เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 10:35:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 110 111 112 [113] 114 115 116 ... 429
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใผ๋ หุมแอ่วป่าผ่อง.... แอ่วป่า เชิง อนุรักษ์ เน้อ  (อ่าน 627714 ครั้ง)
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #1680 เมื่อ: เมษายน 25, 2009, 05:16:12 PM »

โพส สองเตื่อติด แสดงว่าอาก๋านหนัก...... ผู้ช่วยพยาบาล ... อาการแบบนี้ ฮักษาบะหายละ เข็นเข้าห้องเย็นเลย   แบร่  แบร่

โหะ  โหะ   ตกใจ  จะยะจ๊ะอั้นเน้อครับ  อ่ะอะ  ไหว้

ปอดีเอ็นดูหมอเปิ้น  ท่าทางจะเป๋นปอดบวม  แต่ด้วยจิตใจ๋มีคุณธรรมสูง

เลยต้องมาฮักษาคนป่วย   Grin

ขะใจ๋แล่  ๆ   ผ๋ายปอดลุงแล่

เม้าทูเม้า  ลุงแล่  น้ำลายหก    น้ำลายหก

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #1681 เมื่อ: เมษายน 25, 2009, 05:18:49 PM »

โหะ  โหะ   ตกใจ  จะยะจ๊ะอั้นเน้อครับ  อ่ะอะ  ไหว้

ปอดีเอ็นดูหมอเปิ้น  ท่าทางจะเป๋นปอดบวม  แต่ด้วยจิตใจ๋มีคุณธรรมสูง

เลยต้องมาฮักษาคนป่วย   Grin

ขะใจ๋แล่  ๆ   ผ๋ายปอดลุงแล่

เม้าทูเม้า  ลุงแล่  น้ำลายหก    น้ำลายหก

นั้น ๆ ๆ ขนาดเข้าห้องเย็นแล้ว ยังลุกมาได้อยู่ ..... ผู้ช่วย... จ่วยกั๋นยับไปฉีดยาฟอร์มาลีน เวย ๆ.....
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #1682 เมื่อ: เมษายน 25, 2009, 05:22:29 PM »

โหะ  โหะ   ตกใจ  จะยะจ๊ะอั้นเน้อครับ  อ่ะอะ  ไหว้

เลยต้องมาฮักษาคนป่วย   Grin

ขะใจ๋แล่  ๆ   ผ๋ายปอดลุงแล่

นั้น ๆ ๆ ขนาดเข้าห้องเย็นแล้ว ยังลุกมาได้อยู่ ..... ผู้ช่วย... จ่วยกั๋นยับไปฉีดยาฟอร์มาลีน เวย ๆ.....

ทุรน..ทุราย...เฮือกสุดท้ายละครับอ้ายจะเตฟาก...... Grin

The best way to predict the future is to invent it.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #1683 เมื่อ: เมษายน 25, 2009, 05:23:36 PM »

[/quote]

ต๋ายบะได้เตื่อ  ท่านผู้ช่วย    ไหว้   ไหว้

ยังมีภาระอยู่  ยังจะสมัคร อบต.สมัยหน้าอยู่นา   ไหว้สา  ไหว้สา   ไหว้

เยียะจะได

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #1684 เมื่อ: เมษายน 25, 2009, 08:37:38 PM »

เกียมไว้ไปไล่เหล่า     น้ำลายหก

มีไหนป้อค้ารถนำเข้า  ห้ามมาขอซื้อเน้อ จะบอกก่อน  งอน

เยียะจะได

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #1685 เมื่อ: เมษายน 25, 2009, 09:21:51 PM »

น้ำมันเครื่องกะฮั่ว........ ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

The best way to predict the future is to invent it.
kasamesun
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #1686 เมื่อ: เมษายน 25, 2009, 10:28:04 PM »

สวัสดีครับ...มีใผ่แอ่วป่าตาง อ.แม่แจ่ม เจียงใหม่พ้องครับ(ทั้งเชิงรักษาและไม่รักษา) ไหว้ ไหว้ ไหว้
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #1687 เมื่อ: เมษายน 25, 2009, 11:20:03 PM »

สวัสดีครับ...มีใผ่แอ่วป่าตาง อ.แม่แจ่ม เจียงใหม่พ้องครับ(ทั้งเชิงรักษาและไม่รักษา) ไหว้ ไหว้ ไหว้

ดักแซ๊บ....
หวัดดีป๊ใหม่ครับลุงจุ่น ไหว้ ไหว้ เขาหมู่นี่แอ่วไปไขว่ล่ะครับ แต่เชิงรักษาตึงนั้นครับ ไหว้ ไหว้
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #1688 เมื่อ: เมษายน 26, 2009, 12:07:43 AM »

ไหว้สา  ไหว้สาครับ  ไหว้   ลุงจุ่นมาแอ่วกา  อู้กับอ้ายน้ำปู๋เต้อะครับ     ผมเมื่อย   ตกใจ

