เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 04:15:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตำรวจอิตาลี........ก๊าบ  (อ่าน 10918 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 04:17:44 PM »

ดูที่นี่ครับ

www.specialoperations.com/ Navy/DPV/Default.htm

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 04:57:14 PM »

ดูที่นี่ครับ
 www.specialoperations.com/ Navy/DPV/Default.htm

รถมันน่าขับเล่นจริงๆครับ ซูเปอร์บักกี้เลย  แต่มันไม่ค่อยหุ้มตัวถังเลยนะครับ  Shocked Shocked Shocked เสียว

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 05:00:46 PM »

เข้าแล้วเจ้าค่ะ แต่เข้าไม่ได้ เพราะท่านซับเว้นวรรคตรง / Navy เลยเกิด space (%20) ขึ้นเจ้าค่ะ Cheesy

http://www.specialoperations.com/Navy/DPV/Default.htm

I am dying... -*-

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 05:03:18 PM »

ขอโทษครับ คุณโบว์ อุบัติเหตุจากการลากเมาส์แหงๆ

อ้อ รถคันที่ผมว่า มีใช้อยู่ที่เดียวในโลก
คือหน่วยซีลของเมกา ทราบมาว่าในเรือบรรทุกเครื่องบิน
ที่แล่นอยู่ทั่วโลกของเมกา
จะมีรถตัวนี้ จอดนิ่งอยู่
เผื่อใช้งานเมื่อไหร่ จับขึ้นเครื่องไปปล่อยที่เป้าหมายได้เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2004, 05:05:42 PM โดย submachine » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 05:11:39 PM »

มิน่า ทีแรกถึงเข้าไม่ได้   Undecided
เห็นรูปแล้วคิดถึงหนังเก่า เรื่องแมดแม็กซ์

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 08:42:00 PM »

จนผมคิดเอาว่าถ้ามีอำนาจได้เป็นใหญ่เป็นโต จะให้ตำรวจ สัก 1คนติดรถไว้เวลาเกิดเหตุ จะได้ไปพร้อม ๆ กัน Grin

ถ้าได้เป็นใหญ่เป็นโต   เอาเรื่องกฎหมายปืนก่อนดีไหมครับ  Wink
  Cheesy Cheesy CheesyGrin Grin Grin
มิน่า ทีแรกถึงเข้าไม่ได้   Undecided
เห็นรูปแล้วคิดถึงหนังเก่า เรื่องแมดแม็กซ์

ผมก็ว่าอย่างนั้นเหมือนกันครับ...ก็โหพี่แกขนมาสะเพียบเลย.. Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 03, 2004, 12:24:38 AM »

Grin ผมดูภาพ DPV แล้วคิดถึงเรื่องเดลต้าฟอร์ซคับ...ที่ชัค นอริสเล่นอ่ะคับ...  Grin
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 03, 2004, 02:14:28 AM »

Thai Police should use Pick-up Trucks or 1 Ton Trucks ( Diesel Engines ) , that is enough and economy way , it is suitable for not so rich country like Thailand !  Embarrassed
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2004, 02:17:51 AM โดย Nakin » บันทึกการเข้า

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
G 19
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 03, 2004, 03:32:57 AM »

ขอแจมครับ ตอนนี้แลมโบร์กินีเปลี่ยนเจ้าของเป็น Audi เยอรมันแล้วครับ ได้รับเทคโนโลยีด้านระบบขับเคลื่อนสี่ล้อของ Audi มาด้วยครับ  Wink
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 03, 2004, 10:46:02 AM »

มิน่า Gallardo ตัวนี้ถึงขับสี่ล้อ แรงแถมเกาะถนนยังกับตุ๊กแก

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 03, 2004, 04:45:13 PM »

สำหรับคนชอบรถ ชอบซูเปอร์คาร์
อีกหน่อยจะตั้องเสียตังค์เพิ่มขึ้นในการซื้อหนังสือ car
ในเครือสยามสปอร์ต
ตอนนี้เห็นทำเป็น supplement แจกรวมมากับหนังสือ เอฟ เอช เอ็ม เล่มใหม่(หน้าปกสี่สาว เกิร์ลลี่ เบอร์รี่)
อ่านดูแล้ว สีสันการพิมพ์เเละเนื้อหา ใช้ได้ครับ
ลองดู

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2004, 06:47:38 PM โดย submachine » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 03, 2004, 04:59:19 PM »

ลองดูว่าโหลดรูปได้ยัง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 03, 2004, 05:00:07 PM »

สำหรับคนชอบรถ ชอบซูเปอร์คาร์
อีกหน่อยจะตั้องเสียตังค์เพิ่มขึ้นในการซื้อหนังสือ car
ในเครือสยามสปอร์ต
ตอนนี้เห็นทำเป็น supplement แจกรวมมากับหนังสือ เอฟ เอช เอ็ม เล่มใหม่
อ่านดูแล้ว สีสันการพิมพ์เเละเนื้อหา ใช้ได้ครับ
ลองดู

พี่ชลธิตคงกะลังค้อนในใจ "ซื้อทามมายแค่หนังสือ จะเอาทั้งคันพี่ก็รอทำใบจองให้อยู่แล้ว" Grin
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 03, 2004, 05:05:44 PM »

Huh ไม่เข้าใจที่คุณ  E_mail โพสท์ Huh

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 03, 2004, 05:12:14 PM »

อ้าว....เห็นเค้าลือกันว่าพี่ชลธิตทำงานเกี่ยวกับอะไหล่รถแข่ง-แต่งไม่ใช่เหรอครับ :-*
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์