เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 06:28:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 73 74 75 [76] 77 78 79 ... 429
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใผ๋ หุมแอ่วป่าผ่อง.... แอ่วป่า เชิง อนุรักษ์ เน้อ  (อ่าน 626254 ครั้ง)
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #1125 เมื่อ: มีนาคม 08, 2009, 08:16:06 AM »

ก่อนะว่า  มันแมนไหนมาแหม๋บะฮู้ ตึงปันก่อนอ่ะ  Huh

แต่ก้อยังดี ถ้าไปเมืองกุ๋งเทพฯ  ปะนักล่าโคฯอย่างอ้ายยูหน้อยสองตั๋ว  ถ้าจะได้ขอนั่งรถหนังสือพิมพ์ปิ๊กเหียละก้า ตกใจ

รถต่างถั่วเหลียงเป่อเล้อครับ... Grin

The best way to predict the future is to invent it.
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #1126 เมื่อ: มีนาคม 08, 2009, 10:06:12 AM »

ก่อนะว่า  มันแมนไหนมาแหม๋บะฮู้ ตึงปันก่อนอ่ะ  Huh

แต่ก้อยังดี ถ้าไปเมืองกุ๋งเทพฯ  ปะนักล่าโคฯอย่างอ้ายยูหน้อยสองตั๋ว  ถ้าจะได้ขอนั่งรถหนังสือพิมพ์ปิ๊กเหียละก้า ตกใจ

รถต่างถั่วเหลียงเป่อเล้อครับ... Grin

เอาไปหนึ่งโต้มมม    เยี่ยม

หนึ่ง  เมาขำแต่ยังอุตส่าห์มาเจ๊า

สอง กำกึ๊ดดีจะหื้อเฮานั่งรถต่างถั่วเหลียง  งอน

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #1127 เมื่อ: มีนาคม 08, 2009, 10:26:30 AM »

หนึ่ง  เมาขำแต่ยังอุตส่าห์มาเจ๊า

สอง กำกึ๊ดดีจะหื้อเฮานั่งรถต่างถั่วเหลียง  งอน

ขอบคุณสำหรับหนึ่งโต๋ม.. ไหว้

อ้ายบะป้าวหน่อมนอกจากจะเป๋นหมอพรานแล้วยังเป๋นหมอดูแหม... เยี่ยมถูกละครับวันนี้ผมเมาขำ..เจ็บหัวขนาด อ๋อย

กะย้อนบ่เจื่อคำเตือนอ้ายบะป้าวหน่อมนั่นหนะ... เยาะเย้ยห้ามดื่มเกินวันละสองขวดอี๊หว๊ะ... ตกใจจ๊ดเข้าไปเต่าไดบะฮู้..บะได้นับครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ระดับอ้ายบะป้าวหน่อมเดียวผมจะจัดรถนอนพิเศษหื้อครับ..ของอ้ายร่วมอ้ายปอ..เป้อเล้อเหมือนกั๋น.... ขำก๊าก ขำก๊าก

The best way to predict the future is to invent it.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #1128 เมื่อ: มีนาคม 08, 2009, 01:26:59 PM »

ขอบคุณสำหรับหนึ่งโต๋ม.. ไหว้

อ้ายบะป้าวหน่อมนอกจากจะเป๋นหมอพรานแล้วยังเป๋นหมอดูแหม... เยี่ยมถูกละครับวันนี้ผมเมาขำ..เจ็บหัวขนาด อ๋อย

กะย้อนบ่เจื่อคำเตือนอ้ายบะป้าวหน่อมนั่นหนะ... เยาะเย้ยห้ามดื่มเกินวันละสองขวดอี๊หว๊ะ... ตกใจจ๊ดเข้าไปเต่าไดบะฮู้..บะได้นับครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ระดับอ้ายบะป้าวหน่อมเดียวผมจะจัดรถนอนพิเศษหื้อครับ..ของอ้ายร่วมอ้ายปอ..เป้อเล้อเหมือนกั๋น.... ขำก๊าก ขำก๊าก

เหมาะเน้อ มีไฟหลังคาวาบ ๆ เวยก้อเวย   เยี่ยม

เขียน ข้างรถว่า  ตายเก็บ เจ็บส่ง ร่อแร่ซ้ำ  อี้หวะ   ตกใจ โดนชก

เยียะจะได

ฮอก ไฟ บิน
Sr. Member

คะแนน 47

สุกไผ๋ ก่ ใจ๋มัน

« ตอบ #1129 เมื่อ: มีนาคม 08, 2009, 05:35:55 PM »

อ้าย อ้าย ทังหลายครับ หว่างนี้ บ่ มีไผ ไปแอ่วป่าแอวดอยผ่องก่า    ถ้าไผจะไปตางใด ขอจวนผมไปตวยคน  ง้อมขะนาด

บะหล่อ ลุงลัง เสียงดัง  บะมีสตางค์ แต่รักจริงนะจะ  อะฟิ้วๆ
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #1130 เมื่อ: มีนาคม 08, 2009, 06:44:38 PM »

อ้าย อ้าย ทังหลายครับ หว่างนี้ บ่ มีไผ ไปแอ่วป่าแอวดอยผ่องก่า    ถ้าไผจะไปตางใด ขอจวนผมไปตวยคน  ง้อมขะนาด

