก๊าบ

Point_Blank
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2004, 11:18:28 PM »

เมื่อไหร่เมืองฟ้าอมรอย่างเราจะมีบ้าง........ก๊าบ

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2004, 11:33:16 PM »

อย่าว่าแต่รถตำรวจ (ราชการ) เลยเจ้าคะ...ที่มีในนามบุคคลจะมีอยู่ซักกี่คันในประเทศไทย

I am dying... -*-

Almond
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2004, 11:47:57 PM »

ขับเบียดฟุตบาททีเดียว  โดนหักเงินเดือนไปทั้งปี แหงเลย
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 01, 2004, 06:54:09 AM »

Shockedที่เปิดฝากระโปรงเป็นด้านหน้าใช่ใหมครับ...ถ้าใช่...เครื่องยนต์อยู่ที่ใหนครับ... :Smileyผมว่าไม่เหมาะกับบ้านเรานะ เห็นแถวบ้านผมเค้าแค่จอดซุ่มอยู่ข้างทางเฉยๆ...ไม่คุ้ม

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 01, 2004, 07:18:41 AM »

ลัมบอกินี่.................วางเครื่องแบบ"กลางลำ"ครับ...........คือเครื่องอยู่ท้ายค่อนมาทางข้างใน แบบ คร่อมเพลาหลัง

รถตำรวจ ต้อง ดี  แรงและเร็วครับ.................ม่ายงั้น ไล่ผู้ร้ายไม่ทัน Tongue

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 01, 2004, 12:46:39 PM »

บ้านเรารถติดไม่ต้องใช้ขนาดนั้นไปไล่จับผู้ร้ายครับ แต่เห็นว่ารถตำรวจบ้านเราก็พัฒนาขึ้นมากนะครับ

แมกซ์วงละแสนกว่าครับ ความกว้างหน้าล้อ หน้ากับหลังก็ไม่เท่ากันด้วย

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 01, 2004, 01:33:45 PM »

ตำรวจออสเตรีย อิ อิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
APACHE _ Love The King
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 01, 2004, 02:46:49 PM »

บ้านเราไม่ต้องขนาดนี้หรอกครับ Wink... เปลืองเงินภาษี เพราะทุกวันที่เห็นเขาเอาไว้ขับบังคับให้รถบรรทุกจอด...จอดแล้วก็... Cool เสียดายเงินภาษีจังเน๊อะ Cry
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 01, 2004, 03:04:19 PM »

บ้านเรารถติดไม่ต้องใช้ขนาดนั้นไปไล่จับผู้ร้ายครับ แต่เห็นว่ารถตำรวจบ้านเราก็พัฒนาขึ้นมากนะครับ

แมกซ์วงละแสนกว่าครับ ความกว้างหน้าล้อ หน้ากับหลังก็ไม่เท่ากันด้วย

Grin

I am dying... -*-

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 01, 2004, 03:22:25 PM »

บ้านเราเท่าที่ผมทราบ.......ตำรวจใช้วิธีเช่าครับ..............ซึ่งถูกกว่าซื้อมาแล้วใช้ไป พอเก่าๆก็ซ่อมอาน...........

ทางยุโรป.......ถ้าขึ้นไฮเวย์ได้ ทางโล่งมากครับ คงเอาไว้ไล่กวด กรณี คนร้ายวิ่งขึ้นไฮเวย์ Grin Grin Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 01, 2004, 05:12:24 PM »

อ่านมาแว๊บๆ ว่า เครื่องแบบของนายตำรวจอิตาลีชุดนี้ก็เป็นสูทของอาร์มานี่ด้วยนะครับ อะไรจะขนาดน้านน Tongue Tongue Tongue
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 01, 2004, 05:30:02 PM »

อิ อิ เครื่องแบบตำรวจฝรั่งเศสก็ออกแบบโดย Pierre Cardin ครับ งั้นแสดงว่าอาร์มานี่อนุรักษ์เท่กว่า มีสายรัดทึบกับเข็มขัดรักษาความสวยคลาสสิกแนวเดิม Grin

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์