เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:20:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 40 41 42 [43] 44 45 46 ... 429
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใผ๋ หุมแอ่วป่าผ่อง.... แอ่วป่า เชิง อนุรักษ์ เน้อ  (อ่าน 625143 ครั้ง)
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #630 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 09:55:00 PM »

คิก คิก

มาละเด้อ    แมงตี้ว่านี้นา บ้านผมฮ้องบ่าง  ตัวใหญ่ฮ้องบ่างหลวง  ตั๋วหน้อยฮ้องบ่างแจะ  และคิดว่ามันน่าจะมีหลายอย่าง แต่ตี้เกย กิ๋น เอ้ย เกยหัน   น้ำลายหก

ก็สองอย่างนี้แหละ  มันชอบกิ๋นหน่วยบะขามสุก  เพี้ยมันออกรสขมหวาน   เยี่ยม  บะใจ้ขมกิก อย่างจุ้งจาลิง โดนชก

ตะก่อนนักอยู่ครับ  บะเดี่ยวหาได้ยากนักแก จ้วยกั๋นอนุรักษ์ครับ  เศร้า

สวัสดีครับอ้ายบะป้าว... ไหว้

นึกว่าหลงดอยหมึงเหียละฮุครับ.. คิก คิก

อนุรักษ์โดยการถ่ายฮูปอย่างอ้ายบะป้าวกะครับ.... คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #631 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 10:00:38 PM »

ลืมไปครับ.... ตกใจ

เอาไป 1 ดอก.... คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #632 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 10:03:19 PM »

ก้อหยังจุกั๋นเล่านี้  Grin

กำเดวจะมาเล่าเรื่องแสงโมก ๆ ในห้วยหื้อฟัง  ตกใจ

บางคนก่อว่าเป๋นผีพงดง  ตกใจ  บางคนก่อว่าเป๋นหิ่งห้อยยักษ์   คิก คิก

จะแต้ก่อหา  Grin

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #633 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 10:04:47 PM »

ลืมไปครับ.... ตกใจ

เอาไป 1 ดอก.... คิก คิก

ยินดีครับ   ไหว้

ยิงตอบไปหนึ่งนัด เยี่ยม

เยียะจะได

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #634 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 10:09:43 PM »

กำเดวจะมาเล่าเรื่องแสงโมก ๆ ในห้วยหื้อฟัง  ตกใจ

บางคนก่อว่าเป๋นผีพงดง  ตกใจ  บางคนก่อว่าเป๋นหิ่งห้อยยักษ์   คิก คิก

บะใจ่แต้...อ้ายบะป้าวบะดีเจื่อเน้อครับ...

กำนี่ถ้าหันแสงโมกๆมาบๆโมงๆอ้ายบะป้าวบะดีหนีเน้อ...

หื้อหะใจ๋ยกปืน  เอ้ย กล้องถ่ายฮูปเร็วๆ  ถ่ายฮูปด้วยปลอกแดงๆสักสองสามปลอกผ่อเด้อครับ...

ผมอยู่ตี่กุงเตบจะรอลุ้นโตยเน้อครับ... คิก คิก

โจกดีเน้อครับ...ขอหื้อป๊ะหมั่นๆ.... ขำก๊าก ขำก๊าก

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #635 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 10:16:15 PM »

บะใจ่แต้...อ้ายบะป้าวบะดีเจื่อเน้อครับ...

กำนี่ถ้าหันแสงโมกๆมาบๆโมงๆอ้ายบะป้าวบะดีหนีเน้อ...

หื้อหะใจ๋ยกปืน  เอ้ย กล้องถ่ายฮูปเร็วๆ  ถ่ายฮูปด้วยปลอกแดงๆสักสองสามปลอกผ่อเด้อครับ...

