เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 10:21:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 44 45 46 [47] 48 49 50 ... 429
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใผ๋ หุมแอ่วป่าผ่อง.... แอ่วป่า เชิง อนุรักษ์ เน้อ  (อ่าน 625337 ครั้ง)
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #690 เมื่อ: มกราคม 13, 2009, 12:55:19 PM »

เปิงไปแอ่วบ่ปะอะหยังกัน มันแกนกำอู้นี่ไปแอ่วห้วยก็เป็นห้วยหมี Grin หยุดวันศุกร์ว่าจะไปใส่แฮ้วแมงเพลย์บอย ถ้าจะต้องเปลี่ยนไปใส่แฮ้วหมีแหมละก้า... คิก คิก

ว่าแต๊ ว่าดี ผมยังบะเกยป๊ะ เห็นหมี จักเตื่อ  มันเป๋น จะใดครับ  คิก คิก

บะใจ่อ้ายก๋าคำป๊ะหมั่นจนปอบะว่าเห็นหมีละก้าครับ... คิก คิก คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
ครูนูญ มาราธอน
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

เด็กๆเรียกป๋านูน

« ตอบ #691 เมื่อ: มกราคม 13, 2009, 01:01:44 PM »

ว่าแต๊ ว่าดี ผมยังบะเกยป๊ะ เห็นหมี จักเตื่อ  มันเป๋น จะใดครับ 

ผมก่บ่เกยป่ะครับ ผมเป็นคนดีครับ....ดีห่างเหินครับ ยิ้มีเลศนัย

จะดีกว่าไหมถ้าราจะมีคนใหม่ได้โดยที่เราไม่ทิ้งคนเก่า
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #692 เมื่อ: มกราคม 13, 2009, 11:05:17 PM »

เสียดายแตนลูกพี่อ้ายบะป้าวขนาดเลยครับ ปืนสวัสดิกานมาแล้ว บ่อเอายกเลิกเปิ่นหน้าซื่อ ถ้าเป็นอ้ายก๋าคำเปิ่นสั่ง ท่าจะฝั่งไปเอาบะดิบบะเตี่ยว เปิ่นจอง Glock 19 สามหมื่นหกพันบาท เฮ้อน่อ เฮ่อน่อ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #693 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 08:30:17 AM »

เสียดายแตนลูกพี่อ้ายบะป้าวขนาดเลยครับ ปืนสวัสดิกานมาแล้ว บ่อเอายกเลิกเปิ่นหน้าซื่อ ถ้าเป็นอ้ายก๋าคำเปิ่นสั่ง ท่าจะฝั่งไปเอาบะดิบบะเตี่ยว เปิ่นจอง Glock 19 สามหมื่นหกพันบาท เฮ้อน่อ เฮ่อน่อ

เปิ้นยกขึ้นยิงบะไหวแล้ววว  ไหว้

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #694 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 05:48:38 PM »

หนาวจ๋นปอสั่นหย่อง ๆ  ตกใจหน้าซีด

มามะหมู่เอา  เผาหัว  เผาหัว   น้ำลายหก

เยียะจะได

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #695 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 08:43:51 PM »

โคะ  หายไปไหนกั๋นนี่  เศร้า

เยียะจะได

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #696 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 08:57:27 PM »

โคะ  หายไปไหนกั๋นนี่  เศร้า

กะอยู่นี่ลุ๊.....ไผแนะ...จื่ออะหยัง...บ้านอยู่ไหน..บอกมาดีๆ...บ่อั้นบะ 870 แน่ๆ.... Angry

The best way to predict the future is to invent it.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #697 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 10:57:49 PM »

จะแด วันนี้หยังมาสวกแต้ สวกว่า

กิ๋นข้าวกับน้ำพริกต่อ  น้ำพริกแต๋น มาเหียละก้า   คิก คิก

เยียะจะได

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #698 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 11:02:29 PM »

จะแด วันนี้หยังมาสวกแต้ สวกว่า

กิ๋นข้าวกับน้ำพริกต่อ  น้ำพริกแต๋น มาเหียละก้า   คิก คิก

โฮ๊ะ...กะบ่หันหน้าหันต๋าหลายวันลุ๊ครับ...กะนึกว่าไผ....ตี่แต้กะอ้ายบะป้าวห้าว... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

บะได้กินลาบต่อลาบแต๋นตั้งไดครับ....กินขี้เขียงหลายล้ำ...... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #699 เมื่อ: มกราคม 17, 2009, 07:31:45 AM »

เอ... หยุดเสาร์ ติ๊ดนี้ หมู่หุมป่า เปิ้ลจะไปแอ่วใหน กั๋น หา  วันนี้ผมทำงานอยู่ วันพูก เข้าสวนครับ จะเก็บภาพมาหื้อผ่อเน้อ  Grin
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #700 เมื่อ: มกราคม 17, 2009, 09:29:11 AM »

กิ๋นข้าวกับน้ำพริกต่อ  น้ำพริกแต๋น มาเหียละก้า   คิก คิก

โฮ๊ะ...กะบ่หันหน้าหันต๋าหลายวันลุ๊ครับ...กะนึกว่าไผ....ตี่แต้กะอ้ายบะป้าวห้าว... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

บะได้กินลาบต่อลาบแต๋นตั้งไดครับ....กินขี้เขียงหลายล้ำ...... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ถ้าจะอั้นขอไปเซาะดุ้นหลัว  กับแก๋นครก มาป้องกั๋นตั๋วก่อนเน้อ ตกใจ

