เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 02:26:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 119 120 121 [122] 123 124 125 ... 429
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใผ๋ หุมแอ่วป่าผ่อง.... แอ่วป่า เชิง อนุรักษ์ เน้อ  (อ่าน 627961 ครั้ง)
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #1815 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2009, 01:10:16 PM »

อ่อมครับ อ่อม แน่นอนตี่ซู้ด น้ำลายหก แบ่งฮูปหื้อผ่อน้อยก่าครับ ตางหลังไมค์ก่ใด้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ใจ้หมากา เปิงฮูป หลังๆ หมาเหลือน้อยลง น้อยลง ยิ้มีเลศนัย

ฮูปอยู่แหมเครื่องครับ   Grin

หมาเหลือหน้อยลง  เพราะมันลักปิ๊กบ้านก่อมี   Huh

เสร็จงานนี้มี เคลียร์ครับ   น้ำลายหก

บอกอ้ายยูเลยครับ หันเปิ้ลนับ หมายตาใว้แล้ว ยิ้มีเลศนัย

[/quote]
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #1816 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2009, 01:27:38 PM »

เว้นตั๋วเดว  ตั๋วสีขาว กกหาง   ไหว้

มันมีจื้อว่า  โฟว์มด มันเฝ้าป๋างหื้อผม  ขอไว้ตั๋วเน้อ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #1817 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2009, 01:50:33 PM »

พอแฟนแต่งงาน ฉันเลยอกหัก

หนีความช้ำหนัก  มาพักอยู่วัดดวงดี

วัดก๋างใจ๋เวียง ใต้เตียงกุฏิตุ๊ปี้

หลับตานอนทอดถอนฤดี

นอนที่นี้แปดปีแล้วเรา   ไหว้   ไหว้

มอบหิ้อเจ้าของป๋าง  คิก คิก

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #1818 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2009, 02:08:52 PM »

ไหว้  ขอบคุณครับ +1 Cheesy
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #1819 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2009, 04:02:51 PM »

แมงหมู่นี้ เวลามันล่นเขาฮู เข้าโก๋น บางคนเขาเอาไฟเข้ากุ๋มเก๊าไม้ ไฟไหม้ ย่างสด ๆ ก่อบะยอมออก

คนแอ่วแต้ ๆ เขาเอามุยหลวงไปตวย  เวลาหมาไล่ หมาเห่า หื้อมัดหมาไว้ก่อน  ปอป้ำต้นก้นแล้ว ถึงปล่อยหมา

ถ้าบะอั้น ต้นไม้จะโก่นทับหมา  หันหลายตั๋วครับ สบัดเจือกมัดจ๋นหลุด มาอยู่รอต้นไม้ โดนทับต๋าย  มันนึกว่าต้นกล้วยก้า

วันก่อน ไล่เหล่าก้อได้ครับ  ประมาณ 3.5 กก ออกกิ๋นเม่า  ขึ้นป๋ายไม้  เขาจับเป๋น เพราะถ้าเยียะไว้แล้ว มันจะมีกลิ่น

แก๋งอ่อมเน้าะ   น้ำลายหก  น้ำลายหก

มะเก่าแต้......... แลบลิ้น

ผมเป๋นคนแอ่วป่าสมัยใหม่....แมงใดตี่ล่นเข้าฮู....เข้าโก๋น....ตางบ้านผมใจ้หมายจับไปติดไว้หน้าฮูหน้าโก๋นมัน..... เยาะเย้ย

แมงเข้าฮูเข้าโก๋นตัวใด...ตี่บะไจ่เสือแต้....ก่อคดีมานิดๆหน่อยๆ....กำเดวกะออกมามอบตั๋วครับ.... น้ำลายหก

ส่วนแมงเข้าฮูเข้าโก๋นตัวใด....ตี่มันเป๋นเสือแต้ๆ..ก่อคดีมานัก....มันจะหนีหมายจับ..บะออกมามอบตั๋วครับ.... Angry

หื้อกลับไปขอหลายศาลเข้าค้นฮูค้นโก๋นได้เลยครับ..... งอน ลองผ่อเน้อกำนิ... เยี่ยม

" ไอ้เสือแลนโรเวอร์...ออกมามอบตัวซะโดยดี...ขณะนี้..ป้อหลวงบะป้าวหน่อมและสมุนโฟร์มด...ล้อมหน้าฮูหน้าโก๋นไว้หมดแล้ว..."

ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

The best way to predict the future is to invent it.
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #1820 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2009, 11:49:55 PM »

แมงหมู่นี้ เวลามันล่นเขาฮู เข้าโก๋น บางคนเขาเอาไฟเข้ากุ๋มเก๊าไม้ ไฟไหม้ ย่างสด ๆ ก่อบะยอมออก

คนแอ่วแต้ ๆ เขาเอามุยหลวงไปตวย  เวลาหมาไล่ หมาเห่า หื้อมัดหมาไว้ก่อน  ปอป้ำต้นก้นแล้ว ถึงปล่อยหมา

ถ้าบะอั้น ต้นไม้จะโก่นทับหมา  หันหลายตั๋วครับ สบัดเจือกมัดจ๋นหลุด มาอยู่รอต้นไม้ โดนทับต๋าย  มันนึกว่าต้นกล้วยก้า

วันก่อน ไล่เหล่าก้อได้ครับ  ประมาณ 3.5 กก ออกกิ๋นเม่า  ขึ้นป๋ายไม้  เขาจับเป๋น เพราะถ้าเยียะไว้แล้ว มันจะมีกลิ่น

