เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 01:38:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติใครยากกว่ากัน  (อ่าน 3611 ครั้ง)
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 03:03:48 PM »

ฮ่า ๆ เรื่องแบบนี้พูดยากครับ ใครไม่เจอด้วยตัวเองไม่ค่อยทราบซึ้ง
เรื่องแบบนี้ผมแย่ครับ ไม่ค่อยมีประสพการณ์ต้องลุ้น
ทะเบียนป3ก็ไม่เคยขอ เมียก็ไม่เคยว่า  ผมมีเรื่องเดียวที่ขอยากกว่าซื้อปืนหลายเท่า  ขอวีซ่ากลับเมื่องไทยครับ กี่ครั้งต่อกี่ครั้ง เจ้าหน้าที่บ้าน ไม่ยอมออกวีซ่าให้ ขนาดซื้อตั๋วเอามาเก็บใว้แล้วยังต้องเอาไปคืน ใครเป็นอย่างผมบ้าง ได้ยิงแต่ปืนนอก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2005, 03:11:53 PM โดย boon » บันทึกการเข้า
ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 03:44:19 PM »

เรื่องเมียเนี่ย... อย่ายอมครับ ยอมไปหนึ่งครั้งแล้วก็ไม่รู้จบ เราต้องยอมตลอดชาติ... ต้องหาวิธีแข็งเมืองครับ... Angry
แข็งเมืองสำเร็จเมื่อไหร่... บอกวิธีให้นายสมชายด้วย นายสมชายจะเอาไปทดลองใช้อีกหนึ่งวิธีน่ะ...

เผื่อสำเร็จครับ... Cry

ผมลองพยายามหลายครั้งแล้วครับน้า ส่วนใหญ่ก็แพ้เธอ Grin Grin Grin

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2005, 02:30:06 AM »

เรื่องเมียเนี่ย... อย่ายอมครับ ยอมไปหนึ่งครั้งแล้วก็ไม่รู้จบ เราต้องยอมตลอดชาติ... ต้องหาวิธีแข็งเมืองครับ... Angry
แข็งเมืองสำเร็จเมื่อไหร่... บอกวิธีให้นายสมชายด้วย นายสมชายจะเอาไปทดลองใช้อีกหนึ่งวิธีน่ะ...

เผื่อสำเร็จครับ...  Cry

...โธ่ถัง โธ่่ปี๊บ Undecided Grin

ย้ำครับ อย่ายอม...

กรุงโรมไม่ได้สร้างในวันเดียวครับ... ถึงตัวตายก็ไว้ลายให้คนรุ่นหลังศึกษา... หง่ะ

Grin พี่สมชายนี่มีอารมณ์ขันชะมัดเลยคับ...

มิน่าไม่โกรธเลยเวลาพี่ผู้หญิงไม่ให้ซื้อปืน... เยาะเย้ย
DACK
Full Member

คะแนน 1

{{{ }}}

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2005, 02:36:30 AM »

ไม่ออกความเห็นครับ  เนื่องจากเป็นคำถามจาบจ้วงครับ หมู่นี้เห็นแอบเข้าเว็ป อวป.ด้วย ไม่สามารถให้ความเห็นได้ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่ว่ามันจะเป็นอะไรก็ตาม ถ้าคุณประมาทและไม่รู้จักมันดีพอ มันจะอันตรายสำหรับคุณเสมอ
aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2005, 03:12:18 AM »

เรื่องนี่ผมว่าพูดกับเมียง่ายกว่าเยอะ  เพราะยังไงๆเธอก็ยอมเป็นเบี้ยล่างมาแล้ว Grinมีโอกาสพูดทั้งเวลายืนถึงเวลานอน Grin
แต่นานทะเบียนนี่ยากลูกเต้าเหล่าใครก็ไม่รู้จักหัวนอนปลายเท้า Grin Grinคนอะไรเอาใจยากชมัด หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
sorhjate
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2005, 06:25:25 AM »

Grin  ขอแนะนำครับ Grin
   ซื้อมาเลยครับ ตอนแรก ก็แอบๆ ไว้ ก่อน  สักพัก ก็แกล้ง เอาออกมาขัด โชว์
ให้เห็น บ้าง    พอเมีย ในเชิง ค้อนๆ ผมก็บอกว่า ตัง ฉัน นะเนี่ย กว่าจะเก็บได้
อดเหล้าอดข้าว ไปเท่าไหร่  ซื้อแล้ว เขาไม่รับ คืน ด้วยนา  เป็นอันเรียบร้อยครับ
   สุดท้าย  วัน นั้น ทั้งวัน อดข้าว ครับ ต้อง หาทานข้างนอกครับ
 เพราะ บอก ว่า  งั้นกินปืนแทนก็แล้วกัน (ดีนะครับ ที่ ไม่บอก ให้ กินลูกปืนแทน) Grin Cheesy หลงรัก
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2005, 06:43:18 AM »