ผมอยู่ตี่กุงเตบจะรอลุ้นโตยเน้อครับ... คิก คิก

โจกดีเน้อครับ...ขอหื้อป๊ะหมั่นๆ.... ขำก๊าก ขำก๊าก

จะไปว่าจะนั้นนา  ตกใจหน้าซีด

หนแล้วก่อตึงไห้ ตึงหุยละเตื่อนา

ยิงแล้ว  มันยัง โมก ๆ  แถมบะปอ มาโมก ๆ ใต้ห้างแห๋มกำ อ๋อย

วันหลังจะมาเล่าเน้อครับ  วันนี้จะไปนั่ง ก๋า มะ ถาน ตังในก่อนเน้อครับ  ไหว้สา ไหว้สา  ไหว้

เยียะจะได

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #636 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 10:21:23 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้สา ไหว้สา เจินอ้ายบะป้าวเข้านอนครับ.... ไหว้

ครูนูญ มาราธอน
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

เด็กๆเรียกป๋านูน

« ตอบ #637 เมื่อ: มกราคม 08, 2009, 04:04:24 PM »

ยิงแล้ว  มันยัง โมก ๆ  แถมบะปอ มาโมก ๆ ใต้ห้างแห๋มกำ

ดีก๋าครับตี้มันมาโมกๆใต้ห้าง ผมโดนแพ่วส่ายห้างปู้น.....

จะดีกว่าไหมถ้าราจะมีคนใหม่ได้โดยที่เราไม่ทิ้งคนเก่า
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #638 เมื่อ: มกราคม 09, 2009, 09:45:00 AM »

อ่า ตั้งแต่ หุม ถ่ายฮูปในป่ามา ก่อหลายเพลาแล้ว ยัง บะเกยกำเตื่อครับ อันตี่ สว่ายห้าง กับ แสงโมก ๆ นินา เล่าหื้อฟังจิ่มครับ พี่น้อง  Cheesy
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #639 เมื่อ: มกราคม 09, 2009, 09:50:45 AM »

เคยเห็นเขาใช้ปลอก22แม็กนั่มมาเจาะรูท้ายแล้วใส่ยิงเป็นอะแด็บเตอร์ก็ใช้ได้ครับ....แต่ไม่แนะนำครับหัวลูกปืนมันเล็กกว่าไปหน่อยกลัวปืนเสียความแม่นครับ
(แต่ถ้าผมมีm 51 ผมจะกลึงอะแด็บเตอร์ใช้ครับ..อิๆๆๆๆ)

อ้างมาไก๋ แต๊ว่า ถามอ้าย No689oN  อะแด็บ แต๊บ อะแด็บเตอร์ มันเป๋นจะใดอ้าย  จะเอามาใส่ เอ็ม 51 ลูกแต๊ ๆ บะไหว โต๊มละซาว ยอกไปโม่หนึ่ง ซื้อเหล้าป่า ได้ สามขวด Huh
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #640 เมื่อ: มกราคม 09, 2009, 09:56:49 AM »

ยิงแล้ว  มันยัง โมก ๆ  แถมบะปอ มาโมก ๆ ใต้ห้างแห๋มกำ

ดีก๋าครับตี้มันมาโมกๆใต้ห้าง ผมโดนแพ่วส่ายห้างปู้น.....

ผมปะแต่แมงโคโยตี้ปากแดง...มันส่ายนมใส่ครับ...... น้ำลายหก คิก คิก

ครูนูญ มาราธอน
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

เด็กๆเรียกป๋านูน

« ตอบ #641 เมื่อ: มกราคม 09, 2009, 02:47:59 PM »

อ้างมาไก๋ แต๊ว่า ถามอ้าย No689oN  อะแด็บ แต๊บ อะแด็บเตอร์ มันเป๋นจะใดอ้าย  จะเอามาใส่ เอ็ม 51 ลูกแต๊ ๆ บะไหว โต๊มละซาว ยอกไปโม่หนึ่ง ซื้อเหล้าป่า ได้ สามขวด 
เรียนอ้ายก๋าคำ....จ้างโฮงกลึงกลึงหื้อครับเอาความโตนอกวัดเอาลูก 22 แม็กนั่ม แต่เจาะฮูในเท่าลูกกรดธรรมดาครับ ได้เป็นแสตนเลสช๊ำเหมาะครับ... ถ้าเซาะหาลูกแม็กนั่มได้จะแป่งฮื้อครับ

ผมปะแต่แมงโคโยตี้ปากแดง...มันส่ายนมใส่ครับ......
ถ้าเป็นแมงโคโยตี้ปากแดง...บ่ตันได้ส่ายครับผ๋มจดก่อนแล้ว..55555

จะดีกว่าไหมถ้าราจะมีคนใหม่ได้โดยที่เราไม่ทิ้งคนเก่า
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #642 เมื่อ: มกราคม 09, 2009, 04:56:19 PM »

อันจะว่าปี้อ้าย  ไม้จะเอามาแป๋งก๊างแป๋งห้าง ตอกจะเอามามัด เฮาไปตัดมาจ๊าดไก๋ กั๋วแมงมันฮู้มันหัน  อ๋อย

