เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 08:26:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 301 302 303 [304] 305 306 307 ... 429
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใผ๋ หุมแอ่วป่าผ่อง.... แอ่วป่า เชิง อนุรักษ์ เน้อ  (อ่าน 627503 ครั้ง)
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #4545 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 12:21:36 PM »

อุบลค่ะ Grin
มีสถานที่ ท่องเที่ยว กับอาหารอร่อยอะไร แนะนำพี่หน่อยซิครับ

ตอนนี้นาอยู่กรุงเทพค่ะ ส่วนสถานที่ท่องเที่ยว กับอาหารนาก็ไม่ค่อยรู้หรอกค่ะ Cheesy

สวัสดีครับผู้สาวเมืองอุบล........บ้านอี่นางน้อยอยู่ใสที่อุบล..... หลงรัก หลงรัก หลงรักเคยรู้จักใครบางคนที่พิบูลฯอดีตที่ไม่เคยลืม หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อ.ม่วงสามสิบ ค่ะ Cheesy

อุบลค่ะ Grin
มีสถานที่ ท่องเที่ยว กับอาหารอร่อยอะไร แนะนำพี่หน่อยซิครับ

ตอนนี้นาอยู่กรุงเทพค่ะ ส่วนสถานที่ท่องเที่ยว กับอาหารนาก็ไม่ค่อยรู้หรอกค่ะ Cheesy
จะไป ต่อยังดี เนี่ย

Grin Grin Grin

สวัสดีตอนสายๆ ทุกคนค่ะ Grin

สวัสดีครับ........... หลงรัก หลงรัก หลงรักม่วงสามสิบก่อนเข้าตัวอุบลใช่ป่าวครับ...........อยู่ กทม. ก้อรักษาสุขภาพนะครับ....เบื่ออากาศในเมืองกรุง ก้อมาเมืองน่านได้นะครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ทำยังก่ะเคยไป

Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #4546 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 12:38:14 PM »

อ๋อ ค่ะ  สุขภาพดีค่ะ ไม่ป่วยง่ายๆ หรอกค่ะ Grin

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากไปต่อบ่อเป๋นเลย........
เที่ยงนี้ ทานอะไรดีครับ

ข้าวผัด + ไข่ดาว ค่ะ Grin

Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #4547 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 12:40:45 PM »

สวัสดีครับ........... หลงรัก หลงรัก หลงรักม่วงสามสิบก่อนเข้าตัวอุบลใช่ป่าวครับ...........อยู่ กทม. ก้อรักษาสุขภาพนะครับ....เบื่ออากาศในเมืองกรุง ก้อมาเมืองน่านได้นะครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ทำยังก่ะเคยไป

...  เมืองน่านหรือ เมืองกรุงคะ  คิก คิก คิก คิก

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #4548 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 12:46:43 PM »

...  เมืองน่านหรือ เมืองกรุงคะ  คิก คิก คิก คิก

คุณนา ลองมาเที่ยวน่านดูครับ ผมไปเที่ยวมาแล้ว ที่นั่นวัดแต่ละวัดสวยดี  Grin
Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #4549 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 12:51:23 PM »

คุณนา ลองมาเที่ยวน่านดูครับ ผมไปเที่ยวมาแล้ว ที่นั่นวัดแต่ละวัดสวยดี  Grin

ถ้ามีโอกาสก็อยากไปให้ทั่วไทยค่ะ Grin

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4550 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 12:55:32 PM »

คิก คิก เห๊อะเหอ...........แต่งจวนไปแอ่ววัดอี้ลุ๊.................แต้ว่าลุง คิก คิก
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4551 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 01:00:38 PM »

คิก คิก ลุงก๋องครับ ด้วยความเคารพอย่างสูดซึ้ง.................ผมขอเสนอเปลี่ยนชื่อกระทู้ว่า มีใผ๋ หุมแอ่ววัดผ่อง....  แอ่ววัด เชิง อนุรักษ์ เน้อ  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก
Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #4552 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 01:05:31 PM »

คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #4553 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 01:17:20 PM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=83284.13875

ว่างๆ ก็แวะไปเยี่ยมที่กระทู้ก็ได้นะคะ Grin

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #4554 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 01:27:33 PM »

คิก คิก ลุงก๋องครับ ด้วยความเคารพอย่างสูดซึ้ง.................ผมขอเสนอเปลี่ยนชื่อกระทู้ว่า มีใผ๋ หุมแอ่ววัดผ่อง....  แอ่ววัด เชิง อนุรักษ์ เน้อ  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

ป่ากับวัด สงบคือกั๋นครับลุง  เยี่ยม
ความสงบ..ความสุขใกล้ตัว คนแสวงหา แต่..มักจะไม่พบ หลงรัก
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4555 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 02:02:11 PM »

ป่ากับวัด สงบคือกั๋นครับลุง  เยี่ยม
ความสงบ..ความสุขใกล้ตัว คนแสวงหา แต่..มักจะไม่พบ หลงรัก

คิก คิก ลุงก๋องกิ๋นไก๋...................บ่อไปแอ่วป๋างอื่นเป๋นว่า........ซุ่ม............อยู่ตี้ป๋างตั๋วเก่านี้ล้อ............. ยิ้มีเลศนัย
cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #4556 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 03:05:02 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้มาแนวพ่อพระ+หื้อหนึ่ง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #4557 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 03:08:09 PM »

.......... งอน งอน งอนไปมาแล้วเน้อย๊ะตั้งแต่สมัยเป๋นบ่าวน้อยเฮียนตี้ค่ายอดิศรฯเปิ้นไปแอ่วอุบลมาแล้ว.....อดีตรักยังอยู่ตี้พิบูลฯ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
แต่ว่ากุ้งเต้นอร่อยนะครับ.......................ที่หาดอะไรนะจำชื่อมะได้แล้ว เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #4558 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 03:21:20 PM »

.......... งอน งอน งอนไปมาแล้วเน้อย๊ะตั้งแต่สมัยเป๋นบ่าวน้อยเฮียนตี้ค่ายอดิศรฯเปิ้นไปแอ่วอุบลมาแล้ว.....อดีตรักยังอยู่ตี้พิบูลฯ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
แต่ว่ากุ้งเต้นอร่อยนะครับ.......................ที่หาดอะไรนะจำชื่อมะได้แล้ว เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เท่าที่จำชื่อได้ มีหาดคูเดื่อ กับ หาดสวนยา  หรืออะไรสักอย่างค่ะ Grin ไม่ค่อยได้ไปไหน ตอบไม่ได้เหมือนกันค่ะ

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4559 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 03:33:19 PM »

คิก คิก อ๋อ...........................................หาดกุ้งเต้นใช่ไหมจ๊ะ.......................................ฮิ ฮิ....................... คิก คิก. คิก คิก

ตกใจ ผ่อลอ ผ่อลอ.......อ้ายหมูผ๊ดจ๊ดมานี้แหมละ..........อ้ายก๋องเจ้าป๋างเปิดหายแซ๊บ......ฟั่งเดือดเตื้อ กำเดวอ้ายยู อ้ายขางผ๊ดมาแหมจะบ่อเป๋นเรื่องละ ซูบซาบ ซูบซาบ  คิก คิก
หน้า: 1 ... 301 302 303 [304] 305 306 307 ... 429
  พิมพ์