เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 11:15:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 62 63 64 [65] 66 67 68 ... 429
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใผ๋ หุมแอ่วป่าผ่อง.... แอ่วป่า เชิง อนุรักษ์ เน้อ  (อ่าน 625949 ครั้ง)
SIN_JUNG
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #960 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 02:24:23 PM »

หน้าแล้งไฟก๋ำลังไหม้ป่า...เดียวป่าก่อจะโล่ง...เกียมกล้องถ่ายฮูปตี่ซูมได้นั๊กๆ น้อยเน้อ เอาไว้ถ่ายฮูปแมงอะหยั๋งก๋อตี้ชอบกิ๋นยอดหญ้าอ่อนบนแป๋ดอย ... น้ำลายหก
  หน้าแล้งน้ำในห้วยก่าเขียม หากิ๋นยากตึงคนตึงแมง  เซาะผ่อห้วยเย็นๆ โหม้งเหมาะ ๆ ซั๊กกำน้อ.... น้ำลายหก

บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #961 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 04:31:22 PM »

หน้าแล้งไฟก๋ำลังไหม้ป่า...เดียวป่าก่อจะโล่ง...เกียมกล้องถ่ายฮูปตี่ซูมได้นั๊กๆ น้อยเน้อ เอาไว้ถ่ายฮูปแมงอะหยั๋งก๋อตี้ชอบกิ๋นยอดหญ้าอ่อนบนแป๋ดอย ... น้ำลายหก
  หน้าแล้งน้ำในห้วยก่าเขียม หากิ๋นยากตึงคนตึงแมง  เซาะผ่อห้วยเย็นๆ โหม้งเหมาะ ๆ ซั๊กกำน้อ.... น้ำลายหก

แมงตี้ว่านี้  เวลามันก้มเล็มหญ้าอ่อน(บ้านผมฮ้องหญ้าหุ้นไฟ) ผ่อตังก้นมันจะแกว่งหางดิก ๆ

เล็มหญ้าไปตวย ยื้อคอเหลียว แป๋งหูซ้ายขวา ต๊วงไปมา  น้ำลายหก

เจ้าของกล้องถ่ายฮูป หัวใจ๋เต้น ปอจะสดออกนอกหน้าอก  ตกใจ

หยุดหายใจ๋ได้จะหยุดหายใจ๋  ตกใจหน้าซีด

เหงื่อตี๋น เหงื่อมือ ออกชุ่ม      น้ำลายหก              คอแห้ง แต่ น้ำลายปุ๊

ค่อย ๆ ขึ้นนก สตีเวนปี๋ 2522 กั๋วมีเสียงดังแก็ก   ต้องอุบไกตวย   Shocked

เล็งเข้าแค็บหลังขาหน้า   กะบ่าหื้อโดนครัวใน  คิก คิก (อันนี้คุยครับ)

สักกำ ไฟไหม้ไม้ซางดิบแตกดัง   โต๊ปปปปปปปปป   โดนชก

ยกล้อหน้า หล่นหายแซบบบบ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

โดนชก   โดนชก

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #962 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 04:42:31 PM »

ตกใจหน้าซีด  โค๊ะ บะได้ลาบสักกำ  Huh
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #963 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 04:49:32 PM »

เยียะจะได

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #964 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 04:55:25 PM »

อันนี้เน้อครับ  ยิงตั้งแต่งูดิน  จนถึงแมมมอธ ปู้นล่ะ  คิก คิก

เยียะจะได

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #965 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 05:08:45 PM »

หลังจากพลาดแมงขนแดง   ก้อมาปะแมงหนังเขียวอื้อลื้อ ตกใจ

เยียะจะได

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #966 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 05:44:56 PM »

หนักไปหน้อย  บะไค่ไหว เป๋นฮอยง่าย  มะคืนเดือนแจ้ง ขาวโซ้งโต้ง ตกใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 05:46:58 PM โดย มะพร้าว@MPF » บันทึกการเข้า

เยียะจะได

toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #967 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 06:36:42 PM »

กล้องถ่ายฮูปงามต่ะ..มะไดผมจะมีจะอี้กับเปื้อนพ่องหา..
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #968 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 09:08:47 PM »

