เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 04:21:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 70 71 72 [73] 74 75 76 ... 429
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใผ๋ หุมแอ่วป่าผ่อง.... แอ่วป่า เชิง อนุรักษ์ เน้อ  (อ่าน 626082 ครั้ง)
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #1080 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 11:21:18 PM »

ถ้าจิ่มเน้อ แป๋งโซ่รถถีบก่อน  เดวตวยไป   Huh

บ๊านน๊อก...บ้านนอก..... แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

The best way to predict the future is to invent it.
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #1081 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 07:05:04 AM »

สวัสดีครับ...ผมไปแอ่วป่าเกือบจะทุกวันครับ (ออกตรวจฯ)

อ่า เจอหมู่เดวกั๋นละ ... หน้านี้ ผมเก็บผักหวานครับ  Cheesy  เข้ามาอู้จ๋ากั๋นหมั่น ๆ ครับ อ้ายkasamesun ท่าจะเป๋นป่าไม้เน่อ ดีครับ แจ้งเบาะแสได้ บะมีป่า ก่อ บะมี มดส้ม บะมี ผักหวาน  Cheesy ก่ายแต๊ ๆ หมู่ตัดไม้เอามาขายนี่นา  Grin
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #1082 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 08:24:57 AM »

ขออนุญาต เปลี่ยนหัวกระทู้ น้อยครับ บะตัดไม้ ทำลายป่า รณรงค์ บะเผาป่า เผาแพะ  หลงรัก  เสือมี เพราะป่าปรก ป่ารก เพราะเสือยัง .... บะสนับสนุน การล่าเพื่อทำการค้า ยกเว้น สิ๊มดส้ม เก็บผักหวาน ขุดหน่อ เพื่อยังชีพ  บะยิงแมง ไปเรอะ ไปเรื่อย  แมงแม่มาน แมงแม่ลูกน้อย แมงละอ่อน ตี่ต่ำกว่า สิบแปด  และ หน้าแมงผสมพันธุ์   จูบบบบ   อ่า ครอบคลุมละยังครับ ท่านประธาน ชมรม กับท่านรอง  อ้ายบะป๊าว กระทิ อ้าย ดับบิวน้อย สองตั๋ว  คิก คิก
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #1083 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 08:37:38 AM »

หระวังเน้อ ยิงแมงปากแดงหมั่นๆ เจ้าหน้าที่ยับได้โดนตัดเน้อบอกไว้ก่อน เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

SPSC No.057       THPSA No.A-331
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #1084 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 05:16:09 PM »

ขออนุญาต เปลี่ยนหัวกระทู้ น้อยครับ บะตัดไม้ ทำลายป่า รณรงค์ บะเผาป่า เผาแพะ  หลงรัก  เสือมี เพราะป่าปรก ป่ารก เพราะเสือยัง .... บะสนับสนุน การล่าเพื่อทำการค้า ยกเว้น สิ๊มดส้ม เก็บผักหวาน ขุดหน่อ เพื่อยังชีพ  บะยิงแมง ไปเรอะ ไปเรื่อย  แมงแม่มาน แมงแม่ลูกน้อย แมงละอ่อน ตี่ต่ำกว่า สิบแปด  และ หน้าแมงผสมพันธุ์   จูบบบบ   อ่า ครอบคลุมละยังครับ ท่านประธาน ชมรม กับท่านรอง  อ้ายบะป๊าว กระทิ อ้าย ดับบิวน้อย สองตั๋ว  คิก คิก

เปิงใจเน้อครับ  อ้ายก๋ำขา  อู้ดีขนาด เหมาะแต้ ๆ ตี้เป๋น โฆษกชมรมสิมดส้ม ขุดแมงมัน  วักเตา   เยี่ยม

เปิงเป๋นคนแอ่วเชิงอนุรักษ์แต้ ๆ  ปะป่าไม้ในเวปยังตี๋นอ่อนมืออ่อน  เหมือนผมเลย  ไหว้สา ไหว้สา   ไหว้   ไหว้

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
tawee_1971
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #1085 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 05:50:16 PM »

สวัสดีครับ...ผมไปแอ่วป่าเกือบจะทุกวันครับ (ออกตรวจฯ)

อ่า เจอหมู่เดวกั๋นละ ... หน้านี้ ผมเก็บผักหวานครับ  Cheesy  เข้ามาอู้จ๋ากั๋นหมั่น ๆ ครับ อ้ายkasamesun ท่าจะเป๋นป่าไม้เน่อ ดีครับ แจ้งเบาะแสได้ บะมีป่า ก่อ บะมี มดส้ม บะมี ผักหวาน  Cheesy ก่ายแต๊ ๆ หมู่ตัดไม้เอามาขายนี่นา  Grin
ตกใจ ตกใจ ตกใจ 

