เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 10:15:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รับจ้าง...ฆ่า  (อ่าน 8864 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 01, 2004, 04:31:25 PM »

ครับ เหมือนรายการเรื่องจริงผ่านจอ ที่เจ้าของร้านทองชักปืนยิงสู้ ขณะที่ปืนของคนร้าย ขัดลำ

ถ้าปืนไม่ขัดลำผลคงเป็นแบบรายอื่นๆ คือ ตาย ครับผม แย่มากๆ Sad Embarrassed Embarrassed
งานนั้ผู้ร้ายใช้ลูกโม่ครับ แต่กระสุนด้านหรือนกสับเบาไปนี่แหละ ยิงไม่ออก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 01, 2004, 04:47:44 PM »

ครับ เหมือนรายการเรื่องจริงผ่านจอ ที่เจ้าของร้านทองชักปืนยิงสู้ ขณะที่ปืนของคนร้าย ขัดลำ
ถ้าปืนไม่ขัดลำผลคงเป็นแบบรายอื่นๆ คือ ตาย ครับผม แย่มากๆ Sad Embarrassed Embarrassed
งานนั้ผู้ร้ายใช้ลูกโม่ครับ แต่กระสุนด้านหรือนกสับเบาไปนี่แหละ ยิงไม่ออก

เอ้ หรือว่ามีพระดีครับ ปืนสับไม่แตก มหาอุด

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 01:24:21 AM »

ในเรื่องผู้หญิงใจสู้ดีนะครับ ชักปืนยิงสวนแบบไม่ลังเล Wink

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
นรกบนดิน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของดาบยิ้มด้วยนะครับ

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 05:13:29 AM »

พอคนร้ายเห็นคุณผู้หญิงคนนั้นออกมา ถึงกับวิ่งหนี หางจุกก้น อุจจาระปัสสาวะราดเลยครับ นี่ล่ะหนาพอเห็นว่ามีปืนเหมือนกัน ก็ไม่กล้า ที่แท้ก็กระจอกจัง

ชีวิตเรา เราเลือกหนทางเอง โปรดใช้วิจารณญาน ไม่ต้องมาวิจารณ์ เพราะเราไม่ฟัง
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 08:17:23 AM »

พอคนร้ายเห็นคุณผู้หญิงคนนั้นออกมา ถึงกับวิ่งหนี หางจุกก้น อุจจาระปัสสาวะราดเลยครับ นี่ล่ะหนาพอเห็นว่ามีปืนเหมือนกัน ก็ไม่กล้า ที่แท้ก็กระจอกจัง

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
Peerapat - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

จะรบเป็นชาติพลี มอบวิญญาณ ดวงนี้ เพื่อผืนดินไทย

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 08:34:19 AM »

ยังโชคดีนะครับ   แต่ว่าน่าเสียดายตอนคุณผู้หญิงยิงสวนไปน่าจะให้โดนมันนะครับจะได้ชักดิ้นชักงออยู่ตรงนั้นแหละ    สมหน้าหน้ามันแต่ก็ฝากคุณผู้หญิงด้วยนะครับต้องระวังตัวด้วยนะครับไม่แน่มันจะมาอีกรอบ แล้วล่ะก้อ...

evil 01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 10:09:25 AM »

ใอ้โจรพวกนี้  มันใช้ปืนป็นอย่างเดียวชัวร์  ทำความสะอาดไม่เป็น  ก้อเลยต้องตัดสินผลแบบนี้   Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 10:58:25 AM »

Undecided อดดูอ่ะคับ... เสียดาย...  Undecided
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 11:00:18 AM »

อดดูเหมือนกันครับ  เสียดาย Shocked Shocked

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 11:49:12 AM »

ท่านที่ได้ชม  กรุณาเล่าย่อๆให้ด้วยสิครับ  Smiley  ของผมได้ดูแต่ไตเติ้ลโฆษณา  เห็นคนร้ายยิงไปหนึ่งนัดแล้วท่าทางกระสุนขัดลำ ต้องดึงสไลด์ แต่พอเจ้าของร้านชักปืนออกมายิงสวน ก็วิ่งแจ้นแทบไม่ทัน  Cheesy

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 04:30:58 PM »

Sad โห..เสียดาย อุตส่าห์ดูถึง Hot News แล้ว ดันหลับก่อนซะนี่...(กินยาแก้แพ้ก่อนนอน เลยหลับจ้อย)... Cool

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 05:46:39 PM »

ใอ้โจรพวกนี้  มันใช้ปืนป็นอย่างเดียวชัวร์  ทำความสะอาดไม่เป็น  ก้อเลยต้องตัดสินผลแบบนี้   Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley
Angry พวกนี้ไม่เรียกว่าใช้ปืนเป็นครับ แต่ใช้ปืนไม่เป็นไม่ถูกต้ององย่างมาก Angry Grin

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 07:22:03 PM »

ออกอากาศอีกครั้งวันอาทิตย์นี้ เวลา21.45น.ครับ ดีจางงง จาได้ดูด้วยย Smiley
เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 07:24:21 PM »

มันจะฉายอีกรอบตอนประมาณตี2 มีท่านหนึ่งเคยบอกไว้จำไม่ได้ว่าวันไหน Huh

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 10:13:31 PM »

ออกอากาศอีกครั้งวันอาทิตย์นี้ เวลา21.45น.ครับ ดีจางงง จาได้ดูด้วยย Smiley

Wink รายการ ถอดรหัส ออกอากาศตามปกติวันอาทิตย์ถูกต้องแล้วครับ เวลา 21.40 น. อาทิตย์ที่ 4 ก.ย. นี้ครับ...ฝาก แฟนพันธุ์แท้ ช่วยดูหน่อย ปืนที่คนร้ายใช้ยี่ห้ออะไร...นะครับ... Huh

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์