เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 04:23:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 107 108 109 [110] 111 112 113 ... 429
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใผ๋ หุมแอ่วป่าผ่อง.... แอ่วป่า เชิง อนุรักษ์ เน้อ  (อ่าน 627152 ครั้ง)
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #1635 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 04:45:45 PM »

ว่าถึงแมงตางน้ำละกะกึดถึงปลาครับ....ปลานี่กะแหมอย่างนึง....คนบ่ฮู้จักตี่กิ๋นลำๆแต้ๆนี่เสียดายขนาด.... ตกใจ

กิ๋นปลานี่ต้องกินหูครับ....แม่นละครับ หู ครับ หูปลา...ยิ่งหูปลาซิวซ้ำเหมาะขนาด...จะย๊ะอะหยังกิ๋นกะลำครับ... น้ำลายหก

ตามตำราโบราณเปิ้นว่า....กิ๋นปลาลำหู...กิ๋นปู๋ลำหัว....ป้อหลวงบะป้าว...อ้ายเพี้ยฟาน....อ้ายน้ำปู๋จี่...ลองผ่อเน้อครับกำนี้.... เยี่ยม  Grin

กิ๋นป๋าลำหู   กิ๋นปู่ลำหัว   ตกใจ

มันเป๋นเรื่องแต้กาแหน่ อ้ายยูก้อม  ถ้าจะอั้นมะแลงนี้ จะหื้อผีเอียนไปเซาะซื้อในกาดสักกำ   น้ำลายหก

จะเอาหูป๋าซิว   จุ๊บแป้งทอด  จะเอาหัวปู๋มาต้มยำน้ำข้นสักกำ   อ่า มิเสียแรง มีเจ้าหมู่สารพัดรู้  คิก คิก

สักกำจะมารายงานเน้อครับ  ไหว้

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #1636 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 07:01:49 PM »

ว่าถึงแมงตางน้ำละกะกึดถึงปลาครับ....ปลานี่กะแหมอย่างนึง....คนบ่ฮู้จักตี่กิ๋นลำๆแต้ๆนี่เสียดายขนาด.... ตกใจ

กิ๋นปลานี่ต้องกินหูครับ....แม่นละครับ หู ครับ หูปลา...ยิ่งหูปลาซิวซ้ำเหมาะขนาด...จะย๊ะอะหยังกิ๋นกะลำครับ... น้ำลายหก

ตามตำราโบราณเปิ้นว่า....กิ๋นปลาลำหู...กิ๋นปู๋ลำหัว....ป้อหลวงบะป้าว...อ้ายเพี้ยฟาน....อ้ายน้ำปู๋จี่...ลองผ่อเน้อครับกำนี้.... เยี่ยม  Grin

กิ๋นป๋าลำหู   กิ๋นปู่ลำหัว   ตกใจ

มันเป๋นเรื่องแต้กาแหน่ อ้ายยูก้อม  ถ้าจะอั้นมะแลงนี้ จะหื้อผีเอียนไปเซาะซื้อในกาดสักกำ   น้ำลายหก

จะเอาหูป๋าซิว   จุ๊บแป้งทอด  จะเอาหัวปู๋มาต้มยำน้ำข้นสักกำ   อ่า มิเสียแรง มีเจ้าหมู่สารพัดรู้  คิก คิก

สักกำจะมารายงานเน้อครับ  ไหว้
[/quote

ผมก่เกยใด้ยินเหมือนกั๋น
กิ๋นป๋าลำหู กิ๋นปู๋ลำหัว
กิ๋นงัวลำเกล็ด กิ๋นเป็ด ลำ  บ้องตั๋นว่ะ ตกใจ   แต่ผมเป๋นคนเสียสละหื้อเจ้าหมู่  อันลำหื้อเปิ้ลกิ๋นเฮี๋ย ผมยอมกิ๋นอันที่เปิ้ลว่าบ่ลำ ยิ้มีเลศนัย
เต้าบะเดวยังบ่ใด้กิ๋นของลำเลย เฮ้อ ผู้เสียสละ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #1637 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 10:43:06 PM »

ทั่นผู้ชมทุกท่านครับ   ไหว้

ผมเห็นใจ๋ และเข้าใจ๋ ความอัดอั้นตั๋นใจของทุกท่านครับ

ผมขอเวลา 2 นาที จะปา อ้ายยูหูป๋า  และอ้ายน้ำปู๋เก็ดงัว  เข้าป๋างก่อนนะครับ

ไหว้สาครับ  ไหว้สา   ไหว้

ปะหมู่เฮาปิ๊ก   Huh   Huh   Huh

เยียะจะได

น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #1638 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 10:55:21 PM »

ทั่นผู้ชมทุกท่านครับ   ไหว้

ผมเห็นใจ๋ และเข้าใจ๋ ความอัดอั้นตั๋นใจของทุกท่านครับ

ผมขอเวลา 2 นาที จะปา อ้ายยูหูป๋า  และอ้ายน้ำปู๋เก็ดงัว  เข้าป๋างก่อนนะครับ

ไหว้สาครับ  ไหว้สา   ไหว้

ปะหมู่เฮาปิ๊ก   Huh   Huh   Huh

โฮ๊ะ จะเอาผมไปใหน ผมยังบ่ใด้กิ๋นเกล็ดงัวเลย  เศร้าอ้ายบ่ะป้าวใจ๋ฮ้าย ปล่อยผมมมมมม  ปล่อยผมมมมมมม หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #1639 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 10:59:35 PM »