แอ่วห้วยแอ่วดอย   หมู่ผมเลิกหมดละ  ปื๋นอะหยังก้อขายหมด เสี้ยง   Grin

ตึงวันนี้เซาะเก็บเห็ดถั่วเหลืองต๋ามต้ง  บะอั้นก่อแป๋งถุงลมดักป๋าซิวต๋างน้ำฮ่องปอละ   Grin

บะไปครับ  บะไค่ปะโตยครับ   นอนเน้อครับ   ไหว้

เยียะจะได

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #1689 เมื่อ: เมษายน 26, 2009, 07:48:29 AM »

ไหว้สา  ไหว้สาครับ  ไหว้   ลุงจุ่นมาแอ่วกา  อู้กับอ้ายน้ำปู๋เต้อะครับ     ผมเมื่อย   ตกใจ

แอ่วห้วยแอ่วดอย   หมู่ผมเลิกหมดละ  ปื๋นอะหยังก้อขายหมด เสี้ยง   Grin

ตึงวันนี้เซาะเก็บเห็ดถั่วเหลืองต๋ามต้ง  บะอั้นก่อแป๋งถุงลมดักป๋าซิวต๋างน้ำฮ่องปอละ   Grin

บะไปครับ  บะไค่ปะโตยครับ   นอนเน้อครับ   ไหว้

โห๊ะ...แหนว่าวันก่อนเอาลูกซองหลังขัวไปยิงแมงปากบืนมาบะไจ่ก๊ะป้อหลวงบะป้าวหน่อม.... Huh  Huh

น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #1690 เมื่อ: เมษายน 26, 2009, 09:15:36 AM »

เกียมไว้ไปไล่เหล่า     น้ำลายหก

มีไหนป้อค้ารถนำเข้า  ห้ามมาขอซื้อเน้อ จะบอกก่อน  งอน

ไหว้สา  ไหว้สาครับ  ไหว้   ลุงจุ่นมาแอ่วกา  อู้กับอ้ายน้ำปู๋เต้อะครับ     ผมเมื่อย   ตกใจ

แอ่วห้วยแอ่วดอย   หมู่ผมเลิกหมดละ  ปื๋นอะหยังก้อขายหมด เสี้ยง   ;D

ตึงวันนี้เซาะเก็บเห็ดถั่วเหลืองต๋ามต้ง  บะอั้นก่อแป๋งถุงลมดักป๋าซิวต๋างน้ำฮ่องปอละ   Grin

บะไปครับ  บะไค่ปะโตยครับ   นอนเน้อครับ   ไหว้

ผ่ออ้ายบ่ะป้าวทำลอ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #1691 เมื่อ: เมษายน 26, 2009, 12:50:09 PM »

ตั๋วแป้เฮามา   ตกใจ   ตกใจ

บะใจ้ของดีเล่นลูหน่ะ  ผ่ออ้ายเพ้ฟานหั้นก่านอนขาบบะลุกติก  Cry

ลุงหนามไม้บั่วตะกี้ยังหันแบกสีนาด เตวไปเตวมา  ปอได้ยินเสียงลุงจุ่น  หนีลงหลังป๋างหายแซบ   คิก คิก

โห๊ะ...แหนว่าวันก่อนเอาลูกซองหลังขัวไปยิงแมงปากบืนมาบะไจ่ก๊ะป้อหลวงบะป้าวหน่อม.... Huh  Huh
[/quote]

บะมีเน้อ  แฮ่ ๆ    Cry   Cry 

เยียะจะได

น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #1692 เมื่อ: เมษายน 26, 2009, 03:27:53 PM »

ตั๋วแป้เฮามา   ตกใจ   ตกใจ

บะใจ้ของดีเล่นลูหน่ะ  ผ่ออ้ายเพ้ฟานหั้นก่านอนขาบบะลุกติก  Cry

ลุงหนามไม้บั่วตะกี้ยังหันแบกสีนาด เตวไปเตวมา  ปอได้ยินเสียงลุงจุ่น  หนีลงหลังป๋างหายแซบ   คิก คิก

บะมีเน้อ  แฮ่ ๆ    Cry   Cry 
[/quote]

หันว่าไปทำขั๋วเขาหัก ก๋ำลังซ่อมแล้วตวย  งอนผมจ๋ำใด้ ขำก๊าก ขำก๊าก
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #1693 เมื่อ: เมษายน 26, 2009, 04:21:21 PM »

Cool  เก็บ หก เก็บเห็ด อะหยั๋ง ....ตกปุ่นแมงปากบืน วันก่อน ฮ้วนนน  แมงปากบืน หาย อ้ายยู บอกว่า หันอ้ายบะป๊าวเอาไป  แลบลิ้น  งอน
kasamesun
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #1694 เมื่อ: เมษายน 26, 2009, 09:25:12 PM »

วัสดีครับ...ต๋อนนี้จะถึงสิ้นเดือน(ลงจากดอยมา)เลยมีเวลามาอู้ดวย...ไผมีอะหยังตี้จะฮื้อรับใช้บอกดวยเน้อ...... กิ๊วก๊าว ไหว้ ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 ... 110 111 112 [113] 114 115 116 ... 429
  พิมพ์