มุขพ่อค้าครับ  ซื้อมาสองหมื่นขายได้สามหมื่น  เอามาใหม่จากร้านไม่ได้ขายบอกเค้าเอามาจำนำ  น้ำซึมบ่อทรายเดี๋ยวก็ชินไปเอง  ลองแล้วได้ผล  ทีสำคัญห้ามพูดถึงราคาจริงขณะเมียอยู่ด้วย  ของกล้วยๆ  ปลอกเปลือกตอนแรกก็ยากหน่อยพอรู้แล้วอะไรๆหมูหวานครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
max_001
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2005, 06:55:17 AM »

มุขพ่อค้าครับ ซื้อมาสองหมื่นขายได้สามหมื่น เอามาใหม่จากร้านไม่ได้ขายบอกเค้าเอามาจำนำ น้ำซึมบ่อทรายเดี๋ยวก็ชินไปเอง ลองแล้วได้ผล ทีสำคัญห้ามพูดถึงราคาจริงขณะเมียอยู่ด้วย ของกล้วยๆ ปลอกเปลือกตอนแรกก็ยากหน่อยพอรู้แล้วอะไรๆหมูหวานครับ
   จูบบบบ จูบบบบ  มืออาชีพเลยครับ  ขอยืมวิธีการไปใช้บ้างนะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2005, 07:56:39 AM »

....ไม่ยากหร๊อก...

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2005, 08:00:22 AM »

เผื่อสำเร็จครับ... Cry

...โธ่ถัง โธ่่ปี๊บ Undecided Grin

ย้ำครับ อย่ายอม...

กรุงโรมไม่ได้สร้างในวันเดียวครับ... ถึงตัวตายก็ไว้ลายให้คนรุ่นหลังศึกษา... หง่ะ
ท่านสมชายก็ ทำเป็นอย่างให้รุ่นหลังซิครับ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2005, 01:38:49 PM »

จ๊ากซ์....  ตกใจ
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2005, 03:46:00 PM »

....ปัญหาแบบนี้ก็เคยเจอหมือนกันครับ    นิ่งอย่างเดียว    ถามมากๆก็บอกแลกเปลี่ยนกันมาเพิ่มเงินให้เขาบ้างและบางทีเขาก็เพิ่มให้เราบ้าง จะระมัดระว้งเรื่องเงิน    ถ้ายังไม่หายข้องใจก็บอกกันตรงๆขอทำอะไรที่ชอบสักหน่อยเถิด เหน็ดเหนื่อยกับการทำงานมาทั้งชีวิตแล้วนะแม่คุณ....( สำหรับผมคิดว่าได้ผล ทุกวันนี้ไม่ค่อยวุ่นกะเรา )......

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
max_001
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2005, 06:22:52 PM »

....ปัญหาแบบนี้ก็เคยเจอหมือนกันครับ นิ่งอย่างเดียว ถามมากๆก็บอกแลกเปลี่ยนกันมาเพิ่มเงินให้เขาบ้างและบางทีเขาก็เพิ่มให้เราบ้าง จะระมัดระว้งเรื่องเงิน ถ้ายังไม่หายข้องใจก็บอกกันตรงๆขอทำอะไรที่ชอบสักหน่อยเถิด เหน็ดเหนื่อยกับการทำงานมาทั้งชีวิตแล้วนะแม่คุณ....( สำหรับผมคิดว่าได้ผล ทุกวันนี้ไม่ค่อยวุ่นกะเรา )......
        Shocked Shocked  โอ้โห..มีเหตุผลและน่าจะลองดูครับ  ได้ผลอย่างไร   คนละครึ่งนะครับ  อิอิ.. โดนชก โดนชก
ฮ่า ๆ เรื่องแบบนี้พูดยากครับ ใครไม่เจอด้วยตัวเองไม่ค่อยทราบและซาบซึ้ง
    Grin Grin  อิอิ..แสดงว่า พี่ออด เจอแล้วอะดิ .... Grin Grin.
Kengkung
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2005, 08:15:41 PM »

ขออภัยครับ "อนุญาติ" ที่ถูกต้อง ควรจะเป็น "อนุญาต" ครับ
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2005, 08:28:36 PM »

สำหรับผมเนี่ย ถ้าเค้าบ่น ผมก็จะบอกว่า ถ้าไม่ให้พี่เล่นปืนนะ พี่จะไปเล่นตุ๊กตาแทนก็ได้ เลือกเอาเล่นเล่นปืน หรือ จะให้คนอื่นมาเล่น "ปืน" Grin

We can either find the way or make one.
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์