ถ้าเป๋นขี้เขียง แมงขนแดง ก้นขาว ก่อเหมาะอยู่เลาะ น้ำลายหก

เยียะจะได

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #701 เมื่อ: มกราคม 17, 2009, 09:39:36 AM »

เอ... หยุดเสาร์ ติ๊ดนี้ หมู่หุมป่า เปิ้ลจะไปแอ่วใหน กั๋น หา  วันนี้ผมทำงานอยู่ วันพูก เข้าสวนครับ จะเก็บภาพมาหื้อผ่อเน้อ  Grin

มันหนาวน่าก่า อ้ายก๋าขาว  รับรองว่าถ้าบะดังไฟอย่างซานติก้า  ถ้าจะแข็งก็อกด็อก  ตกใจหน้าซีด

บะดีเอาก้าฮูปมาอวดเน้อ  เอา  แมงอูลา ฮูล่าออกมาหลู้เพี้ยพ้องก่า น้ำลายหก

เอาตั๋วตี้มันฮ้องม่วน ๆ เน้อครับ  มันผิวปากก่อเก่ง หุยก่อเก่ง  ตกใจ

อันจะว่า ถ่านเบอร์ 12 แก่นสีเขียว  บะดียิงใกล้เน้อ มันจะเป๋นฮู  กั๋วเครื่องในมันแหล๋ว   เศร้า

ถ้ามันเลือกบะได้หื้อยิงสะวัด แบ่งลูกไปเหียหน้อย สัก 3 เม็ด คิก คิก

ขำก๊าก ขำก๊าก

เยียะจะได

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #702 เมื่อ: มกราคม 17, 2009, 10:02:35 AM »

อู้ถึงแอ่วห้วยยามหนาว

เมื่อก่อนมีละอ่อนคน มันใคร่ไปแอ่วตวย ก้อปากั๋นไป จำได้ว่าเป๋นห้วยฮูหอน (หอนเป๋นตั๋วจะได ผมบะเกยหัน ไผฮู้จ้วยบอกจิ่ม)  เกยหันแต่ฮูมัน

ทีนี้ตกมะแลงปากั๋นเข้าป๋าง  ดังไฟแวดผ่ออย่างกับกองฟอนเผาผี   คิก คิก  บะอ้ายคนนั้นมันบะนอนตวย ขอไปนอนคนเดียวตี้หนึ่ง บอกว่าจะนอนเอาบรรยากาศ   Grin

มันก่อขึ้นไปบนป๋าง เตียวไปหน้อย

ปะใส่มุ้งหมู (ที่นอน) โม้งหมูเก่า ผ่อมันขบหญ้ามากองแล้วนอน เขาคงกึดว่าถ้าจะอุ่นอี้ก้า จัดแจ๋งเอาเปลเข้าปู๋แล้วนอน เยี่ยม

ยังบะตันได้กิ๋นข้าวแลง ผ่อมันล่นลงมาละ  แก้เสื้อ  แก้ผ้า หมดจุ้นลุ่น แลบลิ้น  ใจ๋ก่อนึกว่าโดนหมูข่มขืน  หันมันแก้ผ้า  แลบลิ้น

เป๋นว่าโดนแมงต่ำแอ่  หรือเห็บขาว เต็มตั๋ว   แห๋มคนบอกขี้คร้านไซ้เห็บออก  จะเอาไฟลน  คิก คิก 

บะนานต๋าย   ผ่อมันเป๋นตุ่มหยั่งกับเอดส์  แหม สาม สี่เดือน  กำนั้นถ้าจะหลาบ  กับบรรยากาศตี้นอนหมู  คิก คิก

เยียะจะได

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #703 เมื่อ: มกราคม 17, 2009, 10:12:06 AM »

ใกล้เทศก๋าน ถ่ายฮูปแมงปากเลี้ยมแล้วเน้อครับ  น้ำลายหก

อ้าย นีโอเปิ้นมี แมงปากเลี้ยมสำหรับตั้ง ดี ๆ หลายตั๋วเน้อ เยี่ยม  ขอแบ่ง ๆ

ตั้งบนดิน  ก้อขึ้นต้นไม้ ส่อง  หลงรัก   ตั้งบนกอนก้ออยู่บนดินส่อง  Grin  ระวังมันมาตังหลังเน้อ  จะได้งอกล้องถ่ายอูปไปตังหลังโตยนา Grin

เยียะจะได

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #704 เมื่อ: มกราคม 17, 2009, 10:30:48 AM »

สวัสดีครับอ้าย ก๋าคำ อ้ายบะป้าวห้าว... ไหว้

แมงปากเลี่ยมกล้ามเป๋นมัดเขาเอาไว้ชกมวยกั๋นตัวข้างบ้านผมมันขันตะกี้แปลกๆครับ ตกใจ

ฟังมันขันว่า "โต้มมมม....กะ....โต้มมมมมม...เต้อะ....โต้มมมม....กะ...โต้มมมม...เต้อะ" อี้หว๊ะ เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ฟังมันแล้วมันท่าจะเบื่อซีวิตมันเพราะเศรฐกิจบ่ดีเนาะอ้ายเนาะ... คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 44 45 46 [47] 48 49 50 ... 429
  พิมพ์