ฮอก ไฟ บิน
Sr. Member

คะแนน 47

สุกไผ๋ ก่ ใจ๋มัน

« ตอบ #1086 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 06:06:02 PM »

ตกใจ ตกใจหนีตำหนวด มา ปะป่าไม้  ดีนะตี้ ผมบ่ใด้ตัดไม้ขาย   โดนชก แล้วถ้าเอาไปแอ่วดอยแล้วปะ กับเจ้าหน้าที่อุดทะยาน   เฮาจะเยียะจะใด ดี     โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน

บะหล่อ ลุงลัง เสียงดัง  บะมีสตางค์ แต่รักจริงนะจะ  อะฟิ้วๆ
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #1087 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 09:15:46 PM »

สวัสดีครับ...ผมไปแอ่วป่าเกือบจะทุกวันครับ (ออกตรวจฯ)[/quote]

[/quote] ตกใจ ตกใจ ตกใจ 
[/quote]

โด้ะ  ผ่ออ้ายวีเลาะ  แป๋งหัวปุ๊สุ่นบุ่น   ตกใจ

ยะหยั่งเกยบ่อได้หลับสุดคืน  คิก คิก อ้ายก๋า ยาดม  ยาดม  อ๋อย

เยียะจะได

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #1088 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 09:41:27 PM »

โด้ะ  ผ่ออ้ายวีเลาะ  แป๋งหัวปุ๊สุ่นบุ่น   ตกใจ

ยะหยั่งเกยบ่อได้หลับสุดคืน  คิก คิก อ้ายก๋า ยาดม  ยาดม  อ๋อย

ป้อหมอว่า..เปลี่ยนเป๋นดมแมงแกงดีกว่าน้อ..ท่าจะเหมาะ... คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #1089 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 10:11:54 PM »

ป้อหมอว่า..เปลี่ยนเป๋นดมแมงแกงดีกว่าน้อ..ท่าจะเหมาะ... คิก คิก
[/quote]

อันว่าแมงแกงนี้นา คนบะเก่าเปิ้นว่าเป๋นยาเน้อ

หื้อเอาแมงแกงสามตั๋ว เม็ดในมะเขือแจ้สิบเม็ด  ยางไม้ผักฮี้ ห่อผ้าขาวแล้วบุบปอประมาณ

บีบเอาน้ำหยอดต๋า  ตกใจ

มะคืนจะแจ้งใสเหมือนมะวัน  มะวันจะผ่อหันผดทะลุตางใน  เยาะเย้ย

เจื้อปี้หนานเต๊อะ  ไหว้

เยียะจะได

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #1090 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 10:16:11 PM »

อันว่าแมงแกงนี้นา คนบะเก่าเปิ้นว่าเป๋นยาเน้อ

หื้อเอาแมงแกงสามตั๋ว เม็ดในมะเขือแจ้สิบเม็ด  ยางไม้ผักฮี้ ห่อผ้าขาวแล้วบุบปอประมาณ

บีบเอาน้ำหยอดต๋า  ตกใจ

มะคืนจะแจ้งใสเหมือนมะวัน  มะวันจะผ่อหันผดทะลุตางใน  เยาะเย้ย

เจื้อปี้หนานเต๊อะ  ไหว้

ป๊ะกั๋นกับอ้ายบะป้าวเกิ้มเมื่อใด..จะยับอ้ายบะป้าวเกิ้มมัดไว้..แล้วจะเอายาตี่ว่าลองหยอดผ่อ... ยิ้มีเลศนัย

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #1091 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 10:25:52 PM »

โดนชก   โดนชก   ตกใจ   ไหว้

ดาบนั้นคืนสนอง   ไหว้

เยียะจะได

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #1092 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 10:33:20 PM »

โดนชก   โดนชก   ตกใจ   ไหว้

ดาบนั้นคืนสนอง   ไหว้

บะอั้นกะจะยับแก้เตี่ยว..แล้วมัดติดกับเก้าไม้...ปล่อยงัวน้อยดูดขะหลำ..งัวน้อยนึกว่าหัวนมแม่มัน...กำนี้หละ...อ้ายบะป้าวเผา...เหลืองแน่ๆ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #1093 เมื่อ: มีนาคม 05, 2009, 07:10:06 AM »

Grinไฟมา ป่าเป่ง มดแดงเต้ง ผักหวานโป่ง Grin
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #1094 เมื่อ: มีนาคม 05, 2009, 08:26:34 AM »

Grinไฟมา ป่าเป่ง มดแดงเต้ง ผักหวานโป่ง Grin

กึดได้จะไดครับลุง  มันถูกต้องเต๋มอกผมเลย แต่อู้บะได้  เยี่ยม

ยกหื้อแหม๋ 1 บวก ไหว้

เยียะจะได

หน้า: 1 ... 70 71 72 [73] 74 75 76 ... 429
  พิมพ์