เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 12:29:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 134 135 136 [137] 138 139 140 ... 429
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใผ๋ หุมแอ่วป่าผ่อง.... แอ่วป่า เชิง อนุรักษ์ เน้อ  (อ่าน 628497 ครั้ง)
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #2040 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 05:08:28 PM »

แต้นา  อ้ายยูโว    Grin

ถ้าบะอั้น  เปิ้นจะไปได้รางวัล สามีดีเด่น  ประจำภาคเหนือจะได   เยี่ยม

ลองถามอ้ายจะเตฟาก  อ้ายสะหล่าบอกไฟ ผ่อก่า  แต้ ๆ นา  คิก คิก

ไหว้  เป็นความจริงครับ  ไหว้  จวนมาแอ่วป๋าง มะใด ก่อ อ้างเมีย อ้างเมีย .....  เมียแต๊ เมีย บะแต๊ ก่อ บะฮู้  แบร่
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #2041 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 05:18:47 PM »

แต้นา  อ้ายยูโว    Grin

ถ้าบะอั้น  เปิ้นจะไปได้รางวัล สามีดีเด่น  ประจำภาคเหนือจะได   เยี่ยม

ลองถามอ้ายจะเตฟาก  อ้ายสะหล่าบอกไฟ ผ่อก่า  แต้ ๆ นา  คิก คิก

ไหว้  เป็นความจริงครับ  ไหว้  จวนมาแอ่วป๋าง มะใด ก่อ อ้างเมีย อ้างเมีย .....  เมียแต๊ เมีย บะแต๊ ก่อ บะฮู้  แบร่

ผมก้อสงสัย  มะไดก้อไป ปากตางเข้าก๋องบิน  41   ตกใจ   ตกใจ

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #2042 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 05:47:11 PM »

ผมก้อสงสัย  มะไดก้อไป ปากตางเข้าก๋องบิน  41   ตกใจ   ตกใจ

ท่าจะใกล้ ตี่เยี๊ยะก๋าน ตกใจ   ตกใจ
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #2043 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 05:53:48 PM »

ผมก้อสงสัย  มะไดก้อไป ปากตางเข้าก๋องบิน  41   ตกใจ   ตกใจ

ท่าจะใกล้ ตี่เยี๊ยะก๋าน ตกใจ   ตกใจ

แถวๆนั้นมันบาร์เกย์บะไจ่ก๊ะครับ..... ตกใจ  ตกใจ

The best way to predict the future is to invent it.
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #2044 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 05:55:14 PM »

แถวๆนั้นมันบาร์เกย์บะไจ่ก๊ะครับ..... ตกใจ  ตกใจ

บะใจ๊ ..... บาร์เกย์  ตี่หั้นมัน อาบอบนวด ตกใจ  ตกใจ
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #2045 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 06:11:05 PM »

บะใจ๊ ..... บาร์เกย์  ตี่หั้นมัน อาบอบนวด ตกใจ  ตกใจ

ฮู้ได้จะได.... ตกใจ  ตกใจ

The best way to predict the future is to invent it.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #2046 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 08:57:14 PM »

อ๋อ โรงแรมกาดขะยอมกา   Shocked

กาว่าอ้ายต๋อ  เล่นของสูง 

ตะหานอากาศ   ขำก๊าก   ขำก๊าก

เยียะจะได

prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #2047 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 09:59:09 PM »

อ๋อ โรงแรมกาดขะยอมกา   Shocked

กาว่าอ้ายต๋อ  เล่นของสูง 

ตะหานอากาศ   ขำก๊าก   ขำก๊าก

เปิ่นไปฮับจ๊อบทำ OT. เก็บหัวคิวหาสตางค์ซื้อสี่สูบกันใหม่ก้า    ตกใจ  ตกใจ
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #2048 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 07:11:06 AM »

ตะวาวันซืน ผม จวน อ้ายต๋อ ไปแอ่วป๋าง หัวใจ๋สะออน อ้าย ต๋อ  บะยอมไป  ผมผ่านไปซื้อเหล้าตี่กาด ต้นขะยอม   หันรถถีบ อ้าย ต๋อ จอดไว้หั้น  ตกใจ 
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #2049 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 07:47:23 AM »

เรียน  ลุงบะป้าวลาย อ้ายยูโว อ้ายก๋าสะลอง เอ้ยบ่อใจ่ อ้ายสเตฟาน และผู้เกี่ยวข้อง
เรื่อง  ขออนุญาตแก้ข่าว ตี่อ้ายบะป้าวลายกล่าวอ้างถึง

ต๋ามตี่มีข่าวลือว่าผมจะเดินทางไปอบรมป้อหลวงบ้านตี่กรุงเทพนั้น ผมจะเดินทางไปถึงเวลาประมาณ สาม - สี่ทุ่มวันอาติดนี้ครับ( 14 มิ.ย.) โดยจะลงรถประจำทางตี่ดอนเมืองแล้วนั่งรถแท๊กซี่เข้าโรงแรมที่พัก มันจะเปิงหน้อย เปิ่นถามจะได้บอกนั่งเครื่องมา งานนี้บ่อต้องขออนุญาตเมียครับ เพราะ.........เมียไปตวยครับ เมียไปอบรมเป็นแม่กำนันครับ ฮิ ฮิ ฮิ

