เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 10:25:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 48 49 50 [51] 52 53 54 ... 429
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใผ๋ หุมแอ่วป่าผ่อง.... แอ่วป่า เชิง อนุรักษ์ เน้อ  (อ่าน 625371 ครั้ง)
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #750 เมื่อ: มกราคม 22, 2009, 09:32:35 PM »

อันนี้หน่วยหยังไผฮู้จ๊กพ่อง...กิ๋นแล้วเหมือนมังคุดแต่รสออกเปรี้ยว เปลือกใช้สมานแผลดีเยี่ยม..ติ๊กตอก ๆ ๆ..

หน่วยบ่าส้าน ก่อหา  Grin

บ่ใจ่ครับหน่วนบ่าส้านครับ  พรานตี่บ้านผม(ลำปาง)บอกจื่อ หนวยบ่าป๊อง ครับกิ๋นแล้วแก้กระหายน้ำครับมันส้มแต่กลิ่นหอมครับ
แต่ถ้าข๊บโดนแก่นในมันฟันจะเหลืองอย่างตี่อ้าย BEEN เปิ้นบอกครับ.. Grin  Grin  Grin

เอ่อแต้น่อครับ   บ่าใจ้หน่วยบะส้านน่อ  มันลาย ๆ เนาะ  บ้านผมบะเกยหัน  ถ้าจะบะมี

กึดถึงหน่วยบะส้าน  ถ้าหน้ามันหล่น  แมงปากบืนกิ๋น  เฮาเอาจิ้นมันมากิ๋นต่อ  จั้งหลุต้อง ลงต้องอี้หวะ ตกใจ  อ๋อย

หน่วยบะป๊องอี้น่อ   ส้ม ๆ   เอากับสุราชุมชน ถ้าจะเหมาะน่อครับ  น้ำลายหก

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
SIN_JUNG
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #751 เมื่อ: มกราคม 22, 2009, 11:39:07 PM »

อันนี้หน่วยหยังไผฮู้จ๊กพ่อง...กิ๋นแล้วเหมือนมังคุดแต่รสออกเปรี้ยว เปลือกใช้สมานแผลดีเยี่ยม..ติ๊กตอก ๆ ๆ..

หน่วยบ่าส้าน ก่อหา  Grin

บ่ใจ่ครับหน่วนบ่าส้านครับ  พรานตี่บ้านผม(ลำปาง)บอกจื่อ หนวยบ่าป๊อง ครับกิ๋นแล้วแก้กระหายน้ำครับมันส้มแต่กลิ่นหอมครับ
แต่ถ้าข๊บโดนแก่นในมันฟันจะเหลืองอย่างตี่อ้าย BEEN เปิ้นบอกครับ.. Grin  Grin  Grin

เอ่อแต้น่อครับ   บ่าใจ้หน่วยบะส้านน่อ  มันลาย ๆ เนาะ  บ้านผมบะเกยหัน  ถ้าจะบะมี

กึดถึงหน่วยบะส้าน  ถ้าหน้ามันหล่น  แมงปากบืนกิ๋น  เฮาเอาจิ้นมันมากิ๋นต่อ  จั้งหลุต้อง ลงต้องอี้หวะ ตกใจ  อ๋อย

หน่วยบะป๊องอี้น่อ   ส้ม ๆ   เอากับสุราชุมชน ถ้าจะเหมาะน่อครับเอากับสุราชุมชน ถ้าจะเหมาะน่อครับ  น้ำลายหก

ถะ..ถูกต้องครับ...พกไป 2 ขวดยังบ๊ะปอ.. น้ำลายหก  อันว่าเข้าป่า เข้าดอยนี่หยั่งอื่นขาดได้ แต่สุราชุมชนตึงขาดบ่าได้เอาสุราอื่นไปแตนกิ๋นมันตึงสู้ยี่ห้อนี้บ่าได้(มันแปงครับ  Grin  Grin  Grin )  อ้อแหมอย่างบ่าดีขาดเน้อ ผงเกลือแร่ เอาไว้กิ๋นเวลาหม๊ดแฮงเต็วกั๊บบ้าน เวลาถ่ายฮูปแมงตั๋วใหญ่จะได้จ่วยกั๋นแบก(ฮูปกั๊บ)  Grin  Grin  Grin
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #752 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 12:22:46 AM »

ถ้าโล้ะหาแมงยาวบุญรอด บะได้ จะเอาแมงยาวตั๋วดำคุมมุม หางสั้นกุดดุด  หัวหน้อย ยาววาป๋าย  ส่งไปหื้อเน้อครับ

เอาตั๋วเป๋น ๆ น่อ    ตกใจ   อู้แล้วคนคิงลุก    ปอละบะอู้ละ เฮากั๋วววววววววววว

โฮ๊ะ....จะเอากันต๋ายกับแมงยาวแต้ลุ๊นิ........