แก๋งอ่อมเน้าะ   น้ำลายหก  น้ำลายหก

มะเก่าแต้......... แลบลิ้น

ผมเป๋นคนแอ่วป่าสมัยใหม่....แมงใดตี่ล่นเข้าฮู....เข้าโก๋น....ตางบ้านผมใจ้หมายจับไปติดไว้หน้าฮูหน้าโก๋นมัน..... เยาะเย้ย

แมงเข้าฮูเข้าโก๋นตัวใด...ตี่บะไจ่เสือแต้....ก่อคดีมานิดๆหน่อยๆ....กำเดวกะออกมามอบตั๋วครับ.... น้ำลายหก

ส่วนแมงเข้าฮูเข้าโก๋นตัวใด....ตี่มันเป๋นเสือแต้ๆ..ก่อคดีมานัก....มันจะหนีหมายจับ..บะออกมามอบตั๋วครับ.... Angry

หื้อกลับไปขอหลายศาลเข้าค้นฮูค้นโก๋นได้เลยครับ..... งอน ลองผ่อเน้อกำนิ... เยี่ยม

" ไอ้เสือแลนโรเวอร์...ออกมามอบตัวซะโดยดี...ขณะนี้..ป้อหลวงบะป้าวหน่อมและสมุนโฟร์มด...ล้อมหน้าฮูหน้าโก๋นไว้หมดแล้ว..."

ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

ซว่างแล้วสวกเน้อ ตกใจ
ตังไฟรอตวยอี้ก่าครับ ครบสูตร เยี่ยม
การ์ตูน รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 379

« ตอบ #1821 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 06:04:07 AM »

อ้ายบะป้าวครับตังบ้านอ้ายมีคนหุมไก่ตั้งพ่องก่อครับ? ถ้าบะหมีก่อเซาะไว้เน้อปี๋หน้าปี๋ในผมจะไปขอแลกเจื้อมาเลี้ยงสักกู้สองกู้เน้อครับ  หลงรัก หลงรัก
การ์ตูน รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 379

« ตอบ #1822 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 06:11:54 AM »

หืยย   ตกใจ  หัวหยังบะมี

แมงอะหยังหา   เหมือน ๆ จะเกยหัน  กิ๋นได้ก่อนิ   น้ำลายหก
กิ๋นบ่ะดั้ยครับแมงหมู่นี้ รสชาดออกไปตางขมๆ เฟื่อนๆ จะดัยบ่ะฮู้ครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ว่าจะลองเอาห่อนึ่ง ท่าจะลดความขมไปผ่อง...เอิ๊กๆๆๆๆๆ

ห่อนึ่งใส่เข้าคั้วฮองใบบะต๋าเสือหยั่งห่อนึ่งไก่ก่จาดลำครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก เสียดายบะดั้ยไปแก้ตั๋วบ้านอ้ายสเตฟานสักกำ  Grin Grin
ฮอก ไฟ บิน
Sr. Member

คะแนน 47

สุกไผ๋ ก่ ใจ๋มัน

« ตอบ #1823 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 06:36:39 AM »

ขอกินเมื่อแลงตะวา Grin

ป้อหลวง  ป้อหลวง บะบ้าว เฮา ขอแจ้งความกำ   ตกใจ ตกใจ ตกใจ

งานนี้ เครื่อง ดื่ม ผิดประเภท ครับ   แก้วตี้อยู่ในฮูป ผิดสี ผิด ขนาด

บะหล่อ ลุงลัง เสียงดัง  บะมีสตางค์ แต่รักจริงนะจะ  อะฟิ้วๆ
BG 15
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1824 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 06:46:58 AM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เครื่องดื่มบ่เปิงกับกับแกล้ม คิก คิก คิก คิก คิก คิก
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #1825 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 07:09:46 AM »

อ้ายบะป้าวครับตังบ้านอ้ายมีคนหุมไก่ตั้งพ่องก่อครับ? ถ้าบะหมีก่อเซาะไว้เน้อปี๋หน้าปี๋ในผมจะไปขอแลกเจื้อมาเลี้ยงสักกู้สองกู้เน้อครับ  หลงรัก หลงรัก

ไก่ ตี่อ้ายการ์ตูน เอาหท้ออ้ายพุด โดนหมาอ้ายยอด ขบเหียละเด้อ ..... ลูกมัน เกิดได้ บะเมิน มีอยู่หกเจ็ดตั๋วเหลืออยู่ตั๋วเดว บะฮู้มันจะรอดก่อ อ้ายพุด อย่างจ่มเลย  Cheesy
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #1826 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 07:11:11 AM »

เครื่องดื่มบ่เปิงกับกับแกล้ม คิก คิก คิก คิก คิก คิก

บอกแล้ว ว่าแฮ๊งค์  Grin
ฮอก ไฟ บิน
Sr. Member

คะแนน 47

« ตอบ #1827 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 07:15:47 AM »

บอกแล้ว ว่าแฮ๊งค์  Grin

เสียดายบะใด้ไปกิ๋นตวย 

บะหล่อ ลุงลัง เสียงดัง  บะมีสตางค์ แต่รักจริงนะจะ  อะฟิ้วๆ
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #1828 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 07:30:19 AM »

เยี๊ยเผื่อ  เหลือขว้างเบอะ ขว้างเบ๋อ....  คราหน้า บะจวนละ  งอน  งอน  งอน
ฮอก ไฟ บิน
Sr. Member

คะแนน 47

« ตอบ #1829 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 07:56:35 AM »

เยี๊ยเผื่อ  เหลือขว้างเบอะ ขว้างเบ๋อ....  คราหน้า บะจวนละ  งอน  งอน  งอน

เหลือ กะบะบอก ฮู้อี้ไปส้ำ เหงาตึงดี

หน้า: 1 ... 119 120 121 [122] 123 124 125 ... 429
  พิมพ์