เรื่องที่สองตี่มีคนหันผมตำกองบินสี่สิบเอ็ดหมั่นนั้นขอสารภาพตามความจริงว่าผมเป็นนักบินไอพ่นตั๋วแต้ ต้องฝึกบินเพื่อเก็บชั่วโมงบินเลยจะเห็นผมตำกองบินสี่สิบหนึ่งหมั่น รถผมปกติเข้ากองบิน หมู่ยามรักษาการณ์ต้องทำความเคารพครับ เพราะรถมันเหมือนกับรถของก๋องบิน.........................ตี่ผมอู้มานี้โม้ครับ แต้ ๆ แล้วไปซื้อกับข้าวหื้อเมียตี่กาดต้นขะยอม บะย่ะ เมียสั่งซื้อครับ จะไปอาบน้ำได้จะใด ชั่วโมงละ 800 บาท ต้องทิปหื้อละอ่อนแฮม เมียหื้อมาวันละ 50 บาท กว่าจะเม้มได้สักร้อย เป็นติด

เรื่องที่สามตี่ว่าผมกลัวเมียจนได้รางวัลสามีดีเด่นนั้น บ่อเป็นความจริงครับ ..............เมียสั่งมาหื้อบอกจะนี้ครับ

จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบโดยทั่วกัน

ขอแสดงความนับถือ (เมีย)

ต๋อ - แม่สาย

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #2050 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 09:12:43 AM »

เรียน  ลุงบะป้าวลาย อ้ายยูโว อ้ายก๋าสะลอง เอ้ยบ่อใจ่ อ้ายสเตฟาน และผู้เกี่ยวข้อง
เรื่อง  ขออนุญาตแก้ข่าว ตี่อ้ายบะป้าวลายกล่าวอ้างถึง

ต๋ามตี่มีข่าวลือว่าผมจะเดินทางไปอบรมป้อหลวงบ้านตี่กรุงเทพนั้น ผมจะเดินทางไปถึงเวลาประมาณ สาม - สี่ทุ่มวันอาติดนี้ครับ( 14 มิ.ย.) โดยจะลงรถประจำทางตี่ดอนเมืองแล้วนั่งรถแท๊กซี่เข้าโรงแรมที่พัก มันจะเปิงหน้อย เปิ่นถามจะได้บอกนั่งเครื่องมา งานนี้บ่อต้องขออนุญาตเมียครับ เพราะ.........เมียไปตวยครับ เมียไปอบรมเป็นแม่กำนันครับ ฮิ ฮิ ฮิ

เรื่องที่สองตี่มีคนหันผมตำกองบินสี่สิบเอ็ดหมั่นนั้นขอสารภาพตามความจริงว่าผมเป็นนักบินไอพ่นตั๋วแต้ ต้องฝึกบินเพื่อเก็บชั่วโมงบินเลยจะเห็นผมตำกองบินสี่สิบหนึ่งหมั่น รถผมปกติเข้ากองบิน หมู่ยามรักษาการณ์ต้องทำความเคารพครับ เพราะรถมันเหมือนกับรถของก๋องบิน.........................ตี่ผมอู้มานี้โม้ครับ แต้ ๆ แล้วไปซื้อกับข้าวหื้อเมียตี่กาดต้นขะยอม บะย่ะ เมียสั่งซื้อครับ จะไปอาบน้ำได้จะใด ชั่วโมงละ 800 บาท ต้องทิปหื้อละอ่อนแฮม เมียหื้อมาวันละ 50 บาท กว่าจะเม้มได้สักร้อย เป็นติด

เรื่องที่สามตี่ว่าผมกลัวเมียจนได้รางวัลสามีดีเด่นนั้น บ่อเป็นความจริงครับ ..............เมียสั่งมาหื้อบอกจะนี้ครับ

จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบโดยทั่วกัน

เจื่อแล้วครับเอาไป 1 เป๊ะ.....

ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #2051 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 10:14:20 AM »

เรื่องจริงผ่านจอ   ตกใจ   ตกใจ

เยียะจะได

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #2052 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 10:37:38 AM »

หึ๊ยยยยยยยยยยยยย  ตกใจหน้าซีด   
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #2053 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 11:48:00 AM »

ปิ๊กมาถึงอ๊อฟฟิตแล้วครับ อิดขนาดช่วงนี้

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
ฮอก ไฟ บิน
Sr. Member

คะแนน 47

สุกไผ๋ ก่ ใจ๋มัน

« ตอบ #2054 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 03:27:26 PM »

เป็นตัวอย่างที่ดี   แก่ ละอ่อนบะมีเมียอย่างผม    ถ้าจะมีเมียต้องเอาอย่างอ้าย ต๋อ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

บะหล่อ ลุงลัง เสียงดัง  บะมีสตางค์ แต่รักจริงนะจะ  อะฟิ้วๆ
หน้า: 1 ... 134 135 136 [137] 138 139 140 ... 429
  พิมพ์