ไปโละป่าหน้าฮ้อนอ้ายหนามไผ่เปิ่นว่ายุงมันนั๊ก  ต้องไปหน้าหนาวเปิ่นว่าจ๊ะอี้ครับ    โดนชก  โดนชก
BG 15
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1131 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 06:28:24 AM »

หน้าฮ้อนโล๊ะแมงปากแดงดีกว่า ห้องแอร์เย็นก่อเย็น Grin
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #1132 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 08:18:21 AM »

กิ๊ดเติง หาลุงจุ่น หายไปตางใดเหียละ  หลงรัก
ฮอก ไฟ บิน
Sr. Member

คะแนน 47

สุกไผ๋ ก่ ใจ๋มัน

« ตอบ #1133 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 08:52:46 AM »

ลุง ผมไปตวย ไปหาแมงปากแดง ตี้ห้องแอร์   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

บะหล่อ ลุงลัง เสียงดัง  บะมีสตางค์ แต่รักจริงนะจะ  อะฟิ้วๆ
BG 15
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1134 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 10:18:46 AM »

ลุง ผมไปตวย ไปหาแมงปากแดง ตี้ห้องแอร์   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

555 มีเปื่อนร่วมอุดมก๋านล่ะ Grin
SIN_JUNG
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #1135 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 10:48:42 AM »

วันพูก ว่าจะเข้าดอย ไป สิ๊ หมดส้มสักกำก่อน  หลงรัก หว่างนี้ มดส้มเริ่มขันละ  เยี่ยม

ตกใจ  หืยยยยย   มดส้มขัน  สงสัยภาวะโลกฮ้อน ยะห้อมันเปลี่ยนไป๋  คิก คิก

เปิงว่าแมงมันบ้านผม บินมากิ๋นหน่วยผักเฮือด เป๋นร้อย ๆ เข้าเจ๊า   เข้าแลง  กิ๋นอิ่มยังหิงแดดอุ่นเกาะเป๋นหมู่ ๆ  น้ำลายหก

แมงมันมันบ้านผมผ่อบ่าค่อยหันสีมันเหมือนใบไม้ขนาด ส่องแล้วส่องแหมมันไหววูปวาบเหมือนกั๋นหม๊ด สงสัยสายต๋าท่าบะไค่ดีล๊ะต้องไปตัดแว่นสายต๋าอันใหม่แหมแล้ว.. Grin  Grin ..

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #1136 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 02:23:49 PM »

วันพูก ว่าจะเข้าดอย ไป สิ๊ หมดส้มสักกำก่อน  หลงรัก หว่างนี้ มดส้มเริ่มขันละ  เยี่ยม

ตกใจ  หืยยยยย   มดส้มขัน  สงสัยภาวะโลกฮ้อน ยะห้อมันเปลี่ยนไป๋  คิก คิก

เปิงว่าแมงมันบ้านผม บินมากิ๋นหน่วยผักเฮือด เป๋นร้อย ๆ เข้าเจ๊า   เข้าแลง  กิ๋นอิ่มยังหิงแดดอุ่นเกาะเป๋นหมู่ ๆ  น้ำลายหก

แมงมันมันบ้านผมผ่อบ่าค่อยหันสีมันเหมือนใบไม้ขนาด ส่องแล้วส่องแหมมันไหววูปวาบเหมือนกั๋นหม๊ด สงสัยสายต๋าท่าบะไค่ดีล๊ะต้องไปตัดแว่นสายต๋าอันใหม่แหมแล้ว.. Grin  Grin ..

อ้ายเอส ซูเปอร์แมนครับ แมงมันมันกิ๋นหน่วยไม้อิ่มแล้ว มันนั่งนิ่ง ๆ อี้  ถ่ายฮูปงาม ๆ  แล้วเอามาลาบเหมาะๆ เน้อครับ  น้ำลายหก

แว่นบะต้องตัดครับ   นั่งแยงแตงตะวัน  ใบไม้ใบใด เหลียวได้  อันนั้นแหละ  เยี่ยม  ถ่ายฮูบเดียวแมงมันบินหมด  Huh

เยียะจะได

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #1137 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 05:09:16 PM »

ลาบสักคาบดีก้า   น้ำลายหก

ไผจะกิ๋นตวยพ่องหา   ตกใจ

เยียะจะได

neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #1138 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 05:19:08 PM »

หว่างนี้ควันนัก บ่ได้ไปไหนเลย
ซื้อหนังควายมามัดนึ่ง  ว่าจะแป๋งหนังควายจี่
หาเวลาตั้งวงรอบก๋องไฟสักกำดีก้า น้ำลายหก น้ำลายหก

นักะติ๊ Club
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #1139 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 05:24:34 PM »

ขอสูมาเต๊อะครับ  ไหว้

ตั๋วนี้เป๋นนกอะหยังกาครับ เหมือนผมจะเกยหันไหนสักตี้

อยากได้มาเลี้ยงครับ   หลงรัก

เยียะจะได

หน้า: 1 ... 73 74 75 [76] 77 78 79 ... 429
  พิมพ์