The best way to predict the future is to invent it.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #753 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 09:42:32 AM »

[/quote]

ถะ..ถูกต้องครับ...พกไป 2 ขวดยังบ๊ะปอ.. น้ำลายหก  อันว่าเข้าป่า เข้าดอยนี่หยั่งอื่นขาดได้ แต่สุราชุมชนตึงขาดบ่าได้เอาสุราอื่นไปแตนกิ๋นมันตึงสู้ยี่ห้อนี้บ่าได้(มันแปงครับ  Grin  Grin  Grin )  อ้อแหมอย่างบ่าดีขาดเน้อ ผงเกลือแร่ เอาไว้กิ๋นเวลาหม๊ดแฮงเต็วกั๊บบ้าน เวลาถ่ายฮูปแมงตั๋วใหญ่จะได้จ่วยกั๋นแบก(ฮูปกั๊บ)  Grin  Grin  Grin

[/quote]

วิตตามิน c  ใจ๊แตนได้ก่อครับ   ลืนสัก  2 ขา  แบร่  ต๋าใสโมก ๆ

เยียะจะได

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #754 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 09:46:17 AM »

ถ้าโล้ะหาแมงยาวบุญรอด บะได้ จะเอาแมงยาวตั๋วดำคุมมุม หางสั้นกุดดุด  หัวหน้อย ยาววาป๋าย  ส่งไปหื้อเน้อครับ

เอาตั๋วเป๋น ๆ น่อ    ตกใจ   อู้แล้วคนคิงลุก    ปอละบะอู้ละ เฮากั๋วววววววววววว

โฮ๊ะ....จะเอากันต๋ายกับแมงยาวแต้ลุ๊นิ........

เอาไปเป๋นเจ้าหมู่กับตี้มันอยู่ในหมวกนะก่า  คิก คิก

เยียะจะได

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #755 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 10:13:56 AM »

เอาไปเป๋นเจ้าหมู่กับตี้มันอยู่ในหมวกนะก่า  คิก คิก

อ้ายบะป้าวกะดาย.....แมงปากแดงแตกซะนะโมหมด.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

The best way to predict the future is to invent it.
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #756 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 12:38:23 PM »

วิตตามิน c  ใจ๊แตนได้ก่อครับ   ลืนสัก  2 ขา  แบร่  ต๋าใสโมก ๆ

วิตามิน c หยังมาลืนเป๋นขาๆ ใส่กำแก่นไปเลย....เตวเต้าแจ้งบ่มีหลับ.... ตกใจ

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #757 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 12:47:30 PM »

วิตตามิน c  ใจ๊แตนได้ก่อครับ   ลืนสัก  2 ขา  แบร่  ต๋าใสโมก ๆ
วิตามิน c หยังมาลืนเป๋นขาๆ ใส่กำแก่นไปเลย....เตวเต้าแจ้งบ่มีหลับ.... ตกใจ

วิตตามิน C เปิ้ลฮ้องเป๋นขากา  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #758 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 01:13:31 PM »

วิตตามิน C เปิ้ลฮ้องเป๋นขากา  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

อ้ายบะป้าวนะก่าเปิ้นว่า...ผมบ่ฮู้โตยเน้ออ้ายก๋ำคา... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #759 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 03:27:12 PM »

ห้างโต่ง ตี่สวน แป๋ง เมื่อติ๊ดแล้ว  Cheesy

แล้วละครับ บรรยากาศ น่าปากิ๊กไปนอน  คิก คิก  คิก คิก

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #760 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 03:49:46 PM »

อ้ายก๋ำคาท่าจะคนตี่ยืนก๋างเก๋งดำเด็ดขาด....หล่อขนาด..เสียดายขี้ปุ๋มใหญ่..... คิก คิก คิก คิก

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #761 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 03:51:15 PM »

มะพร้าว@MPF (+ 1 ซ่อนตัว) และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หันอ้ายบะป้าวมายื้อผ่อหลายเตื่อละ..ตะเจ้ากะกำนึง...บะปากบะจ๋า... Huh Huh

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #762 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 04:14:09 PM »

อ้ายก๋ำคาท่าจะคนตี่ยืนก๋างเก๋งดำเด็ดขาด....หล่อขนาด..เสียดายขี้ปุ๋มใหญ่..... คิก คิก คิก คิก

บะใจ๊ครับ  Grin Grin Grin
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #763 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 04:18:19 PM »

อันกะแสดงว่าคนตั้งซ้ายสุดเสื้อลายหมาเห่าเด็ดขาด....มาดแมนดีครับ...เสียดายย้อมผมขาว..... ตกใจ คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #764 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 04:31:31 PM »

อันกะแสดงว่าคนตั้งซ้ายสุดเสื้อลายหมาเห่าเด็ดขาด....มาดแมนดีครับ...เสียดายย้อมผมขาว..... ตกใจ คิก คิก คิก คิก

บะใจ้สักคน  สล่าล้วน ๆ   Grin

เจ้าของห้าง เมา นอนฮาก  นอนฮาก   อยู่ก๋อกล้วยลุ่มห้วยปู้น   คิก คิก

บะจ้วยหยังสักอย่าง  สล่าเลยเซ็ง คิก คิก

เยียะจะได

หน้า: 1 ... 48 49 50 [51] 52 53 54 ... 429
  พิมพ์