กิ๋นข้าวบะดายก่อก้อย ๆ อมก่อยลืน ยาสูบก่ออดสูบ ยุงยังบ่าตบ  แข็งขาเป๋นเหน็ดยังบ่าได้ย้ายโม่งนั่ง  เยี่ยวยังต้องใส่ถุงรัดหนังยาง  เศร้า

มือหนึ่งก๋ำคอปื๋น แหมมื่อ กำสวิชไฟฉายควบกระโจมมือ  ต๋าผ่อไปในตี้มืด (จะไปหันอะหยังเนาะ)  หูก่อฟังเสียงแมงขบหน่วย เสียงมันเข้า บู่

ตั้งใจ๋ ตั้งใจ   Huh  ก่อนเตี่ยงคืนหน้อย ๆ

มาหันแสงอะหยังบะฮู้ เหมือนลำไฟฉาย ส่องไป ส่องมา ห่างจากดินประมาณสักเมตร  กำก่อนนึกว่าหิ่งห้อย  ยังบะว่าใด  หื้ออภัยไปก่อน

ตอนหลังมาก๋ายเป๋นไฟกลมสีแดง  ลอยๆเหมือนไฟต้าย Civic ใหม่  ก้อนึกว่ารถเก๋งไผมาในห้วย ส่องไฟ เอาลูกเก้า มอบหื้อหนึ่งลูก ตกใจ

ยังบะไปไหน  สักกำหายไป  เอาละ กำนี้  ถ้าเป๋นแมงต้องจอดละ เพราะบะได้ยินเสียงโดด ส่องไฟบะหัน  เอาละ  บะใคร่ม่วนละ   ตกใจ

นั่งดับไฟแหมสักกำ ไฟแดง ๆ มาแหมละ    ตกใจหน้าซีด  กำนี้นั่งนิ่ง ๆ   มันลอยไปมาซักกำ  ก็ลอยไปหล่ายห้วย  เห็นทีอยู่บะได้แล้ว    จะลงแล้ว   บะไหวแล้ว   ตกใจ   โดนชก   Huh

ก้มผ่อตังลุ่มห้าง  ต๋าแดง ๆ สองแก่น อยู่ปื้นห้างเหมือนจะขึ้นมา  เอาลูกเก้าหื้อแหมลูก ส่องไฟ หายไป ตกใจ

กำนั้น ตึงโดด ตึงล่น   หุยขึ้นตั้ง    เยาะเย้ย

ขนแขนสแตนอัพ  ขนหัวก้อแสตนอัพ  ตกใจ

เดวมาเล่าต่อครับ  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2009, 04:59:22 PM โดย มะพร้าว@MPF » บันทึกการเข้า

เยียะจะได

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #643 เมื่อ: มกราคม 09, 2009, 05:46:30 PM »

เรียนอ้ายก๋าคำ....จ้างโฮงกลึงกลึงหื้อครับเอาความโตนอกวัดเอาลูก 22 แม็กนั่ม แต่เจาะฮูในเท่าลูกกรดธรรมดาครับ ได้เป็นแสตนเลสช๊ำเหมาะครับ... ถ้าเซาะหาลูกแม็กนั่มได้จะแป่งฮื้อครับ

มัน ใหญ่กว่ากั๋น น้อยเดว จะแป๋งได้กาครับ  Cheesy  ลูกแม็กนั่ม ตี่ผม ปอจะมี ต้องใจ๊กี่แก่นครับ   น้ำลายหก

อะล้า อ้ายบะป๊าว ป๊ะจะอี้ มันเหน็ดกว่า ป๊ะแมงปากบืนก่อนหน่ะ ท่าจะตื่นเต้น สาร อนาลีน ท่าจะหลั่ง สุด ๆ น้อ   ตกใจ
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #644 เมื่อ: มกราคม 09, 2009, 06:38:13 PM »

แมงมาบๆโมงๆ...หื้ออ้ายบะป้าวป๊ะหมั่นๆ..ท่าจะม่วนดีน้อ... คิก คิก

บะลองถามผ่อ...ว่าจื่ออะหยัง..บ้านอยู่ไหน..ละกะจะไปตั้งได... โดนชก คิก คิก

หน้า: 1 ... 40 41 42 [43] 44 45 46 ... 429
  พิมพ์