หันก่อครับ  ทีมงานมาจากป๋าง หมู่จุมขี้ลมหลวง   Grin

มีความดิ้นรนสูงครับ   คิก คิก

ปู้น  ๆ   มาตึงมีด  ตึงมุย   ผมเผ่นก่อนละครับ  อ้ายน้ำปู๋   ตกใจ

เยียะจะได

น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #1640 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 11:07:39 PM »

หันก่อครับ  ทีมงานมาจากป๋าง หมู่จุมขี้ลมหลวง   Grin

มีความดิ้นรนสูงครับ   คิก คิก

ปู้น  ๆ   มาตึงมีด  ตึงมุย   ผมเผ่นก่อนละครับ  อ้ายน้ำปู๋   ตกใจ

ใหน ใหน เฮ้ย ! ตกใจ รอผมโตย รอผมโตย  ผมบ่เกี่ยว คร้าบบบบ ปู้นนนคร้าบบบ คนตี่ล่นไปปู้นนนน น่ะ คนนั้น คนนั้น บ่ใจ้ผมมมมม ไหว้
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #1641 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 11:29:44 PM »

หนายยยยย.....หนายยยยยยย....ผายยยยยย.....ก๋ามมมมมม....มีดดดดด....ก๋ามมมมมม....มุยยยยย...มาาาาาาาาา....ผายยยยย....

The best way to predict the future is to invent it.
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #1642 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 07:07:23 AM »

หนายยยยย.....หนายยยยยยย....ผายยยยยย.....ก๋ามมมมมม....มีดดดดด....ก๋ามมมมมม....มุยยยยย...มาาาาาาาาา....ผายยยยย....

อ้าย.... อ้ายทูยู เมาแล้ว มัก มีด มักมุย เฮ้ยยยย .....   Grin
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #1643 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 09:37:08 AM »

อ้าย.... อ้ายทูยู เมาแล้ว มัก มีด มักมุย เฮ้ยยยย .....   Grin

แค็บ อ้ายบ่ะป้าว ข้างตี่สายปุ๊ดไปข้างหนึ่ง ก่ย้อนอ้ายยูนี่ก่าครับ ยิ้มีเลศนัย มักมีด มักมุย อ้าวบ่ะป้าวล่น จนสายปุ๊ด  คิก คิก
คนอะหยัง ผ่อเฒ่าๆ ล่นเวยขนาด  ขำก๊าก
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #1644 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 09:46:35 AM »

อ้าย.... อ้ายทูยู เมาแล้ว มัก มีด มักมุย เฮ้ยยยย .....   Grin

อะละ...อะละ...บะดีว่าไปเน้ออ้ายสเตรสฟัส...กำเดียวกะจะมาตึ้ง มีด ตึ้ง มุย แต้เน้อ......ผมบะไจ่มัก...... หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

The best way to predict the future is to invent it.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #1645 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 11:41:07 AM »

แค็บ อ้ายบ่ะป้าว ข้างตี่สายปุ๊ดไปข้างหนึ่ง ก่ย้อนอ้ายยูนี่ก่าครับ ยิ้มีเลศนัย มักมีด มักมุย อ้าวบ่ะป้าวล่น จนสายปุ๊ด  คิก คิก
คนอะหยัง ผ่อเฒ่าๆ ล่นเวยขนาด  ขำก๊าก

จีวิตผมรอดมาถึงวันนี้ได้ก้อกับล่นเวยนี่แหละครับ    คิก คิก

ผมบะใจ้สู้ไผ๋   ขนาดละอ่อนผ่อหน้าบะดาย  ผมแอ่นไว้ก่อน   มันพ่าน   ตกใจ

เยียะจะได

น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #1646 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 12:38:55 PM »

จีวิตผมรอดมาถึงวันนี้ได้ก้อกับล่นเวยนี่แหละครับ    คิก คิก

ผมบะใจ้สู้ไผ๋   ขนาดละอ่อนผ่อหน้าบะดาย  ผมแอ่นไว้ก่อน   มันพ่าน   ตกใจ

เปิงเต๊อะ กำก่อน ผ่อหน้าว่าจะจวนมากิ๋นเกิบ  ตกใจเอ้ย กิ๋นเหล้า อ้ายบ่ะป้าว ล่นไปซุกอยู่ก๋างก๋อไผ่หนาม ออกบ่ใด้ เดียดฮ้อนคนอื่นต้องตัดใม้ไผ่ เอาออกมา คิก คิก
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #1647 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 03:16:27 PM »

ผมบะใจ้สู้ไผ๋   ขนาดละอ่อนผ่อหน้าบะดาย  ผมแอ่นไว้ก่อน   มันพ่าน   ตกใจ

ล่นเวย....นี่เป๋นความสาสารถอย่างนึง....ของโจรลักน้ำมันหมูครับ.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #1648 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 04:06:59 PM »

[/quote]

ล่นเวย....นี่เป๋นความสาสารถอย่างนึง....ของโจรลักน้ำมันหมูครับ.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
[/quote]

สมัยปี้น้อยเป๋นตุ๊เจ้านะ  อยู่นาน้อยเดินออกมาบิณฑบาตร เวียงสาเพ้เน้อจะบอก   งอน ผ่อเลาะ เวยบะเวย   คิก คิก

เยียะจะได

น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #1649 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 04:15:47 PM »

สมัยปี้น้อยเป๋นตุ๊เจ้านะ  อยู่นาน้อยเดินออกมาบิณฑบาตร เวียงสาเพ้เน้อจะบอก   งอน ผ่อเลาะ เวยบะเวย   คิก คิก
[/quote]

ผ่อท่า ตุ๊เจ้าบ่ใด้ปิ๊กวัดก้า บ่ใจ้จำวัดอยู่ตามนั้นก่า ไหว้ ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 ... 107 108 109 [110] 111 112 113 ... 429
  พิมพ์