แมงตี้ว่านี้  เวลามันก้มเล็มหญ้าอ่อน(บ้านผมฮ้องหญ้าหุ้นไฟ) ผ่อตังก้นมันจะแกว่งหางดิก ๆ

เล็มหญ้าไปตวย ยื้อคอเหลียว แป๋งหูซ้ายขวา ต๊วงไปมา  น้ำลายหก

เจ้าของกล้องถ่ายฮูป หัวใจ๋เต้น ปอจะสดออกนอกหน้าอก  ตกใจ

หยุดหายใจ๋ได้จะหยุดหายใจ๋  ตกใจหน้าซีด

เหงื่อตี๋น เหงื่อมือ ออกชุ่ม      น้ำลายหก              คอแห้ง แต่ น้ำลายปุ๊

ค่อย ๆ ขึ้นนก สตีเวนปี๋ 2522 กั๋วมีเสียงดังแก็ก   ต้องอุบไกตวย   Shocked

เล็งเข้าแค็บหลังขาหน้า   กะบ่าหื้อโดนครัวใน  คิก คิก (อันนี้คุยครับ)

สักกำ ไฟไหม้ไม้ซางดิบแตกดัง   โต๊ปปปปปปปปป   โดนชก

ยกล้อหน้า หล่นหายแซบบบบ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

โดนชก   โดนชก

กล้องถ่ายฮูปยี่ห้อ สตีเวน อีว๊ะ ........ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

The best way to predict the future is to invent it.
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #969 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 10:46:09 PM »

ยืมกล้องมาถ่ายแมงปากบืนตางเมืองน่านสักกำได้ก่อหา อ้ายม่าป้าวครับ
BG 15
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #970 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 06:36:14 AM »

อ้ายงาจ้างส่งฮูปหยั๋งมาก่อบ่ฮู้ สงสัยต้องไปแอ่วแชลแนลแหมแล้ว น้ำลายหก
SIN_JUNG
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #971 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 09:21:50 AM »

ค่อย ๆ ขึ้นนก สตีเวนปี๋ 2522 กั๋วมีเสียงดังแก็ก   ต้องอุบไกตวย   Shocked

เล็งเข้าแค็บหลังขาหน้า   กะบ่าหื้อโดนครัวใน  คิก คิก (อันนี้คุยครับ)

สักกำ ไฟไหม้ไม้ซางดิบแตกดัง   โต๊ปปปปปปปปป   โดนชก

ยกล้อหน้า หล่นหายแซบบบบ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

โดนชก   โดนชก

กล้องถ่ายฮูปยี่ห้อ สตีเวน อีว๊ะ ........ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แต้เนาะเปิ้นมีแต่ โกดัก นิคอน แคนนอน ฟูจิ   คิก คิก  คิก คิก

แล้วก๋อไม้ซางแป๋ดอยบ้านอ้ายบ่าป้าวถ่าจะปล้องหลวงเนาะ ไฟใหม้แล้วแตกเสียดังแฮงดี (โต๊ปปปปปปปปป )..    Grin  Grin  Grin
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #972 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 05:26:36 PM »

ยืมกล้องมาถ่ายแมงปากบืนตางเมืองน่านสักกำได้ก่อหา อ้ายม่าป้าวครับ

ตังปู้นซ้ำจะนักเหลือตางเพ้ก้าครับ  ปี้หนาน  Grin

เยียะจะได

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #973 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 05:30:53 PM »

กล้องถ่ายฮูปงามต่ะ..มะไดผมจะมีจะอี้กับเปื้อนพ่องหา..

มีก่ากล้องครับ  บะมีอะหยังหื้อถ่ายแหมล่ะครับ  Grin

เยียะจะได

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #974 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 05:46:06 PM »

ห้วยตี้หมู่ผมชอบไปกั๋นนะครับ  ห้วยนี้ไฟจะบ่าไหม้ป่าครับ

น้ำห้วยก่อจะขาดค้อเป๋นตี้ ๆ  ห้วยอื่นไฟเข้า แมงชอบมาอยู่ต๋ามตี้อุก ๆ ห้วยนี้

ฮูปนี้เป๋นฮูปเก่าเมื่อ เมษา ปี๋แล้วครับ

เยียะจะได

หน้า: 1 ... 62 63 64 [65] 66 67 68 ... 429
  พิมพ์